શનિદેવની ઉલ્ટી ચાલ દેખાડશે કમાલ આ રાશિઓ થશે માલામાલ આ તારીખથી થશે સારા દિવસો શરૂ - khabarilallive    

શનિદેવની ઉલ્ટી ચાલ દેખાડશે કમાલ આ રાશિઓ થશે માલામાલ આ તારીખથી થશે સારા દિવસો શરૂ

જ્યોતિષમાં શનિદેવની વિશેષ ભૂમિકા છે. તે કોઈનું જીવન બનાવી શકે છે અથવા બરબાદ કરી શકે છે. તેમને ન્યાયના દેવતા કહેવામાં આવે છે. તે વ્યક્તિના કર્મો અનુસાર સારું કે ખરાબ પરિણામ આપે છે. શનિ એક રાશિમાં અઢી વર્ષ સુધી રહે છે.

આ વર્ષે તેણે પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે. 17મી જૂને શનિની સાડાસાતી થઈ રહી છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યાં શનિની ઉલટી ચાલ કેટલીક રાશિઓને અશુભ પરિણામ આપશે તો કેટલાકને રાજા જેવું જીવન આપશે. તો ચાલો જાણીએ કઇ ભાગ્યશાળી રાશિઓને શનિદેવની કૃપા મળશે.

મેષ: શનિની પશ્ચાદવર્તી ગતિ મેષ રાશિના લોકો માટે સારા સમાચાર લાવશે. તેના જીવનના તમામ દુ:ખ દૂર થઈ જશે. તેમના જીવનમાં ઘણી ખુશીઓ આવશે. પૈસાની કોઈ કમી રહેશે નહીં. નવી નોકરીની ઓફર આવશે. બોસ તમારા કામથી ખુશ થશે.

જો તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરવા માંગો છો તો આ સમય તમારા માટે સારો રહેશે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત મામલા તમારા પક્ષમાં રહેશે. ઘરમાં શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. ઉધાર લીધેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. આ બેઠક લાભદાયી રહેશે.

વૃષભ: શનિની વિપરીત ચાલ વૃષભ રાશિના જાતકો માટે ફાયદાકારક રહેશે. તેમના જીવનનો અંત આવશે. કોર્ટ કેસ તમારા પક્ષમાં રહેશે. પૈસાની સમસ્યા દૂર થશે. પૈસા કમાવવાની નવી તકો મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશન થશે. તમે જલ્દી કોઈ ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

માંગલિક કાર્યો ઘરમાં થઈ શકે છે. નવું મકાન ખરીદી શકો છો. દુશ્મન તમારી આગળ ઘૂંટણિયે પડવા માટે મજબૂર થશે. તમારા જીવનમાં આવતા તમામ અવરોધો જલ્દી ખતમ થઈ જશે. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષામાં સારું પરિણામ મળશે. પૈસાનું રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે.

મિથુનઃ- શનિની વિપરીત ચાલ મિથુન રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. ટૂંક સમયમાં તમને બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. કામકાજના સંદર્ભમાં વિદેશ પ્રવાસની સંભાવના બની શકે છે. ભાગ્ય તમારો ઘણો સાથ આપશે. તમે જે પણ કામમાં હાથ લગાવશો તે સરળતાથી સફળ થશે.

પ્રેમ સંબંધના મામલામાં તમને સફળતા મળશે. બેચલર્સના ઘરે જેલ શહનાઈ રણકશે. સ્વાસ્થ્યને લગતી બધી ચિંતાઓ સમાપ્ત થશે. જૂના રોગોથી છુટકારો મળી શકે છે. નજીકના વ્યક્તિ પાસેથી મોટી ધનલાભ થઈ શકે છે. મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકોને શનિની વિપરીત ગતિથી ઘણો ફાયદો થશે. તમારા ઘરમાં ઘણી બધી ખુશીઓ આવશે. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. લોકો તમને ગમશે. તમારા બધા અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આગામી કેટલાક મહિનાઓ ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે.

જે લોકો બેરોજગાર છે તેમને જલ્દી નવી નોકરી મળી શકે છે. સરકારી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળી શકે છે. વહેલા લગ્નની શક્યતાઓ બની શકે છે. પતિ-પત્નીના સંબંધો મધુર બની શકે છે. જીવનમાં ખુશીઓનો વરસાદ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *