૧૦ જાન્યુવારી રાશિફળ સોમવારનો દિવસ શાંતિ પૂર્ણ રહેશે જૂના કોઈ અટકેલા મોટા કાર્ય પૂર્ણ થશે - khabarilallive
     

૧૦ જાન્યુવારી રાશિફળ સોમવારનો દિવસ શાંતિ પૂર્ણ રહેશે જૂના કોઈ અટકેલા મોટા કાર્ય પૂર્ણ થશે

મેષ- આજે માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં પણ સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આજે તમે ઘર અને ઓફિસ બંને જગ્યાએ શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરશો. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરશે.

વૃષભ: એક સપ્તાહથી ચાલી રહેલી વાદ-વિવાદ અને તણાવથી તમે થાકેલા જણાશો. વધારે તણાવ ન લો અને ઝઘડા ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે પ્રેમથી વર્તે અને જો કંઈ ખોટું થાય તો તેને પ્રેમ અને સમજણથી ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો.

મિથુન- આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. જો તમે નાના પાયા પર કોઈ કામ શરૂ કરી રહ્યા છો, તો તમને ભવિષ્યમાં ફાયદો થઈ શકે છે. મહિલા સાહસિકો પૈસા કમાઈ શકે છે. બિઝનેસના સંબંધમાં તમે પ્રવાસ પર જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. તમારી યાત્રા સુખદ રહેશે. આસપાસના કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો તમારા જીવનને વધુ સારું બનાવી શકે છે. કેટલાક નવા લોકો પણ તમારા કામમાં જોડાઈ શકે છે. સમાજમાં તમારું વર્તુળ વધશે. સૂર્યદેવને જળ ચઢાવો, પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે.

કર્કઃ- આજે તમે વ્યસ્ત હોવા છતાં ખુશ રહેશો. જીવનસાથી સાથે મતભેદ શક્ય છે. આર્થિક ક્ષેત્રે પ્રગતિ થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ, શાંતિ અને ધાર્મિક વાતાવરણ બની રહે. તમારા હૃદય અને દિમાગમાં એક સાથે એકથી વધુ વિચારો ચાલતા રહેશે. પરિણીત લોકોના જીવનમાં પ્રેમ વધશે. સંબંધો પણ મજબૂત રહેશે.

સિંહ- આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, આ માટે તમારા બિઝનેસ પાર્ટનરનો આભાર માનો. તમારા બિઝનેસ પાર્ટનર અથવા બિઝનેસ પાર્ટનર તરફથી આ એક મોટી મદદ છે તેથી તેનો આભાર. ધ્યાનમાં રાખો કે જો તેઓએ મદદ ન કરી હોત તો આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી ન હોત.

કન્યા- આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમને કેટલાક લોકો પાસેથી અપેક્ષા કરતા વધુ લાભ મળશે. લવમેટ માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. થોડી મહેનતથી તમને મોટી કમાણી કરવાનો મોકો મળશે. તમારું વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવા જઈ શકો છો. મિત્રો મદદ કરશે. ઓફિસમાં તમે નવા મિત્રો પણ બનાવી શકો છો. તમારા પ્રમુખ દેવતાને નમસ્કાર કરો, તમને સંપત્તિ મળશે.

તુલાઃ- આજે મન પરેશાન રહેશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ વધી શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. આજે તમને લાગશે કે તમારે તમારા માર્ગદર્શન માટે કોઈ કાઉન્સેલરને, ખાસ કરીને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિને બોલાવવા જોઈએ.

વૃશ્ચિકઃ- આજના સમયમાં તમારો વ્યવસાય જે રીતે ચાલી રહ્યો છે, તમારા મનમાં ભાગીદારીની કોઈ યોજના ચાલી રહી છે. આજે તમારે આ સંબંધમાં વાત કરવી જોઈએ, જે તમને સફળતા અને સ્થિરતા આપશે. તમારા બધા વિકલ્પોનું યોગ્ય રીતે અન્વેષણ કરો.

ધનુ- આજે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને કોઈ કાયદાકીય મામલામાં મોટી મદદ મળી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખરીદી કરવા જઈ શકો છો. પરિવારમાં દરેકની ઈચ્છા પૂરી કરવામાં તમે સફળ રહેશો. તમને બીજાની મદદ કરવાની તક મળશે. મિત્રો સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે.

મકરઃ- આજે તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતા તમને તમારી ખામીઓ સામે લડવામાં મદદ કરશે. આજના દિવસની શરૂઆત શરીર અને મનની તાજગીના અનુભવ સાથે થશે. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે ઘરે અથવા બહાર ક્યાંક તમારું મનપસંદ ભોજન ખાવાનો મોકો મળી શકે છે.

કુંભ – તમે સાંજે કોઈ સામાજિક કાર્યમાં જવાના સંકેત છે. તમે ફરવા પણ જઈ શકો છો અથવા તમારા મિત્રના ઘરે આયોજિત ફંક્શનમાં હાજરી આપી શકો છો. ગમે તે હોય, આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો છે, તમે ક્યાંક બહાર જમવા પણ જઈ શકો છો. એક નાનો તણાવ પણ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

મીન – આજે સાંજ સુધીમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બની શકે છે. સમાજના લોકો તમને ઘરે મળવા આવી શકે છે. આ રાશિના પરિણીત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જીવનસાથી તમારા કામથી ખુશ રહેશે. ઓફિસમાં તમને કોઈ મોટો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *