શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિનો આજનો દિવસ આત્મવિશ્વાસ થી ભરપુર રહેશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિનો આજનો દિવસ આત્મવિશ્વાસ થી ભરપુર રહેશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ – મન શાંત રહેશે. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. બિનજરૂરી ઝઘડા ટાળો. માતાનો સંગાથ મળશે. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મન પરેશાન રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. આવકના સ્ત્રોત વિકસી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. ખર્ચ વધુ થશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન- મન શાંત રહેશે. તેમ છતાં ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચ વધુ થશે. કોઈ મિત્રની મદદથી નોકરી મેળવી શકો છો. આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ મનમાં રહેશે, પરંતુ કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. ક્રોધની ક્ષણો અને તરસની ક્ષણો મનમાં રહેશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યોના સાર્થક પરિણામો મળશે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મનને શાંત રાખવાનો પ્રયાસ કરો. માતા-પિતા તમારી સાથે રહેશે. ધંધામાં આવક વધશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ખર્ચ વધુ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંબંધો સુધરશે.

સિંહ રાશિ- નિરર્થક વાદવિવાદ ટાળો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ આત્મસંયમ રાખશો. ધીરજ ઘટી શકે છે. તમને તમારા પિતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તણાવથી દૂર રહો.

કન્યા રાશિ – ધૈર્ય રાખો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

તુલા – આત્મવિશ્વાસમાં કમી આવી શકે છે. ગુસ્સાથી બચો. ધંધામાં જાગૃતિ રાખો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં સંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સ્થિતિ રહેશે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક- અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. વિદેશ યાત્રા થઈ શકે છે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. શાંત થાવ ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત વધારે રહેશે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્થાનાંતરણની પણ શક્યતા છે.

ધનુ – માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે.

મકર – કલા કે સંગીત તરફ વલણ વધી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યો આવકના માધ્યમ બની શકે છે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. વધુ ખર્ચ થશે. આવકમાં અડચણો આવશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

કુંભ – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માતા તમારી સાથે રહેશે. ગુસ્સો વધારે થઈ શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે, પરંતુ સંયમ રાખો. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

મીન- વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ ગુસ્સાથી બચો. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. કોઈ અટકેલું ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં અડચણો આવશે. પ્રવાસ પર જઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *