મંગળવાર શિવરાત્રીના દિવશે મહાદેવના આશીર્વાદ થી આ રાશિવાળા ને થશે અઢળક લાભ - khabarilallive    

મંગળવાર શિવરાત્રીના દિવશે મહાદેવના આશીર્વાદ થી આ રાશિવાળા ને થશે અઢળક લાભ

મેષ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. નફો સંતોષકારક રહેશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. વધારાના ખર્ચની ચિંતા રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

વૃષભ- પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે.

મિથુન- મન અશાંત રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. જીવનશૈલી અસ્તવ્યસ્ત રહી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. દરેક ક્ષણે અસંતોષની સ્થિતિ રહેશે. ધીરજની કમી રહેશે. નોકરીમાં અડચણો આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો.

કર્ક- પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન રાખો. અવરોધો આવી શકે છે. વેપાર માટે તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદો ટાળો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ રહેશે. મન પ્રસન્ન રહેશે.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું. મન અશાંત રહેશે. તમે કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. કામ વધુ થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ઉન્નતિની તકો મળશે.

તુલા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. સંતાન સંબંધી કેટલીક ચિંતાઓ વધી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ – વેપાર ધંધાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં રસ લેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે.

ધનુ – બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં કામમાં વધારો થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. ખર્ચ વધુ થશે.

મકર – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. કળા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. વેપારના વિસ્તરણમાં તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમે કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

કુંભ – માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આશા અને નિરાશાની ભાવનાઓ મનમાં રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કપડાં વગેરે તરફ વલણ વધશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. મન અશાંત રહેશે.

મીન – મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અવરોધ આવશે, પરંતુ ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે દૂરના સ્થળે જઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *