ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિનાં જાતકો આજે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર રહેશે કુંભ રાશિને આવકના સ્રોત બનશે - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિનાં જાતકો આજે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર રહેશે કુંભ રાશિને આવકના સ્રોત બનશે

મેષ રાશિ મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. શાંત થાવ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા તમને સન્માન મળી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. ધન પ્રાપ્ત થશે.

વૃષભ: આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધૈર્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. ભાઈ-બહેનોનો સાથ અને સહયોગ મળશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

મિથુન રાશી નકારાત્મક વિચારોથી બચો. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. વાંચનમાં રસ પડશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ હોઈ શકે છે.

કર્ક રાશિ વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. ગુસ્સાથી બચો. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પિતાનો સહયોગ મળશે. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ ઓછી થશે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

સિંહ રાશિ મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. પરિવારના વડીલો પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં માન-સન્માન રહેશે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સ્થિતિઓ બની શકે છે. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત થઈ શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

કન્યા રાશિ ધૈર્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ માટે વધુ દોડધામ રહેશે. પ્રવાસ ખર્ચ વધી શકે છે. અર્થહીન વાદવિવાદથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક અથવા સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. તેમ છતાં, વાતચીતમાં સંયમ રાખો. આવકમાં અડચણો આવી શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધી શકે છે.

તુલા રાશિ માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસની કમી રહી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ વધી શકે છે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. બિનજરૂરી દલીલો ટાળો.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોમાં ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. મન પણ પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે.

ધનુ રાશિના જાતકોને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા તમને માન-સન્માન મળશે. સરકાર-સત્તાનો સહયોગ મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માન મળી શકે છે. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક-શુભ કાર્યો થઈ શકે છે.

મકર મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. દૈનિક દોડ પણ વધુ હોઈ શકે છે. ખર્ચ પણ વધશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મસંયમ રાખો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. વધુ ખર્ચ થશે.

કુંભ માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં કમી આવી શકે છે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. આવકના સ્ત્રોત બનશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધુ રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. તણાવ ટાળો.

મીન રાશિમાં ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શાંત થાવ ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં પરસ્પર સંવાદ વધશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. વાતચીતમાં વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *