૧૩૯ દિવસ શનિની ઉલ્ટી ચાલ આ રાશિવાળાની ભરી દેશે જોલી મળશે બધા જ ક્ષેત્રમા સફળતાં - khabarilallive    

૧૩૯ દિવસ શનિની ઉલ્ટી ચાલ આ રાશિવાળાની ભરી દેશે જોલી મળશે બધા જ ક્ષેત્રમા સફળતાં

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ તેના નિયત સમયે સંક્રમણ, ઉદય, અસ્ત અને પાછળ ફરે છે. શનિને તમામ ગ્રહોમાં સૌથી ધીમી ગતિ ધરાવતો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જણાવી દઈએ કે શનિને એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં પ્રવેશતા અઢી વર્ષનો સમય લાગે છે. કૃપા કરીને જણાવો કે શનિએ જાન્યુઆરીમાં સ્વરાશિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને તે 5 જૂને કુંભ રાશિમાં જ પાછો ફરશે.

કૃપા કરીને જણાવી દઈએ કે જ્યારે પણ કોઈ ગ્રહ પૂર્વવર્તી થાય છે ત્યારે તેની અસર અનેકગણી વધી જાય છે. પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં, કોઈપણ ગ્રહ વિરુદ્ધ દિશામાં આગળ વધે છે. શનિ ગ્રહ 139 દિવસ પાછળ ચાલશે. આવી સ્થિતિમાં આ 3 રાશિના લોકોને વિશેષ લાભ થશે. તેમની સંપત્તિમાં જબરદસ્ત વધારો થવાની સંભાવના છે. જાણો આ રાશિ ચિહ્નો વિશે.

ધનુરાશિ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ રાશિના લોકો માટે શનિની પશ્ચાદવર્તી શુભ અને ફળદાયી રહેશે. તમને જણાવી દઈએ કે શનિ તમારી રાશિના ત્રીજા ભાવમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે અને અહીં શનિ બળવાન બનશે. જણાવી દઈએ કે શનિ 12મા ઘરના સ્વામી છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમે હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો અનુભવશો. આ સાથે વિદેશ સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ ફાયદો થશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. આ સમયે પૈસા બચાવી શકશો.

તુલા: શનિદેવની વિપરિત ચાલ તુલા રાશિના લોકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. કૃપા કરીને જણાવો કે શનિ તમારી રાશિના પાંચમા ભાવમાં પાછળ રહેશે. આ ઘરમાં શનિ 139 દિવસ રહેવાનો છે. આવી સ્થિતિમાં, તમને આકસ્મિક નાણાકીય લાભ મળશે.

સંતાન પક્ષ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંતાનની ઈચ્છા ધરાવતા લોકોને પણ જલ્દી સારા સમાચાર મળશે. લવ લાઈફમાં સફળતા મળશે. જણાવી દઈએ કે શનિદેવ તુલા રાશિના ચોથા ઘરના સ્વામી છે. પ્રોપર્ટી, રિયલ એસ્ટેટ અને શનિ સંબંધિત કામ કરનારાઓને જબરદસ્ત સફળતા મળશે.

મિથુન: શનિદેવની પૂર્વવર્તી ગતિ મિથુન રાશિના લોકોના જીવનમાં સાનુકૂળ પરિણામ આપશે. જણાવી દઈએ કે શનિ આ રાશિના નવમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે અને આ રાશિમાં 139 દિવસ સુધી રહેશે. આવી સ્થિતિમાં તમે ભાગ્યશાળી બની શકો છો.

એટલું જ નહીં આ સમયે તમે વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો. અધૂરી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. જો તમે નવું કામ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમય સારો છે. એટલું જ નહીં આ સમયે આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. વિદેશ ભણવા જતા વિદ્યાર્થીઓની ઈચ્છાઓ પણ પૂર્ણ થશે. પિતા સાથેના સંબંધો સુધરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *