બિગબોસના આ કન્ટેસ્ટન્ટને ભારે પાડ્યો સલમાન સાથેનો વિવાદ અત્યારે ખાવા માટે પણ નથી કઈ - khabarilallive    

બિગબોસના આ કન્ટેસ્ટન્ટને ભારે પાડ્યો સલમાન સાથેનો વિવાદ અત્યારે ખાવા માટે પણ નથી કઈ

બિગ બોસ ટીવીનો એક એવો રિયાલિટી શો છે જે ઘણીવાર વિવાદોમાં ઘેરાયેલો રહે છે. આ શો જેટલો વિવાદોમાં રહે છે તેટલી જ તેને લોકપ્રિયતા મળે છે. શોમાં દરેક સમયે આવતા સ્પર્ધકો શોમાં થોડા સમય પછી વિવાદ સર્જે છે. જેમ કે તમે બધા જાણતા જ હશો કે આ શો પ્રખ્યાત અભિનેતા સલમાન ખાન હોસ્ટ કરે છે.

જો તમે આ જાણો છો, તો તમારે એ પણ જાણવું જોઈએ કે અભિનેતા સલમાનને વિવાદો સાથે ખાસ લગાવ છે. આ શોમાં ઘણી વખત જોવા મળે છે કે ઘણા સ્પર્ધકો વીકએન્ડ દરમિયાન કંઈપણ સમજ્યા વિના જ સલમાન ખાન સાથે સીધી લડાઈ કરે છે. સલમાન પર પણ શોમાં ઘણી વખત આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે કે તે શોમાં પક્ષપાત લે છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે સલમાન સાથે આજ સુધી જેણે પણ ગડબડ કરી છે, તે ક્યારેય શાંતિથી રહી શક્યો નથી, પછી તે બિગ બોસનો પ્રતિભાગી હોય કે બોલિવૂડનો મોટો અભિનેતા. અત્યાર સુધી ભાઈજાન સાથે વિવાદ કરવો દરેકને મોંઘી પડી છે.

શોમાં પાર્ટિસિપન્ટ તરીકે આવેલી પ્રિયંકા જગ્ગા શરૂઆતથી જ હેડલાઈન્સમાં રહી છે. શોમાં પરિવારના સભ્યો સાથે ગડબડ કર્યા બાદ પ્રિયંકાના સલમાન ખાને ક્લાસ શરૂ કર્યો હતો. પ્રિયંકા સલમાન સાથે ઝઘ ડામાં પણ ઉતરી ગઈ હતી. સલમાને પ્રિયંકાને ચેતવણી આપી અને તેણીને શોમાંથી બહાર કાઢી મૂકવામાં આવી.

આ પછી આવે છે ઝુબેર ખાન. ઝુબૈર બિગ બોસની 11મી સિઝનમાં જોવા મળ્યો હતો. ઝુબૈરે ઘરમાં પ્રવેશતાની સાથે જ પરિવારના તમામ સભ્યો સાથેના સંબંધો બગાડ્યા હતા અને તે પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ કરતો પણ જોવા મળ્યો હતો. આટલું જ નહીં, ઝુબૈરે સલમાન ખાન માટે ઘણી વખત ઉંધા શબ્દોનો પણ ઉપયોગ કર્યો હતો. આ પછી સલમાને ઝુબેરને કહ્યું કે જો તું તને કુ તરો નહીં બનાવે તો મારું નામ પણ સલમાન ખાન નથી. જો કે ત્યાર બાદ ઝુબેર ખાન ક્યાંય જોવા મળ્યો ન હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *