સની લિયોને કપિલને કહ્યું તું મને કેમ વિડિયો કોલ નથી કરતો તો કપિલે આપ્યો એવો જવાબ થઈ ગઈ શરમથી પાણી પાણી - khabarilallive    

સની લિયોને કપિલને કહ્યું તું મને કેમ વિડિયો કોલ નથી કરતો તો કપિલે આપ્યો એવો જવાબ થઈ ગઈ શરમથી પાણી પાણી

અભિનેત્રી સની લિયોન ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ના આગામી એપિસોડમાં જોવા મળશે. શો મેકર્સે આ સ્પેશિયલ એપિસોડનો પ્રોમો વીડિયો રિલીઝ કર્યો છે, જેને જોઈને લાગે છે કે આ એપિસોડ ખૂબ જ ફની થવાનો છે. સની લિયોન સાથે સિંગર મીકા સિંહ, શારીબ સાબરી અને તોશી સાબરી પણ જોવા મળશે.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે જ્યારે સની લિયોન અને સિંગર મીકા સિંહ શોના સ્ટેજ પર આવે છે, ત્યારે કપિલ સનીને કહે છે કે તેણે સનીને ઘણા સમયથી જોયો નથી, જેના પર સની કહે છે, ‘મને ખબર છે, તમે ફોન કરશો નહીં. મને હાય પણ ન કહ્યું. કંઈ નહીં.’

કપિલ શર્માના જવાબે ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો. અભિનેત્રીનું એટલું જ કહેવું હતું કે કપિલ શર્મા, અર્ચના પુરણ સિંહ અને મીકા સિંહ ખડખડાટ હસી પડ્યા. ત્યારે કપિલે સનીની વાતનો વધુ ફની જવાબ આપ્યો હતો. તેઓ કહે છે, ‘મેં તમારા ફોન નંબરની રાહ જોતા જોતા લગ્ન કર્યા છે’

કપિલના શો મેમ્બર સુમોના ચક્રવર્તીએ સોશિયલ મીડિયા પર જણાવ્યું કે તે કોરોનાથી પોઝિટિવ છે. તેણે તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીમાં લખ્યું, ‘મારો કોવિડ-19 રિપોર્ટ સાધારણ સિસ્ટમ સાથે પોઝિટિવ આવ્યો છે. હું ઘરે ક્વોરેન્ટાઇન છું. ગયા અઠવાડિયે મારા સંપર્કમાં આવેલા લોકોને હું વિનંતી કરીશ કે તેઓ કૃપા કરીને પોતાની તપાસ કરાવે. આભાર.’

સુમોનાનો કોવિડ-19 ટેસ્ટ રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યો તે પહેલાં આ એપિસોડ શૂટ કરવામાં આવ્યો હતો, કારણ કે તે પ્રોમો વીડિયોમાં સુદેશ લાહિરી સાથે જોવા મળે છે. આ પહેલા દ્રષ્ટિ ધામી, ડેલનાઝ ઈરાની, જોન અબ્રાહમ અને તેની પત્ની પ્રિયા રૂંચલ, પ્રેમ ચોપરા અને નિર્માતા એકતા કપૂર જેવા સેલેબ્સનો કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *