અડધી રાતે સલમાને શેરા અને કેટરિનાને રંગે હાથે એવું કામ કરતા ઝડપ્યા કે આવી ગઈ વિકી કૌશલને શરમ

બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સલમાન ખાનને કોઈ પરિચયની જરૂર નથી, તે આજે કરોડો લોકોના દિલો પર રાજ કરે છે, દરેક વ્યક્તિ તેની ફિલ્મની ખૂબ જ આતુરતાથી રાહ જુએ છે, એટલું જ નહીં, સલમાન ખાનનું સ્ટેટસ એટલું છે કે તે કોઈપણ ફિલ્મમાં હોય તો. તે આવે છે, તે ફિલ્મ સુપરહિટ બની જાય છે. અને આ જ કારણ છે કે ફિલ્મના મોટા કલાકારો તેમની ફિલ્મમાં સલમાન ખાનને મુખ્ય અતિથિ તરીકે બોલાવતા જોવા મળે છે.

તમે બધા જાણો છો કે સલમાનના ફિલ્મી કરિયર દરમિયાન તેનું નામ બોલિવૂડની ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે જોડવામાં આવ્યું છે. આ લિસ્ટમાં ભાગ્યશ્રી, ઐશ્વર્યા રાય, સોનાક્ષી સિંહા, કેટરિના કૈફ, જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ જેવી ઘણી અભિનેત્રીઓનો સમાવેશ થાય છે.

જેમાંથી ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમણે લગ્ન પણ કર્યા છે અને તે પોતાની લાઈફમાં સેટલ પણ થઈ ગઈ છે. તો બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સલમાન વિશે એવું પણ કહેવાય છે કે તે જેની સાથે મિત્રતા કરે છે તેની સાથે તે ક્યારેય તેનો સાથ નથી છોડતો.

તમે બધા જાણો છો કે સલમાન ખાનનો બોડીગાર્ડ શેરા સલમાન ખાનનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. તે તેમના પર કોઈ મુશ્કેલી આવવા દેતા નહિ. એટલું જ નહીં શેરા સલમાન સાથે જોડાયેલા લોકોને સુરક્ષા પણ આપે છે.

જ્યારે પણ કોઈ અભિનેત્રી સલમાનના ઘરેથી મોડી રાત્રે તેના ઘરે જવા નીકળે છે ત્યારે સલમાનનો બોડીગાર્ડ એક્ટ્રેસને તેના ઘરે લઈ જાય છે. તો સાથે જ સલમાન ખાન પોતાના બોડીગાર્ડ શેરાને પણ પોતાના પરિવારના સભ્ય તરીકે રાખે છે.

પરંતુ એકવાર એવું બન્યું કે કેટરીના કૈફ સલમાનના ઘરે હાજર હતી. તેને છોડવામાં ઘણી રાત થઈ ગઈ હતી, તેથી સલમાને અભિનેત્રી કેટરીનાને એકલી જવા દીધી ન હતી. અને તેમની સાથે શેરાને મોકલ્યો. કેટરીના જ્યારે તેના ઘરે પહોંચી ત્યારે શેરા પણ તેની સાથે હતો.

આવી સ્થિતિમાં મીડિયાના લોકોએ શેરા અને કેટરિના કૈફને જોયા. જે બાદ મીડિયા સામે ખુલાસો થયો કે સલમાન ખાન તેના પરિવારના સભ્યોનું જેટલું ધ્યાન રાખે છે તેટલું જ તે પોતાના ઘરે આવનાર મહેમાનોનું પણ ધ્યાન રાખે છે, તેથી તે અભિનેત્રીઓની સુરક્ષા માટે તેની સાથે પોતાના બોડીગાર્ડને મોકલે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.