જેમની કપાળની રેખા હોય છે આવી સાક્ષાત દૈવીય શક્તિ રહે છે હંમેશા તેમની સાથે - khabarilallive    

જેમની કપાળની રેખા હોય છે આવી સાક્ષાત દૈવીય શક્તિ રહે છે હંમેશા તેમની સાથે

આજ સુધી તમે બધાએ હાથ પરની રેખાઓ વિશે તો સાંભળ્યું જ હશે, પરંતુ આજે અમે તમને કપાળ પરની રેખાઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. હકીકતમાં, આપણા કપાળ પર ઘણી રેખાઓ બને છે જે આપણા ઘણા રહસ્યો ખોલે છે. તો ચાલો જાણીએ.

ધન સંબંધિત કપાળની પ્રથમ રેખાઃ- સમુદ્ર શાસ્ત્રોમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે વ્યક્તિના કપાળની પ્રથમ રેખા ધન સાથે સંબંધિત છે. આ રેખા ભમરની નજીક બને છે. હા અને તેને પૈસાની લાઇન પણ કહેવાય છે. જે વ્યક્તિના ધનનો અર્થ કપાળ પરની પહેલી રેખા હશે તેટલી સ્પષ્ટ વ્યક્તિ હશે. જો કે, જો કપાળ પરની આ રેખા સ્પષ્ટ નથી, તો તે સૂચવે છે કે વ્યક્તિને પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ થશે.

કપાળ પરની બીજી રેખા સ્વાસ્થ્ય વિશે માહિતી આપે છે – કપાળ પરની બીજી રેખા વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્ય સાથે સંબંધિત છે. વાસ્તવમાં, આ રેખા ભમરની નજીકની રેખા પછીની બીજી લાઇન છે. એવું કહેવાય છે કે જો કપાળની બીજી રેખા જાડી અને સ્પષ્ટ હોય તો તેનો અર્થ એ છે કે તે વ્યક્તિનું સ્વાસ્થ્ય જીવન સારું રહેશે. તેનાથી વિપરિત જો આ રેખા પાતળી અને હલકી હોય તો વ્યક્તિને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે.

નસીબ એ કપાળની ત્રીજી રેખાનું જોડાણ છે – કપાળ પર પડતી ત્રીજી રેખા નસીબની રેખા છે. બહુ ઓછા લોકોના કપાળ પર આ રેખા હોય છે. જો આ રેખા તમારા કપાળ પર બનેલી હોય તો તમે ભાગ્યશાળી છો.

કપાળ પરની ચોથી રેખા જીવનમાં આવતા ઉતાર-ચઢાવ સાથે સંબંધિત છે. આ દોર 26 થી 40 વર્ષ સુધીના ઉતાર-ચઢાવ અને સંઘર્ષ વિશે જણાવે છે. આવી વ્યક્તિઓ ચાલીસ વર્ષની ઉંમર પછી સફળતાને સ્પર્શે છે.

પાંચમી રેખાનો અર્થ છે કે કપાળ પરની પાંચમી રેખા જોખમી માનવામાં આવે છે. આ દોર જીવનમાં તણાવ અને ચિંતા દર્શાવે છે.

છઠ્ઠી રેખા વાળા લોકો અણધારી પ્રગતિ કરે છે – કપાળ પરની છઠ્ઠી રેખા નાકની સીધી બાજુ ઉપર જતી રેખા કહેવાય છે. આ દોરને દિવ્ય દોર કહેવામાં આવે છે. આ રેખા સૂચવે છે કે વ્યક્તિ પર દૈવી કૃપા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *