૧૪ મે ના દિવસે દેવોના દેવ સૂર્યદેવ કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળાની સૂર્યના કિરણોની જેમ ચમકી જશે કિસ્મત - khabarilallive
     

૧૪ મે ના દિવસે દેવોના દેવ સૂર્યદેવ કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળાની સૂર્યના કિરણોની જેમ ચમકી જશે કિસ્મત

વૈદિક જ્યોતિષમાં દરેક ગ્રહનું પોતાનું મહત્વ છે. સૂર્યને ગ્રહોનો રાજા કહેવામાં આવે છે. જણાવી દઈએ કે સૂર્ય દર મહિને ગ્રહોનું સંક્રમણ કરે છે. પિતા, આત્મા, નોકરી, સરકારી લાભ વગેરે સૂર્યના કારક માનવામાં આવ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં સૂર્યના રાશિ પરિવર્તનની અસર માત્ર દેશ અને દુનિયા પર જ નહીં, પરંતુ તમામ 12 રાશિના લોકો પર પણ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે.

જણાવી દઈએ કે 14 મેના રોજ ભગવાન સૂર્ય વૃષભ રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે. તેની અસર તમામ રાશિઓ પર જોવા મળશે. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે ત્રણ રાશિના લોકો એવા હોય છે, જેમને માત્ર પૈસા જ નહીં મળે, પરંતુ તેમનું નસીબ પણ નિશ્ચિત હોય છે. આવો જાણીએ આ રાશિઓ વિશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મેષ રાશિના લોકોને સૂર્ય સંક્રમણનો શુભ પ્રભાવ મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ રાશિની ગોચર કુંડળીમાં સૂર્ય ભગવાન ધનના ઘરમાં બિરાજશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના જાતકોની આર્થિક રીતે મજબૂતી આવશે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. નોકરી કરનારાઓને તેમની મહેનતનું ફળ મળશે. આ સિવાય પદ-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

સિંહ: આ રાશિનો સ્વામી સૂર્ય છે. આવી સ્થિતિમાં આ લોકો માટે પણ આ પરિવહન ખૂબ જ ફળદાયી સાબિત થશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ રાશિના કર્તવ્ય ગૃહમાં સૂર્યનું ગોચર થવા જઈ રહ્યું છે.આનાથી તમને તમારા કરિયરમાં પ્રગતિ થશે. ઇન્ક્રીમેન્ટની સાથે પ્રમોશનની પૂરી શક્યતાઓ છે.

વેપાર કરનારાઓને આ સમયગાળામાં ઘણો ફાયદો થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે કોઈ મોટો સોદો કરી શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને તમારા પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તે જ સમયે, જેઓ નોકરી શોધી રહ્યા છે, તેમની રાહ પણ સમાપ્ત થઈ જશે.

કન્યા રાશિઃ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કન્યા રાશિના જાતકોની ગોચર કુંડળીના નવમા ભાવમાં સૂર્ય ગોચર કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકો માટે આ સંક્રમણ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે.

તમને મુસાફરી કરવાની તક મળી શકે છે, જે ભવિષ્યમાં લાભ લાવશે. વિદેશ અભ્યાસ માટે જતા વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. તેની બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. આધ્યાત્મિકતા સાથે સંબંધ રહેશે. કોઈપણ શુભ કાર્યનો ભાગ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *