હોમવર્ક ન કરતા ટીચરે છોકરાને ભણાવ્યો પાઠ તો પિતાએ ટીચર સાથે કર્યું એવું કામ - khabarilallive    

હોમવર્ક ન કરતા ટીચરે છોકરાને ભણાવ્યો પાઠ તો પિતાએ ટીચર સાથે કર્યું એવું કામ

રાજસ્થાનના ભરતપુર જિલ્લાની એક શાળામાં આર્મી જવાને કથિત રીતે ગો ળી બાર કર્યો હતો, જેમાં એક શિક્ષકે તેની પુત્રીને લાફો માર્યા બાદ એક મહિલાને ઇજા પહોંચી હતી. આ ઘટના કનવાડા ગામમાં બની હતી જ્યાં એક શાળાના શિક્ષકે કથિત રીતે આર્મી જવાન પપ્પુ ગુર્જરની પુત્રીને હોમવર્ક ન કરવા બદલ લાફો મારી હતી, પોલીસે જણાવ્યું હતું.

આર્મી જવાન પપ્પુ ગુર્જર સોમવારે સ્કૂલના ડાયરેક્ટરને મળવા ગયો હતો. તેણે કહ્યું કે જવાનની દીકરીએ લગભગ 20 દિવસ પહેલા તેના પિતાને કરેલી ફરિયાદમાં કહ્યું હતું કે એક શિક્ષકે તેને હોમવર્ક ન કરવા પર લાફો મારી હતી. જવાન રજાઓમાં ઘરે આવ્યો હતો અને શાળાના ડિરેક્ટરને મળવા ગયો હતો. તે પોતાની સાથે લાયસન્સવાળી બં દૂક શાળાએ લઈ ગયો હતો.

તેણે જણાવ્યું કે સ્કૂલ ઓપરેટર સાથે ઝઘડાની વચ્ચે ગુર્જરે તેના પર બં દૂક તાકી અને તે દરમિયાન સૈનિકના ગો ળી બારમાં બચાવમાં આવેલી ઓપરેટરની પત્નીને હાથમાં ગો ળી વાગી. કામાના એસએચઓ દૌલત સિંહે કહ્યું કે આરોપી જવાન વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને તેની શોધ ચાલી રહી છે. ફાય રિંગ કર્યા બાદ જવાન સ્થળ પરથી ફરાર થઈ ગયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *