અર્જુને મલાઈકા વિશે કહ્યું આ એક વાતને કારણે જ છું મલાઈકા સાથે બાકી તો કાલે - khabarilallive    

અર્જુને મલાઈકા વિશે કહ્યું આ એક વાતને કારણે જ છું મલાઈકા સાથે બાકી તો કાલે

બોલિવૂડના કેટલાક કપલ એવા છે જે પોતાના સંબંધોને લઈને ખૂબ જ ચર્ચામાં છે. આ કપલમાંથી એક છે અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા.અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા સ્થિર સંબંધોમાં છે. શરૂઆતમાં બંનેએ પોતાના સંબંધો અંગે મૌન સેવ્યું હતું પરંતુ મલાઈકા અને અરબાઝ ખાનના છૂટાછેડા પછી બંનેએ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ખુલ્લેઆમ પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.

અર્જુન અને મલાઈકા તેમની ઉંમરના 12 વર્ષના તફાવતને કારણે ઘણીવાર ટ્રોલનો શિકાર બન્યા છે પરંતુ દરેક વખતે કપલે આ ટ્રોલર્સને નજરઅંદાજ કર્યા છે અથવા તો કોઈને કોઈ પ્લેટફોર્મ પર પ્રતિક્રિયા આપી છે. હાલમાં જ અર્જુને તેની ગર્લફ્રેન્ડ મલાઈકા સાથે ઉંમરના તફાવતને કારણે ટ્રોલ થવા અંગે ફરી પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કર્યો હતો.

અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરાની ગણતરી ટિન્સેલ ટાઉનના ‘આઈટી’ કપલ્સમાં થાય છે. અર્જુન 36 વર્ષનો છે અને મલાઈકા 48 વર્ષની છે. 12 વર્ષની ઉંમરના તફાવતને કારણે આ કપલ ઘણીવાર ટ્રોલનો શિકાર બન્યું છે. અર્જુને તાજેતરમાં જ તેમની ઉંમરના તફાવતને કારણે ફરી એકવાર ટ્રોલિંગ વિશે વાત કરી હતી.

અભિનેતાએ શેર કર્યું, “સૌથી પ્રથમ, મને લાગે છે કે મીડિયા અમને નહીં પણ ટ્રોલ્સની ટિપ્પણીઓને ગંભીરતાથી લે છે. હું ટ્રોલિંગને ગંભીરતાથી લેતો નથી કારણ કે આ બધું જૂઠ અને માત્ર અવાજ છે. મારી સાથે સેલ્ફી લેવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર મને ટ્રોલ કરનારા કેટલા લોકો આવી જશે.

આ બધું એક ભ્રમણા છે. કોણ ટ્રોલિંગ કરી રહ્યું છે કોણ નથી, તે આપણે 90% પણ જોતા નથી, તેથી ટ્રોલિંગને એટલું મહત્વ આપી શકાય નહીં, કારણ કે તે બધું જ નકલી છે. તેથી તમે તે વાર્તા પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી.તેણે વધુમાં ઉમેર્યું હતું કે, “હું મારા અંગત જીવનમાં જે કરું છું તે મારો વિશેષાધિકાર છે. જ્યાં સુધી મારા કામને ઓળખ મળી રહી છે, બાકીનું બધું માત્ર ઘોંઘાટ છે.

આ સાથે અર્જુન કપૂરે તેની ગર્લફ્રેન્ડ મલાઈકા અને તેની ઉંમર વિશે પણ વાત કરી છે. તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી કે આપણે ફક્ત જીવવું જોઈએ અને જીવવા દો અને આગળ વધવું જોઈએ. મને લાગે છે કે ઉંમરને જોવી અને સંબંધને સુસંગત બનાવવો એ મૂર્ખ વિચાર પ્રક્રિયા છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *