૧૫ નવેમ્બર સૂર્ય કરશે ગૌચર આ રાશિવાળા ની બદલાઈ જશે રાતોરાત કિસ્મત ચમકી જશે જીવન - khabarilallive      

૧૫ નવેમ્બર સૂર્ય કરશે ગૌચર આ રાશિવાળા ની બદલાઈ જશે રાતોરાત કિસ્મત ચમકી જશે જીવન

જન્માક્ષર એ માનવ જીવનનો અભિન્ન અંગ છે. રાશિચક્ર વ્યક્તિના ઉદય અને પતન પણ નક્કી કરે છે. રાશિ પ્રમાણે કામ કરવાથી પણ ઘરમાં સમૃદ્ધિ આવે છે. પૂર્ણિયાના પંડિત દયાનાથ મિશ્રા જણાવે છે કે ગ્રહોના ફેરફારોને કારણે રાશિચક્રની સ્થિતિ બદલાય છે. આ વખતે 15મી નવેમ્બરે એટલે કે ભૈયા દૂજના તહેવારના દિવસે બપોરે 1.20 વાગ્યાથી સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરવાથી લોકોની પ્રગતિ થશે. આ સિવાય વૃષભ, કર્ક અને સિંહ રાશિના લોકોની પ્રગતિ થશે. તેમની ખુશીમાં વધારો થશે અને તેમને બાકી રહેલા કામના શુભ પરિણામ મળશે. પંડિત દયાનાથ મિશ્રા કહે છે કે આ સમયે સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે, એટલે કે સૂર્ય સૌથી નીચ રાશિમાં બેઠો છે અને કેતુ પહેલેથી જ ત્યાં બેઠો છે, તેથી તુલા રાશિના લોકોને ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે.

પરંતુ ધીમે ધીમે તેમની સમસ્યાઓ દૂર થશે અને તેમને લાભ મળશે. વૃશ્ચિક, ધનુ અને મીન રાશિના લોકોને લાભ થશે. તેમણે કહ્યું કે મેષ રાશિ પર રાહુ છે, જે દૂર થઈ જશે અને ગુરુ પહેલાથી જ ત્યાં બેઠો છે, તેથી મેષ રાશિના લોકોને પણ ફાયદો થશે. વૃષભ અને મિથુન રાશિના જાતકોને પણ ફાયદો થશે. આ સિવાય કર્ક, સિંહ અને કન્યા રાશિના લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. તેણે કહ્યું કે ધીમે ધીમે તેઓ પ્રગતિ કરશે અને બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

પંડિત દયાનાથ મિશ્રા કહે છે કે આ રાશિના જાતકોને પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડશે.પંડિત દયાનાથ મિશ્રા કહે છે કે મકર અને કુંભ રાશિના જાતકોને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે કારણ કે સૂર્યના શત્રુ રાશિના કારણે તેમની પરેશાનીઓ વધશે. કુંભ, મકર અને મીન રાશિઓ પહેલાથી જ શનિની સાડા સતીમાં છે, તેથી તેમની સમસ્યાઓ વધશે.

આ માટે તેઓએ કેટલાક પગલાં લેવા જોઈએ. સૌપ્રથમ ભગવાન હનુમાનનું સ્મરણ કરવું જોઈએ અને પોતાની સાથે વાદળી રંગનો રૂમાલ રાખવો જોઈએ. ભગવાન શનિદેવનો જાપ કરવો જોઈએ અને ઓમ નમઃ શિવાયનો જાપ કરતી વખતે ભોલે બાબાને શમીનો પત્ર શિવલિંગ પર ચઢાવવો જોઈએ. તેનાથી તમામ સમસ્યાઓ દૂર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *