અખંડ સામ્રાજ્ય યોગનું નિર્માણ આ રાશિવાળા નું બદલાશે જીવન સિંહની જેમ દહાડશે હવે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

અખંડ સામ્રાજ્ય યોગનું નિર્માણ આ રાશિવાળા નું બદલાશે જીવન સિંહની જેમ દહાડશે હવે આ રાશિવાળા

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં કુંડળીમાં અનેક પ્રકારના ગ્રહોના રાશિ પરિવર્તનનો યોગ છે. યોગ અને રાજયોગ એક યા બીજા ગ્રહોના સહયોગથી બને છે. કુંડળીમાં આવા અનેક યોગ છે, જેને ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. આમાંથી એક યોગ છે “અખંડ સામ્રાજય રાજયોગ”.

અખંડ સામ્રાજ્ય યોગઃ વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કુંડળીમાં કેટલાક એવા લોકો હોય છે જે ધન, સમૃદ્ધિ અને સુખ માટે જાણીતા હોય છે. આ ગ્રહોમાંનો એક અખંડ સામ્રાજ્ય છે, જે અત્યંત ફળદાયી અને પ્રભાવશાળી માનવામાં આવે છે.

સિંહ રાશિની સાથે મેષ, વૃષભ, સિંહ, વૃશ્ચિક અને કુંભ રાશિમાં જન્મેલા લોકોને અખંડ સામ્રાજ્ય યોગનો લાભ મળે છે. આ લોકોને ભાગ્યનો મજબૂત સાથ મળે છે. ઘર અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થાય. સુખ-સમૃદ્ધિના લાભ સાથે તેઓ એક મોટા રાજકારણી તરીકે ઉભરી આવે છે.

અખંડ સામ્રાજય રાજયોગની રચનાઃ ગુરુ જે બીજા અને અગિયારમા ઘરનો સ્વામી છે તે સવારે 5:00 મિનિટે આવે છે, ત્યારબાદ દેશવાસીઓને અખંડ રાજ્યયોગનો લાભ મળે છે.

જ્યારે ગુરુને વૃષભ લગ્ન સાથે અગિયારમા ભાવનો, સિંહ લગ્ન સાથે પાંચમા ભાવનો, વૃશ્ચિક લગ્ન સાથેનો બીજો ભાવ અને કુંભ લગ્ન સાથેના બીજા અને અગિયારમા ભાવને પાંચમા ભાવ સાથેનો કારક માનવામાં આવે છે, ત્યારે અખંડ રાજ્ય યોગ રચાય છે.

અખંડ રાજ્ય યોગના ફાયદાઃ આ યોગથી દેશવાસીઓને ધનની કમી નથી રહેતી. પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ મળે છે, તે એકમાત્ર માલિક બની શકે છે. આ સાથે તેમની કારકિર્દી અને વ્યવસાયના દરેક ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થાય છે.

સીધા પૈસા કમાવવાની સંભાવના છે. સુખ-સુવિધાઓનો આનંદ માણવાની સાથે અશુભ અસર પણ ઓછી થાય છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાની સાથે-સાથે બાળકને સુખનું ફળ મળે છે, તેની સાથે જ તેને પોતાના ઉપક્રમોમાં સફળતા પણ મળે છે. આધ્યાત્મિક શક્તિનું જ્ઞાન છે, તેમજ શેરબજારમાં શેરબજારનું કામ ચાલી રહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *