ધન ધનાઢય ના દેવ શુક્ર એ કર્યું રાશિ પરિવર્તન આ રાશિને અપાવશે કીર્તિ યશ અને સફળતા - khabarilallive    

ધન ધનાઢય ના દેવ શુક્ર એ કર્યું રાશિ પરિવર્તન આ રાશિને અપાવશે કીર્તિ યશ અને સફળતા

આજે એટલે કે 12 ફેબ્રુઆરી, 2024ના રોજ સવારે 4:52 કલાકે ધન, કીર્તિ અને સુખ આપનાર શુક્ર ધનુરાશિથી મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે. 7 માર્ચ સુધી આ રાશિમાં રહેશે. જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં શુક્રને વૈભવી જીવન, સુંદરતા અને સુખી દામ્પત્ય જીવનનું કારણ માનવામાં આવે છે.

એવું માનવામાં આવે છે કે જે લોકોની કુંડળીમાં શુક્રની સ્થિતિ મજબૂત હોય છે. આવા લોકોનું જીવન સુખ-સુવિધાઓ અને લકઝરીઓમાં પસાર થાય છે. તે જ સમયે, જો કુંડળીમાં શુક્રની સ્થિતિ નબળી હોય, તો વ્યક્તિને જીવનની આ બાબતોમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે. ચાલો જાણીએ 12 રાશિઓ પર શુક્ર સંક્રમણની અસર.

મેષઃ શુક્ર સંક્રમણની અસરથી આવકમાં વૃદ્ધિના નવા રસ્તા મોકળા થશે. તમને શાસક પક્ષ તરફથી સહયોગ મળશે. પૈસાને લઈને ચાલી રહેલા વિવાદોમાંથી તમને રાહત મળશે. જમીન કે વાહન ખરીદવાની તક મળશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. કાયદાકીય બાબતોમાં વિજય મળશે. ઓફિસમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે.

વૃષભ : ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ રહેશે. ધર્માદાના કાર્યોમાં સામેલ થશે. ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં ભાગ્યશાળી રહેશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. તમને વિદેશમાં નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.

મિથુનઃ સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ ન કરવો. કાર્યાલયમાં પણ વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. તમારા કાર્યોને કાળજીપૂર્વક સંભાળો અને ઓફિસની રાજનીતિથી દૂર રહો. અચાનક આર્થિક લાભ થવાની શક્યતાઓ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના મામલાઓમાં વિજય મળશે.

કર્કઃ- કામકાજ અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિની તકો મળશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સંબંધોમાં પ્રેમ વધશે. લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરી અને વ્યવસાય માટે વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. સુખી જીવન જીવશે.

સિંહ: શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. કાર્યસ્થળમાં બિનજરૂરી દલીલબાજીથી બચો. પૈતૃક સંપત્તિને લઈને ચાલી રહેલા વિવાદોમાંથી તમને રાહત મળશે. કામકાજના સંબંધમાં મુસાફરીની તકો મળશે. જમીન કે વાહન ખરીદવામાં અડચણો આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. નુકસાન થઈ શકે છે. સિંહ રાશિના જાતકો પર શુક્રનું સંક્રમણ શુભ અને અશુભ બંને અસર કરશે.

કન્યા: વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં અપાર સફળતા મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કરિયરમાં વૃદ્ધિની નવી તકો મળશે. વેપારમાં વિસ્તરણ થશે. નોકરી કરતા લોકોના કામની પ્રશંસા થશે.

તુલા: ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. મિત્રો તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે સખત મહેનત કરતા રહો. પૈસા અને મિલકતને લઈને ચાલી રહેલા વિવાદોનો અંત આવશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.
વૃશ્ચિક: બહાદુરી ફળ આપશે. સખત મહેનતનું પરિણામ મળશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સુખ-સુવિધા અને વૈભવી જીવન જીવશે.

ધનુ: નાણાકીય પાસું મજબૂત રહેશે. અચાનક આર્થિક લાભ થવાની શક્યતાઓ રહેશે. જો કે પ્રોફેશનલ લાઈફમાં થોડી ગરબડ રહેશે. પરીક્ષાઓમાં અપાર સફળતા મળશે. ઘરમાં શુભ કાર્યોનું આયોજન થઈ શકે છે.
મકર: તમામ કાર્યોમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ સફળ થશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

કુંભ: ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ વધશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. પૈસા સંબંધિત નિર્ણયો ખૂબ જ સમજદારીથી લો. લક્ઝરી વસ્તુઓની ખરીદીમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે.
મીન: લાંબા સમયથી બાકી રહેલા પૈસા પાછા મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વૈચારિક મતભેદ વધવા ન દો. તમારા પ્રિયજનોનો આદર કરો. લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થી ઓ માટે સમય શુભ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *