શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકમાં થશે વધારો કર્ક રાશિને મન પ્રસન્ન રહેશે - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકમાં થશે વધારો કર્ક રાશિને મન પ્રસન્ન રહેશે

મેષ- મન પરેશાન રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તણાવમાં થોડો ઘટાડો થઈ શકે છે. માતાનો સંગાથ મળશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. માતા તરફથી પણ ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ બની રહી છે.

વૃષભ- બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં શાંત રહો. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધી શકે છે. નકારાત્મક વિચારોના પ્રભાવથી બચો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. ધીરજ વધશે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમાળ રહેશે. પૈતૃક વ્યાપાર વિસ્તરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે.

મિથુન – શાંત રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની સ્થિતિ રહેશે. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ વધતો રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય તરફ વલણ વધશે. પેટની સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે.

કર્કઃ- મન પ્રસન્ન રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ પદ મળી શકે છે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે, પરંતુ શૈક્ષણિક કાર્યમાં પણ મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ખર્ચની ચિંતા રહેશે. પૈસા માતા પાસેથી આવશે

સિંહ- માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત રહેશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. માનસિક તણાવ પણ થઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત વધારે રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.

કન્યા – અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. માન-સન્માન મળશે. મિત્રનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમાળ રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

તુલાઃ- આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. રહેવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. માતાનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક- સ્વ-સંયમ રાખો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધી શકે છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. માતા તરફથી આર્થિક મદદ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

ધનુ – માનસિક શાંતિ માટે પ્રયાસ કરો. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. નકારાત્મક વિચારોની અસર થશે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ રહેશે. તમે કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વાહન સુખનો લાભ મળશે.

મકરઃ- શૈક્ષણિક કાર્યનું સુખદ પરિણામ મળશે. કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. વધુ દોડધામ થશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. શાંત થાવ બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે. બાળક મુશ્કેલીમાં રહેશે. જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક શક્ય છે.

કુંભ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. આળસ પણ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મન અશાંત રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં પરસ્પર વિવાદ થઈ શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. ધીરજનો અભાવ રહેશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો.

મીન- પરિવારમાં શાંતિ માટે પ્રયત્નો કરો. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધનલાભની તકો મળશે. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પારિવારિક સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. સંતાન સુખમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *