૫ મે લાગશે વર્ષનું પહેલું ચંદ્ર ગ્રહણ ૧૩૦ વર્ષ પછી બન્યો આવો સંયોગ આ રાશિવાળા ને અચાનક થવા લાગશે ધનલાભ - khabarilallive    

૫ મે લાગશે વર્ષનું પહેલું ચંદ્ર ગ્રહણ ૧૩૦ વર્ષ પછી બન્યો આવો સંયોગ આ રાશિવાળા ને અચાનક થવા લાગશે ધનલાભ

ચંદ્રગ્રહણઃ વર્ષ 2023નું પહેલું ચંદ્રગ્રહણ થોડા દિવસોમાં થવાનું છે. હિંદુ ધર્મમાં ચંદ્રગ્રહણનું ખૂબ જ વિશેષ મહત્વ છે. 5 મેના રોજ રાત્રે 8:45 કલાકે ગ્રહણ થશે, જે 1:20 કલાકે સમાપ્ત થશે. જો કે તે ભારતમાં જોઈ શકાતું નથી, તેથી સુતક્કલ પણ માન્ય રહેશે નહીં. વૈશાખ પૂર્ણિમાના રોજ થનારું આ ચંદ્રગ્રહણ પેનમ્બ્રલ ચંદ્રગ્રહણ હશે, જે પૃથ્વીના બહારના ભાગમાં પડે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ વર્ષનું પ્રથમ ચંદ્રગ્રહણ ખૂબ જ ખાસ રહેશે. લગભગ 130 વર્ષ બાદ બુદ્ધ પૂર્ણિમાના દિવસે ચંદ્રગ્રહણનો સંયોગ બની રહ્યો છે. આ દુર્લભ સંયોગને કારણે કેટલીક રાશિઓને ઘણો ફાયદો થશે. તેના જીવનમાં સફળતાના દરવાજા ખુલશે. નોકરી અને કરિયરના ક્ષેત્રમાં નવી તકો મળશે. લાભની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો માટે બુદ્ધ પૂર્ણિમા પર થનારું ચંદ્રગ્રહણ ખૂબ જ શુભ રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા સમાચાર મળી શકે છે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા કોર્ટના કામો પૂરા થશે. પ્રમોશનની શક્યતાઓ બની રહી છે. મહેનતનું ફળ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. ધનલાભ થઈ શકે છે. તમારી વાણીમાં મધુરતા જાળવી રાખો.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે ચંદ્રગ્રહણ ખાસ રહેશે. કરિયર અને ક્ષેત્રમાં પ્રગતિની નવી તકો મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. સંપત્તિ અને સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરી શોધનારાઓને પ્રમોશન મળી શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન વધી શકે છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે વર્ષનું પ્રથમ ચંદ્રગ્રહણ સારા દિવસોની ભેટ લઈને આવશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે. નોકરીની નવી તકો પણ મળી શકે છે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાની યોજના બની શકે છે. વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ બની રહી છે. વેપારમાં લાભ થશે. આવકમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *