૫ તારીખે થશે વર્ષનું પહેલું ચંદ્ર ગ્રહણ આ રાશિઓ વાળા માટે રહેશે શુભ તો આ રાશિવાળા રહે થોડા સંભાળીને - khabarilallive    

૫ તારીખે થશે વર્ષનું પહેલું ચંદ્ર ગ્રહણ આ રાશિઓ વાળા માટે રહેશે શુભ તો આ રાશિવાળા રહે થોડા સંભાળીને

વર્ષનું પ્રથમ ચંદ્રગ્રહણ 05 મે 2023 ના રોજ થવા જઈ રહ્યું છે. આ દિવસે બુદ્ધ પૂર્ણિમાનો પણ સંયોગ બની રહ્યો છે. આ ચંદ્રગ્રહણ તુલા રાશિ અને સ્વાતિ નક્ષત્રમાં થવાનું છે. આ ચંદ્રગ્રહણનો સમય રાત્રે 8:44 થી સવારે 1:02 સુધીનો રહેશે. મતલબ કે આ ચંદ્રગ્રહણ 4 કલાક 15 મિનિટનું હશે.

જો કે ચંદ્રગ્રહણનો સુતક સમયગાળો 9 કલાક પહેલા શરૂ થાય છે, પરંતુ આ વખતે ચંદ્રગ્રહણ ભારતમાં દેખાશે નહીં. તેથી જ અહીં સુતક કાળ પણ થશે નહીં. આ ચંદ્રગ્રહણ યુરોપ, મધ્ય એશિયા, ઓસ્ટ્રેલિયા, આફ્રિકા, એટલાન્ટિક, હિંદ મહાસાગર અને એન્ટાર્કટિકા જેવા સ્થળોએથી દેખાશે. તો ચાલો જાણીએ કઈ ભાગ્યશાળી રાશિઓને આ ચંદ્રગ્રહણનો મહત્તમ લાભ મળશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકોને ચંદ્રગ્રહણથી ઘણો ફાયદો થશે. ઘણી બધી ખુશીઓ તેમના ઘરે દસ્તક આપશે. ભાગ્ય તેમનો સાથ આપશે. તેઓ જે પણ કામમાં હાથ નાખશે તેમાં સફળતા મળશે. ધન સંબંધી તેમની તમામ સમસ્યાઓનો અંત આવશે. પ્રેમ સંબંધના મામલામાં તેમને સફળતા મળશે.

સ્નાતકોના ઘરે લગ્નના કાર્યક્રમો થઈ શકે છે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને જલ્દી જ મોટી રકમ મળી શકે છે. કામના સંબંધમાં તમે વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષામાં સારું પરિણામ મળશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકોને ચંદ્રગ્રહણથી ઘણો ફાયદો થશે. તેમના તમામ દુ:ખનો અંત આવશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળશે. તેમને તેમની મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. અટકાયત ટુંક સમયમાં થશે. ઉધાર લીધેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે.

પૈસા કમાવવાની નવી તકો મળશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. જે લોકો તેમના લગ્નજીવનમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી રહ્યા છે, તેમના ઘરમાં ટૂંક સમયમાં જ શરણાઈ વાગશે. બેરોજગારોને નોકરી મળશે. નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તમે પ્રગતિ કરશો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મકર: ચંદ્રગ્રહણથી મકર રાશિના લોકોને સૌથી વધુ ફાયદો થશે. તેમના તમામ દુ:ખ એક ક્ષણમાં સમાપ્ત થઈ જશે. તેઓ નવું વાહન અથવા મકાન ખરીદી શકે છે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત મામલા તેમના પક્ષમાં રહેશે. ભાગ્ય તેમનો સાથ આપશે.

ખાસ કરીને પૈસાની બાબતમાં ભાગ્ય તેમના પક્ષમાં રહેશે. તેમને આગામી થોડા મહિનામાં પૈસા કમાવવાની ઘણી નવી તકો મળશે. નોકરીના સંબંધમાં તેમને મોટી તકો મળશે. કામના સંબંધમાં વિદેશ યાત્રા પણ થઈ શકે છે. જૂના રોગોથી છુટકારો મળશે. લગ્ન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકોને ચંદ્રગ્રહણના શુભ ફળ મળશે. તેના જીવનની તમામ સમસ્યાઓનો અંત આવશે. લોકો તેના કામની પ્રશંસા કરશે. સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશન થશે. વેપારમાં મોટો સોદો મળી શકે છે. નવી મિલકત ખરીદી શકો છો.

ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. માંગલિક કાર્યો ઘરમાં થઈ શકે છે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સંતાનનું સુખ મળશે. ભગવાનના આશીર્વાદ તમારી સાથે રહેશે. ઘરમાં ઘણી બધી ખુશીઓ આવશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમની મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *