30 ડિસેમ્બર રાશિફળ મિથુન રાશિને રોકાણ દરમિયાન થશે કોઈ મોટો લાભ - khabarilallive    

30 ડિસેમ્બર રાશિફળ મિથુન રાશિને રોકાણ દરમિયાન થશે કોઈ મોટો લાભ

મેષ વેપારમાં નવા સુધારા થશે અને નવી તકો પણ પ્રાપ્ત થશે. સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેવાથી તમે સમાજના પ્રિય બનશો. જમીન અને મિલકત સંબંધિત ક્ષેત્રોમાં ઉત્તમ લાભ થશે. જીવનસાથીના સહયોગથી લક્ષ્યો પૂરા થશે. પિતાના આશીર્વાદથી પારિવારિક વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ થશે અને સરકાર તરફથી સન્માન મળવાની સંભાવના રહેશે. સાંજે તમારી માતાની શારીરિક પરેશાનીને કારણે તમે થોડા સમય માટે પરેશાન રહેશો. પરંતુ મોડી રાત સુધી બધું સામાન્ય થઈ જશે. ભાગ્ય 85 ટકા સુધી સાથ આપે છે.

વૃષભ વિદ્યાર્થીઓએ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા માટે વધુ એકાગ્રતા જાળવવી જોઈએ. મિત્રો સાથે લાંબા અંતરની મુસાફરીની પ્રબળ તકો છે. ધંધાકીય વ્યસ્તતા વધુ રહેશે અને ભવિષ્યની ચિંતા રહેશે. રાજ્યના પૈસા મળવાની સંભાવના છે, પરંતુ ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. તમારામાં નિર્ભયતાની ભાવના હશે, તેથી તમે તમારા કાર્યો નિર્ભયતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. જીવનસાથી સાથે સારા સંબંધ રહેશે. રોકડની અછત થઈ શકે છે, લેણ-દેણમાં સાવધાની રાખો. ભાગ્ય 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મિથુન:વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે નવા રસ્તા મોકળા થશે અને રોકાણ પણ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખો અને ધ્યાન રાખો કે સામેની વ્યક્તિને કોઈ વાતનું ખરાબ ન લાગે. ઔપચારિકતાઓમાં બિલકુલ સામેલ ન થાઓ, નહીં તો તમને સમસ્યા થશે. જો તમારા પૈસા ક્યાંક ફસાયેલા છે તો આજે તમને મળી શકે છે. વેપારમાં સમજદારીથી લીધેલા નિર્ણયો ફાયદાકારક રહેશે. પારિવારિક સંપત્તિમાં વધારો થશે અને મોટા લોકો સાથેનો સંપર્ક લાભદાયી રહેશે. સાંજનો સમય શુભ પ્રસંગોમાં પસાર થશે. ભાગ્ય 86 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કર્ક કાર્યસ્થળ પર તમારા અધિકારો અને જવાબદારીઓ વધશે. જોકે મિત્રો તરફથી થોડી નિરાશા થઈ શકે છે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ પર ખર્ચ વધુ થશે. દુશ્મનો તેમના ષડયંત્રમાં સફળ નહીં થાય. સુખી-ભાગ્યશાળી વ્યક્તિ હોવાને કારણે, અન્ય લોકો તમારી સાથે જોડાણ કરવા માંગશે. તમારે કોઈ કારણ વગર પારિવારિક વ્યવસાયમાં નાના ભાઈ-બહેનના અસહકારનો ભાગ બનવું પડી શકે છે. ઓફિસમાં તમારા સ્વભાવને લઈને ગંભીર રહો, સખત મહેનતથી જ તમે તમારા કામમાં સફળતા મેળવી શકશો. સાંજે કોઈ આધ્યાત્મિક મહાપુરુષ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. ભાગ્ય 85 ટકા સુધી સાથ આપે છે.

સિંહ:તમારામાં પરોપકાર અને પરોપકારની ભાવના વધશે અને તમારો વધુ સમય ધાર્મિક વિધિઓમાં પસાર થશે. સામાજિક વર્તુળનો વિકાસ થશે. સંબંધોમાં ચાલી રહેલી કડવાશનો અંત આવશે અને તમને માનસિક તણાવમાંથી રાહત મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથેના સંબંધો પર વિશેષ ધ્યાન આપો. ધંધામાં આત્મવિશ્વાસના બળ પર કરેલા પ્રયત્નોને સફળતા મળશે. જૂના અટકેલા કાર્યો થોડો ખર્ચ કરીને પૂરા થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર નવી યોજનાઓ પર કામ આજે શરૂ થશે. તમારી શક્તિ જોઈને દુશ્મનો નિરાશ થશે. ભાગ્ય 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કન્યા:ભાગ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ ક્ષેત્રે નવી તકો મળશે. કાર્યસ્થળ પર નવા પ્રોજેક્ટ માટે અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. છેલ્લા દિવસોથી શરીરમાં કોઈ પણ પ્રકારનો દુખાવો હોય તો તેમાં સુધારો થશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળવાના સંકેત છે. પારિવારિક વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ માટે ભાઈનો સહયોગ મળવાની સંભાવના રહેશે. આધ્યાત્મિકતા તરફ ઝુકાવ રહેશે અને જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. જો કે ભાગીદારીમાં થતા કામમાં થોડી અડચણો આવી શકે છે. ભાગ્ય 86 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

તુલા:ઉચ્ચ શિક્ષણમાં વિદ્યાર્થીઓની રુચિ વધશે અને શૈક્ષણિક દિશામાં પરિવર્તન આવશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે અને સમાજમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે. પારિવારિક જીવનમાં શાંતિ અને સમૃદ્ધિ રહેશે. નવા કાર્યો શીખવામાં સફળતા મળશે. તમે કાર્યસ્થળ પર તમારી વાતને સાચી સાબિત કરવામાં સફળ રહેશો. માતા-પિતા, ગુરુ પ્રત્યે વફાદારી, નિષ્ઠા પ્રતિષ્ઠા વધારવામાં મદદ કરશે. જીવનસાથી સાથે ભવિષ્યની યોજનાઓ પર ચર્ચા થશે. સાંજના સમયે વાહનથી અંતર રાખો, ઈજા થવાનો ભય છે. ભાગ્ય 85 ટકા સુધી સાથ આપે છે.

વૃશ્ચિક:નોકરીમાં બદલાવની તકો મળશે. લવ લાઈફમાં નવી શરૂઆત થશે અને સંબંધો પણ મજબૂત બનશે. સંતાન દ્વારા કરવામાં આવેલ શ્રેષ્ઠ કાર્ય તમારા સન્માનમાં વધારો કરશે. મહેમાનોના અચાનક આગમનને કારણે આવકમાં વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ધૈર્ય અને પ્રતિભાથી શત્રુ પક્ષ પર જીત મેળવી શકશો. તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરવાથી ગેરસમજ દૂર થશે. ભાગીદારીમાં સાવધાનીથી કામ કરો, નહીંતર વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે. સાંજનો સમય બહાર ફરવા અને મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. ભાગ્ય 84 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

ધનુરાશિ:નોકરીના ક્ષેત્રમાં અવરોધો દૂર થશે અને નાની મુસાફરી લાભદાયી સાબિત થશે. પરિવારમાં નવા સભ્યના આગમનથી ખુશીઓ વધશે. જીવનસાથીની કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે તો મન પ્રસન્ન રહેશે. વ્યવસાયમાં તમારા સખત પ્રયાસો ઈચ્છાઓની પરિપૂર્ણતા તરફ દોરી જશે. માતા-પિતાના આશીર્વાદ મળશે. સામાજીક કાર્યો કરીને સરકાર દ્વારા તમને સન્માનિત કરવામાં આવે તેવી પ્રબળ સંભાવના છે. લવ લાઈફમાં આજે નવા સંબંધો બનશે. સાંજનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે અને શુભ ખર્ચથી કીર્તિમાં વધારો થશે. ભાગ્ય 86 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મકર:વિદ્યાર્થીઓને થોડી નિષ્ફળતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી એકાગ્રતાથી કામ કરો. તમને પૂર્વજો પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે પરંતુ ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. કાર્યસ્થળ પર કોઈ સહકર્મી તમારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર રચી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ ન આપો, તેની વિપરીત અસર થશે. કૌટુંબિક સુખમાં ખલેલ પડી શકે છે, ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહન સુખ મળશે. સાંજે, તમે પુણ્ય કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો, જેના કારણે તમારું મન શાંત અને પ્રસન્ન રહેશે. ભાગ્ય 82 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

કુંભ:વેપારી વર્ગ માટે આ સમય નવી યોજનાઓની પૂર્તિ માટે શુભ છે. મિત્રોના સહયોગથી અટકેલા કાર્યો પૂરા થશે અને નવા સારા મિત્રો પણ મળશે. આવક વધારવાના પ્રયાસો સફળ થશે. શ્રેષ્ઠ માર્ગો દ્વારા પ્રાપ્ત નાણાં સાથે ભંડોળ વધશે અને દરેક ક્ષેત્રમાં નફો થશે. વ્યસ્તતા વચ્ચે લવ લાઈફ માટે સમય કાઢી શકશો. નાના બાળકો સાથે સારો સમય પસાર થશે. ભવિષ્ય માટે કેટલીક બચત યોજનાઓમાં રોકાણ કરશે. ભાગ્ય 86 ટકા સુધી સાથ આપી રહ્યું છે.

મીન:પારિવારિક વ્યવસાયમાં પિતાનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. શિક્ષકોની મદદથી વિદ્યાર્થીઓમાં યાદશક્તિનો વિકાસ થશે. તમને તમારા દાદા તરફથી માન-સન્માન મળશે અને પારિવારિક સંપત્તિમાં વધારો થશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો સમાપ્ત થશે અને પારિવારિક સમસ્યાઓના અંતને પણ મહત્વ આપશે. નાણાંકીય લાભની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. નોકરીમાં શત્રુઓ ગપસપ કરી શકે છે, જેના કારણે સાંજે પરેશાની થઈ શકે છે. ભાગ્ય 85 ટકા સુધી સાથ આપે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *