આ રાશિઓના ખુલી ગયા નશીબ એક મહિના સુધી મેટ્રો ટ્રેનની જેમ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા થશે લાભ - khabarilallive    

આ રાશિઓના ખુલી ગયા નશીબ એક મહિના સુધી મેટ્રો ટ્રેનની જેમ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા થશે લાભ

જ્યોતિષમાં ગ્રહોનો સેનાપતિ કહેવાતો મંગળ મિથુન રાશિ છોડીને 10 મેના રોજ બપોરે 1.48 કલાકે કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરી ગયો છે. મંગળ 1લી જુલાઈની મધ્યરાત્રિ સુધી જ કર્ક રાશિમાં ગોચર કરશે, ત્યારબાદ તે સિંહ રાશિમાં જશે. કર્ક રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ તમામ 12 રાશિઓના જીવન પર મોટી અસર કરશે.

આ લોકોના જીવનમાં મોટા ઉતાર-ચઢાવ જોવા મળશે. બીજી તરફ, કેટલીક રાશિઓ માટે આ શુભ સંક્રમણ શુભ પરિણામ આપશે. આ લોકોને ખૂબ પૈસા મળશે અને પ્રગતિ થશે. ચાલો જાણીએ કે 1 જુલાઈ 2023 સુધી કઈ રાશિ પર મંગળ કૃપા રહેશે.

મેષ- મંગળ ગોચર મેષ રાશિના લોકોને લાભ આપશે. મંગળ મેષ રાશિનો સ્વામી છે. આ લોકોને કામમાં પ્રગતિ મળશે. જમીન-સંપત્તિને લગતો કોઈ મામલો અટવાયેલો હતો તો તે હવે તમારા પક્ષમાં રહેશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને ગુસ્સો અને ઘમંડ ટાળો.

કર્કઃ- મંગળનું રાશિ પરિવર્તન કર્ક રાશિના લોકોને અણધાર્યું પરિણામ આપશે. સરકારી ટેન્ડર મેળવવામાં કે નવો કોન્ટ્રાક્ટ ફાઇનલ કરવામાં સફળ થશો. પૈસાથી ફાયદો થશે. આ કાર્યો ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય અને અકસ્માતો વિશે સાવચેત રહો. તમારા જીવનસાથી સાથે સારો વ્યવહાર કરો.

કન્યા- કન્યા રાશિના જાતકો માટે મંગળનું ગોચર શુભ ફળ આપશે. પરીક્ષા-ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. તમે તમારા કામ પર ધ્યાન આપો, તમને તમારી મહેનતનું પૂરું ફળ મળશે. કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. નવદંપતીઓને સંતાન સંબંધિત સુખદ માહિતી મળી શકે છે.

તુલાઃ- તુલા રાશિના જાતકો માટે 1 જુલાઈ સુધીનો સમય તેમના કરિયરમાં લાભ આપશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી સ્થિતિ અને જવાબદારીઓ વધશે. તમારા કાર્યોની પ્રશંસા થશે. એક નવો કરાર સાઇન હશે. જમીન-સંપત્તિ સંબંધિત સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. નવું વાહન ખરીદી શકો છો.

મીન – મંગળ શુભ પરિણામ આપશે. મીન રાશિના લોકોની આવકના માધ્યમમાં વધારો થશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. નોકરી-ધંધા માટે સમય સારો રહેશે. જો તમે તમારી યોજનાઓને ગુપ્ત રાખીને કામ કરશો તો તમે વધુ સફળ થશો. સંતાન પ્રાપ્તિની શક્યતાઓ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *