શુક્રવારનું રાશિફળ કન્યા રાશિને થશે આજે થશે નફો વૃશ્ચિક રાશિને થશે અચાનક નાણાકિય લાભ - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ કન્યા રાશિને થશે આજે થશે નફો વૃશ્ચિક રાશિને થશે અચાનક નાણાકિય લાભ

મેષ ચંદ્ર 12મા ભાવમાં રહેશે તેથી ખર્ચ ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરો. ઓનલાઈન બિઝનેસમાં કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી કરવી તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કામનો ભાર અને દલીલો તમારા સ્વાસ્થ્યને ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યમાં અવરોધ આવી શકે છે. પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનમાં ઝઘડા થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, તમે એસિડિટી સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન રહેશો.

વૃષભ ચંદ્ર 11મા ભાવમાં રહેશે જેના દ્વારા કર્તવ્ય પૂર્ણ થશે. લોખંડ, મકાન સામગ્રી અને બાંધકામના વ્યવસાયમાં સકારાત્મક વિચારથી ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. કાર્યસ્થળ પર તમને વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે અને તમારા કામની પ્રશંસા પણ થશે. પ્રેમ અને દાંપત્ય જીવનમાં આવતી કેટલીક સમસ્યાઓને તમે સરળતાથી હલ કરી શકશો. તમને પરિવારના વડીલો પાસેથી શાણપણના શબ્દો શીખવા મળશે. તમે ગળામાં ઈન્ફેક્શનની સમસ્યાથી પરેશાન રહેશો.

મિથુન ચંદ્ર 10માં ભાવમાં રહેશે જેથી તમે તમારા પિતાના આદર્શોનું પાલન કરશો. વિદેશી ગ્રાહકોને હેન્ડલ કરવા માટે, બિઝનેસ મીટિંગ માટે વિદેશની સફર હોઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે કોઈપણ પ્રકારની ચેપની સમસ્યાથી પરેશાન રહેશો. તમારો મૂડ પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે.

કર્ક નવમા ભાવમાં ચંદ્ર રહેશે જેના કારણે ધાર્મિક કાર્યોની જાણકારીમાં વધારો થશે. બુધાદિત્ય, ઇન્દ્ર, સનફા, વાસી, ગજકેસરી અને સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગની રચના સાથે, બજારમાં દરેક વ્યક્તિ તમારી હોંશિયારીની પ્રશંસા કરશે કે તમે તહેવાર પહેલાં તમારો જૂનો સ્ટોક કેવી રીતે વેચ્યો. કાર્યસ્થળ પર તમારા પર કામનું દબાણ ઓછું રહેશે. પરિવારના ઘરેલુ મામલામાં વધુ પડતી હસ્તક્ષેપ ન કરો. પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનમાં સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

સિંહ ચંદ્ર 8મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે યાત્રામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારે વ્યવસાયમાં સમયસર ઓર્ડર પૂરા કરવામાં વધુ મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે, જેના કારણે તમારી પરિસ્થિતિઓ તણાવપૂર્ણ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ઉતાવળમાં કરેલા કામને કારણે તમારા કરેલા કામ બગડશે. પરિવારમાં વધતો ખર્ચ તમારા માટે કોઈ ટેન્શનથી ઓછો નહીં હોય. સ્વાસ્થ્યના મામલામાં તમને સતર્ક રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

કન્યા ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે પતિ-પત્નીના સંબંધો સારા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય અને વીમા ક્ષેત્રના વ્યવસાયમાં તમને ઘણો ફાયદો થશે. માર્કેટિંગ સંબંધિત નોકરી કરનાર વ્યક્તિનું ટાર્ગેટ પૂરું થશે તો નફો હાથમાં આવશે. પરિવારમાં હળવાશનું વાતાવરણ રહેશે, જેનાથી તમારો દિવસભરનો થાક દૂર થશે. પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનમાં તમારે તમારી વાણી અને જિદ્દી સ્વભાવ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે.

તુલા ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે જે શારીરિક તણાવથી રાહત આપશે. ઈન્દ્રા, સનફા, વાસી, ગજકેસરી અને સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગની રચના સાથે, વીમા ક્ષેત્રના વ્યવસાયમાં નવી ઑફર્સ લાવીને વ્યવસાયની વૃદ્ધિમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આવનારી નાની-નાની સમસ્યાઓ પર જીત મેળવીને તમે આગળ વધશો. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ તમારા જીવનમાં યોગ-પ્રાણાયામનો સમાવેશ કરો. પરિવારમાં કોઈ સાથે દુશ્મની સમાપ્ત થશે.

વૃશ્ચિક ચંદ્ર 5 માં ભાવમાં રહેશે, જે અચાનક નાણાકીય લાભ લાવશે. તમે રેડીમેડ કપડાના બિઝનેસમાં નવા ઓર્ડર મેળવી શકો છો, સાથે જ તમે સોશિયલ પ્લેટફોર્મ પરથી ઓનલાઈન બિઝનેસ શરૂ કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમારા સ્માર્ટ વર્કને જોતા, તમને કાર્યસ્થળ પર કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યની જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે, જેને તમે સરળતાથી સંભાળી શકશો. પ્રેમ અને જીવન સાથી સાથે સારી ટીમ વિતાવશો. પરિવારમાં આવનારી સમસ્યાઓનો શાંત રહીને સામનો કરો.

ધનુરાશિ ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં રહેશે તેથી કાર્યમાં સફળતા માટે મા દુર્ગાનું સ્મરણ કરવું જોઈએ. શેર માર્કેટમાં રોકાણ કરતા પહેલા સંશોધન કરો. વેપારના મામલામાં કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ ન લેવું. કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠોની વાતનો બદલો લેવાનો મામલો તમારી નોકરી સુધી આવી શકે છે. રાજકીય કાર્યક્રમમાં સ્ટેજ પરથી વિવાદાસ્પદ ટીપ્પણી તમારા માટે ફાંસો બની શકે છે.

મકર ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે નાના ભાઈ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. તમે ઓનલાઈન સપ્લાય બિઝનેસમાં નવી ઓફર મેળવી શકો છો. આન્દ્ર, સુનફા, બુધાદિત્ય, વાસી, ગજકેસરી અને સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગની રચના સાથે, કાર્યસ્થળ પર ટીમ વર્ક તમારી સફળતાનું રહસ્ય હશે. પરિવારમાં આવનારી મુશ્કેલીઓને તમે સરળતાથી હલ કરી શકશો. સામાજિક સ્તરે વડીલોની કોઈપણ સલાહ તમારા માટે મિલનો પથ્થર સાબિત થશે. પ્રેમ અને જીવનસાથી સાથે રોમાંચક ક્ષણો વિતાવશો.

કુંભ ચંદ્ર બીજા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ આવશે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં યોગ્ય વસ્તુ બદલવાના પ્રયાસમાં તમારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડશે. બિન-રોજગાર અને નોકરી કરતા લોકો માટે નોકરીના નવા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમની સુવાચ્યતા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. પરિવારની કોઈપણ સમસ્યામાં તમને તમારા માતા-પિતાની મદદ મળશે. પ્રેમ અને વિવાહિત જીવન એકબીજાના વિશ્વાસ પર નિર્ભર રહેશે.

મીન ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે જેના કારણે મન વિચલિત થશે. આન્દ્ર, સુનફા, વાસી, ગજકેસરી, બુધાદિત્ય અને સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગની રચનાને કારણે કેમિકલ અને પેઇન્ટના ધંધામાં તેજી આવશે, તમારું જૂનું વળતર પૂરું થશે. ઓફિસમાં તમે તમારા કામ પ્રત્યે ગંભીર રહેશો, જે તમારા માટે વધુ સારું રહેશે. પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનમાં તમે તમારા મનની વાત કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *