શનિવારનું રાશિફળ વર્ષનો અંતિમ દિવસ આ રાશિઓની કિસ્મતના દરવાજા ખોલશે - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ વર્ષનો અંતિમ દિવસ આ રાશિઓની કિસ્મતના દરવાજા ખોલશે

મેષ આ રાશિના લોકોએ વર્ષના અંતિમ દિવસે અટકેલા કામો પૂરા કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આ સાથે, સહકાર્યકરો અને ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ ટાળો. વેપારી વર્ગે આ વર્ષના ઉતાર-ચઢાવમાંથી કંઈક શીખવું જોઈએ અને વર્ષની શરૂઆતમાં નવી વ્યવસાયિક યોજનાઓ બનાવવી જોઈએ. યુવાનોએ ખરાબ સંગતથી દૂર રહેવું જોઈએ. ભૂલથી પણ સિગારેટ, દારૂ અને તમાકુનું સેવન ન કરો. તેમનું વ્યસન તમને જોખમમાં મૂકી શકે છે. ઘરમાં માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક બગાડ થવાની સંભાવના છે. તેમના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો. માથાનો દુખાવો અને વધુ પડતા વાળ ખરવાની સમસ્યા વધી શકે છે, સમયસર સારવાર શરૂ કરવી ફાયદાકારક રહેશે.

વૃષભ વૃષભ રાશિના લોકોએ ઓફિસમાં નાની-નાની બાબતોને મહત્વ ન આપવું જોઈએ અને વિવાદની સ્થિતિથી બચવું જોઈએ. અન્યની ભૂલો પર નમ્ર પ્રતિસાદ આપો. વેપારી વર્ગે કર્મચારીઓની ભૂલોને અભિપ્રાયનો પહાડ ન બનાવવો જોઈએ, ભૂલ ક્ષમાપાત્ર હોય તો માફ કરી દેવી અને ભવિષ્યમાં સાવધ રહેવાની સલાહ છે. જો યુવાનો કોઈ નશો કરે તો તરત જ છોડી દો, નહીંતર આ આદત જીવનમાં મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે. તમે તમારા બાળકોના શિક્ષણને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો, તમારી કારકિર્દીમાંથી સમય કાઢો અને તેમના પર ધ્યાન આપો. સર્વાઇકલના દર્દીએ સાવધાન રહેવું જોઈએ, તેમની સમસ્યાઓ ફરી ઉભરી શકે છે, જેના કારણે ગરદનના દુખાવાની સમસ્યા વધી શકે છે. ઈજા થવાથી પણ બચો.

મિથુન-આ રાશિના લોકોને કામ કરતી વખતે ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યોમાં વિલંબને કારણે બોસની ભ્રમર ટેન થઈ શકે છે. વેપારી વર્ગ પાસેથી ઉધાર લેવાનું ટાળો, ઉધાર લેવાથી માનસિક તણાવ વધી શકે છે. યુવાનોએ અહીં-તહીં વાતો કરવાને બદલે અભ્યાસ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને સારા સમાચાર મળી શકે છે. ઘરના વડાથી ઘરનું વાતાવરણ બગડી શકે છે, જો વડા પોતે હોય તો ઘરનું વાતાવરણ સારું રાખો, નહીં તો શાંત રહો. માથાનો દુખાવો ની સમસ્યા થઈ શકે છે, માઈગ્રેનના દર્દીઓને પૂરતી ઊંઘ લેવી જોઈએ, નહીં તો તેમની સમસ્યા ઊભી થઈ શકે છે.

કર્ક કર્ક રાશિના લોકોને વિદેશમાં સારી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. કોઈપણ ઓફર સ્વીકારતા પહેલા સારી રીતે વિચારો. ઈલેક્ટ્રોનિક ટ્રેડર્સ આજે કોઈ મોટો સોદો નક્કી કરશે, જેના કારણે તેમને અપેક્ષિત નફો થવાની સંભાવના છે. લાંબા સમય પછી મિત્રોને મળ્યા પછી તેમની સાથે બહાર ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે. તમારા ગુસ્સા અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો કારણ કે પરિવારમાં કોઈની સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. તમે કિડનીની સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો, તેથી તરત જ ડૉક્ટરની સલાહ લો અને તેની સારવાર શરૂ કરો.

સિંહ-આ રાશિના લોકો પર કાર્યક્ષેત્રમાં કામ વધારે હોવાને કારણે અગાઉની જવાબદારીઓની સાથે નવી જવાબદારીઓ પણ સોંપવામાં આવી શકે છે, જેના કારણે કામનો બોજ વધશે. સ્ટેશનરી અને કોચિંગ સેન્ટર ચલાવતા લોકોને મોટો નફો થવાની શક્યતા છે. આજે ભાગ્ય યુવાનોનો સાથ આપે છે, તેથી આજે તમે જે પણ કામ કરશો, તે તમામ કાર્યોમાં તમને અપેક્ષિત સફળતા મળશે. વધારે ખર્ચના કારણે તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં, ખર્ચ ઘટતા અને વધતા જાય છે. ઉધરસ, શરદી તાવથી પરેશાન થઈ શકે છે, તેથી ડૉક્ટરની સલાહ લીધા પછી દવા લો.

કન્યા રાશિ-કન્યા રાશિના જાતકોને ઓફિસના કામમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓની દખલગીરીના કારણે ઓફિસની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વેપારી વર્ગે પોતાનું ભલું કરવાની પ્રક્રિયામાં કોઈને નુકસાન પહોંચાડવાનું ટાળવું જોઈએ. તમે બીજાનું ખોટું કરીને ક્યારેય સારું કરી શકતા નથી. ગ્રહોની સ્થિતિ યુવાનો માટે અનુકૂળ છે કારણ કે પ્રેમીઓના લગ્ન પરિવારના સભ્યો દ્વારા મંજૂર થઈ શકે છે. જેને સાંભળીને તમારી આંખોમાં ખુશીના આંસુ આવી શકે છે. પરિવારમાં જમીન-સંપત્તિ સંબંધિત મામલાઓ ઉભી થઈ શકે છે, જેના કારણે પ્રિયજનો સાથે મનમુટાવ થવાની સંભાવના છે. જંક ફૂડ અને નોન-વેજ ખાવાનું ટાળો, નહીં તો તમે પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો.

તુલા આ રાશિના લોકોએ ઓફિસિયલ કામમાં બિલકુલ બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ કારણ કે ઉચ્ચ અધિકારીઓ તપાસ માટે આવી શકે છે. વેપારીઓએ ઉત્પાદનની ગુણવત્તા જાળવી રાખવી જોઈએ, ગ્રાહકો ગુણવત્તા સાથે રમત કરે તો ફરિયાદ કરી શકે છે. યુવાનોએ મિત્રો સાથે દેખાડો કરવાનું ટાળવું જોઈએ, જેમ છે તેમ મિત્રતામાં મિત્રતાની જરૂર નથી. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો મધુર રાખવાનો પ્રયાસ કરો, જો તેમનો જન્મદિવસ છે, તો તમે તેમને ભેટ અથવા સરપ્રાઈઝ પાર્ટી આપીને ખુશ કરી શકો છો. તીક્ષ્ણ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો કારણ કે ઈજા થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક-વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ નવી તકો શોધવા માટે તેમનું મન સક્રિય રાખવું જોઈએ, તમે તકો મેળવ્યા પછી અને તેનો લાભ ઉઠાવીને જ તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરી શકશો. વેપારીઓએ ગ્રાહકની માંગ પ્રમાણે માલનો સંગ્રહ કરવો જોઈએ, જો જરૂરિયાત કરતાં વધુ માલ સંગ્રહિત કરવામાં આવે તો બગાડ થવાની સંભાવના છે. યુવાનોની વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખો, કારણ કે મિત્રો સાથે કોઈ બાબતે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. ઘરના વડીલોના અભિપ્રાયને હળવાશથી ન લો. તેમના અભિપ્રાયમાં તેમનો અનુભવ અને તમારી સુખાકારી છુપાયેલી છે. તેથી તેણે જે કહ્યું તેનું પાલન કરો. બહારનો ખોરાક ખાવાનું ટાળો, સાથે જ ગરમ પાણી પીવો કારણ કે પેટમાં ઈન્ફેક્શનનો ખતરો રહે છે.

ધનુરાશિ આ રાશિના લોકોના કામથી ખુશ થઈને બોસ બોનસ અથવા પ્રોત્સાહન આપી શકે છે અથવા તો તેમનો પગાર પણ વધારી શકે છે. વેચાણ દર વધવાને કારણે વાસણોના વેપારીઓને અપેક્ષિત નફો મળવાની સંભાવના છે. યુવાનોને કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે, આવી કોઈ તકને હાથથી જવા ન દેવી. કોઈ પણ કામ શરૂ કરતા પહેલા તમારા પિતાની સલાહ લો અને ઘર છોડતા પહેલા તેમના આશીર્વાદ લો. એક જ સ્થિતિમાં સતત કામ કરવાથી હાથ-પગમાં દુખાવો અને સોજો આવી શકે છે.

મકર મકર રાશિના લોકોએ કામમાં ભૂલો માટે કોઈ જગ્યા ન આપવી જોઈએ નહીં તો બોસ વધુ ગુસ્સે થઈ શકે છે અને ભીડ સભામાં તમને શરમ પણ આપી શકે છે. ગ્રાહકોની સંખ્યામાં વધારો થવાને કારણે લોખંડના વેપારીઓને અપેક્ષિત નફો મળવાની સંભાવના છે. યુવાન જૂના મિત્રો સાથે સંપર્કમાં રહેવાનો પ્રયાસ કરો, સાથે ન મળો અને ફોન પર શરત લો. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક ઘટાડો થવાની સંભાવના છે, તેથી તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સ્વાસ્થ્યને લઈને બહુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ સામાન્ય છે.

કુંભ આ રાશિના લોકો જો કામ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે તો ભારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે, તેથી આળસ છોડી દો અને કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં ધ્યાન આપો. ઉદ્યોગપતિઓએ પ્રતિસ્પર્ધીઓથી દૂર રહેવું જોઈએ, તેમજ તેમની ગતિવિધિઓ પર કડક નજર રાખવી જોઈએ કારણ કે તેઓ તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તેમના વર્તનની ખામીઓ જાણીને યુવાનોએ તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. નાના ભાઈ-બહેનો સાથે તેમની કારકિર્દી વિશે ચર્ચા કરતા રહો, આ તેમને માર્ગદર્શન પણ આપશે. તમારી આસપાસ સ્વચ્છતાનું ખાસ ધ્યાન રાખો કારણ કે યુરિન ઈન્ફેક્શનની શક્યતા રહે છે.

મીન મીન રાશિના જાતકોને ઓફિસમાં કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે, તેથી વિવાદની દરેક પરિસ્થિતિને ટાળીને ક્યારેક શાંત રહેવું યોગ્ય છે. વેપારીઓએ વ્યાપાર સંબંધિત તમામ વ્યવહારો લેખિતમાં કરવા જોઈએ, જેથી ભવિષ્યમાં ચુકવણી સંબંધિત કોઈ સમસ્યા ન આવે. જો યુવાનો અભ્યાસની સાથે રિવિઝન કરતા રહેશે તો આવનારી પરીક્ષામાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે. તમારા ભાઈ સાથે તાલમેલ રાખો કારણ કે તેની સાથે વિવાદ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. પેટના નીચેના ભાગમાં દુખાવો તમને આખો દિવસ પરેશાન કરી શકે છે, તેથી જો કોઈ સમસ્યા હોય તો તરત જ ડૉક્ટરની સલાહ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *