તલાકના ૪૦૦ કરોડ લીધા પછી ૬ વર્ષ પછી શા માટે ઋતિક રોશનના ઘરે પરત આવી તેની પત્ની - khabarilallive    

તલાકના ૪૦૦ કરોડ લીધા પછી ૬ વર્ષ પછી શા માટે ઋતિક રોશનના ઘરે પરત આવી તેની પત્ની

વર્ષ 2020 માં, જ્યારે કોરોનાને કારણે દેશભરમાં લોકડાઉન લાગુ કરવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે હૃતિક રોશને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ કરી હતી કે તેની ભૂતપૂર્વ પત્ની સુઝાન તેના ઘરે પરત આવી છે. આ પોસ્ટ જોઈને તેના ફેન્સ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. રિતિકે સુઝેનના ઘરે આવવાનું કારણ પણ જણાવ્યું છે.

રિતિકનું કહેવું છે કે સુઝેન 21 દિવસના લોકડાઉનને ધ્યાનમાં રાખીને ઘરે પરત આવી છે. ઋત્વિકે સુઝૈન જ્યારે ઘરે પરત આવી ત્યારે તેનો આભાર પણ કહ્યું છે. રિતિકે કહ્યું કે સુઝેન ખૂબ જ બુદ્ધિશાળી છે અને તેણે પોતાની સમજણ બતાવીને આ નિર્ણય લીધો છે. રિતિકે વધુમાં જણાવ્યું કે સુઝેને બાળકોને ધ્યાનમાં રાખીને આ નિર્ણય લીધો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે હૃતિક અને સુઝેનના લગ્ન વર્ષ 2000માં થયા હતા. બંનેના લગ્ન લગભગ 14 વર્ષ સુધી ચાલ્યા અને પછી વર્ષ 2014માં બંને અલગ થઈ ગયા. ઘણા લોકોએ કંગનાને રિતિક અને સુઝેનના છૂટાછેડાનું કારણ જણાવ્યું હતું, લોકોએ કહ્યું હતું કે કંગના રનૌતના કારણે રિતિકે સુઝેનને છૂટાછેડા આપ્યા હતા.

જોકે, બાદમાં આ વાત જુઠ્ઠી સાબિત થઈ હતી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે બંનેના છૂટાછેડા પછી પણ બંને વચ્ચે સારા સંબંધો હતા અને બંને ઘણી વખત સાથે જોવા મળ્યા હતા. બીજી તરફ જો તેમના બાળકોની વાત કરીએ તો બંને પોતાના બાળકોને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે અને બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા છે, તેમ છતાં બંને પોતાના બાળકોની સારી રીતે કાળજી લઈ રહ્યા છે.

અને લોકડાઉનમાં બંને પોતાના બાળકોથી દૂર રહેવા માંગતા નહોતા, જેના કારણે સુઝેને પુરા 6 વર્ષ પછી રિતિકના ઘરે આવવાનું નક્કી કર્યું. પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ શેર કરતા રિતિકે તેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે પિતા હોવાના કારણે આ લોકડાઉનમાં પોતાના બાળકોથી દૂર રહેવાનું વિચારી પણ નથી શકતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *