સલમાન ખાને શાહરૂખની આ વસ્તુ લેવા જમીન આસમાન એક કરી દીધા હતા તેમ છતાં ના મળી શકી - khabarilallive    

સલમાન ખાને શાહરૂખની આ વસ્તુ લેવા જમીન આસમાન એક કરી દીધા હતા તેમ છતાં ના મળી શકી

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાને 80 થી વધુ ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે, જ્યારે ઘણી ફિલ્મોમાં મહેમાન ભૂમિકા ભજવી છે. સલમાન ખાન બોલિવૂડના પ્રખ્યાત લેખક સલીમ ખાનનો પુત્ર છે. તેમનો જન્મ 27 ડિસેમ્બર 1965ના રોજ થયો હતો. તેમનું જન્મનું નામ અબ્દુલ રશીદ સલીમ સલમાન ખાન છે. સલમાન ખાને 1988માં ફિલ્મ ‘બીવી હો તો ઐસી’માં સહાયક અભિનેતા તરીકે તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી.

આ પછી તેને 1989માં આવેલી ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયામાં લીડ રોલ મળ્યો. તાજેતરમાં જ સલમાન ખાન તેના સાળા સાથે છેલ્લે જોવા મળ્યો હતો. સલમાન ખાનના ચાહકોની સંખ્યા કરોડોમાં છે. સલમાન ખાન ભલે કરોડોની સંપત્તિનો માલિક હોય, પરંતુ તેના મનમાં શાહરૂખ ખાનની સૌથી સુંદર વસ્તુઓમાંથી એક મેળવવાની ઈચ્છા હતી. પરંતુ તેના પિતા સલીમ ખાને તેને રોક્યા પછી તેણે તે વાતનો વિચાર પોતાના મનમાંથી કાઢી નાખ્યો. ચાલો તમને જણાવીએ કે તે ખાસ વાત શું હતી

વાસ્તવમાં, સલમાન ખાને એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે શાહરૂખ ખાન પાસે એવી ખાસ વસ્તુ છે જેને તે પોતાને મેળવવાની ઈચ્છા રાખે છે. સલમાનને શાહરૂખ ખાનનો બંગલો મન્નત પસંદ છે. સલમાન ખાને કહ્યું હતું કે તે એક સમયે શાહરૂખ ખાનનો બંગલો ખરીદવા જઈ રહ્યો હતો પરંતુ તેના પિતા સલીમ ખાને તેને ના પાડી હતી. સલીમ ખાને કહ્યું કે આટલા મોટા બંગલાનું શું કરીશું. અને સલમાન ખાને મન્નતને ખરીદવાનો વિચાર મનમાંથી કાઢી નાખ્યો. સલમાન ખાને ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન મજાકમાં કહ્યું કે હવે તે શાહરૂખને પૂછવા માંગે છે કે તે આટલા મોટા ઘર સાથે શું કરે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન મન્નતથી થોડે દૂર ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટના ફ્લેટમાં રહે છે. સલમાન તેના પરિવાર સાથે ગેલેક્સીમાં રહે છે. આ સાથે સલમાન ખાન પાસે ઘણા ફાર્મહાઉસ છે. જેમાં તે પોતાની રજાઓ મનાવતો જોવા મળે છે. હાલમાં જ સલમાન ખાન પેનવેલના ફાર્મહાઉસ પાસે ઓટો ચલાવતો જોવા મળ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *