યુટ્યુબરે મેટ્રોમાં કર્યું એવું કામ કે હવે ખાવા પડે છે પોલીસ ચોકીના ધક્કા - khabarilallive    

યુટ્યુબરે મેટ્રોમાં કર્યું એવું કામ કે હવે ખાવા પડે છે પોલીસ ચોકીના ધક્કા

યુટ્યુબર ગૌરવ તનેજાએ તેના જન્મદિવસની ઉજવણી માટે મેટ્રો રેલ કોચ બુક કરાવ્યો હતો. એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે ટ્રેનની ક્ષમતા 200 લોકોની હશે, દરેક કોચ માટે 50 લોકો, પરંતુ ગૌરવે તેના અનુયાયીઓને જન્મદિવસની પાર્ટી માટે જાણ કરી અને રસ્તા પર મોટી ભીડ એકઠી થઈ ગઈ. જેના કારણે વાહનવ્યવહાર પણ પ્રભાવિત થયો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે ગૌરવ તનેજા કોઈ વિવાદોમાં ફસાયા હોય, આ પહેલા પણ તે અનેક વિવાદોમાં ફસાઈ ચૂક્યા છે.

ગૌરવ તનેજા યુટ્યુબર અને સોશિયલ મીડિયા ઈન્ફ્લુએન્સર છે. ગૌરવ તનેજા તેના પર પાઈલટ હતા. ગૌરવ તનેજાનો દાવો છે કે તે ડાયટિશિયન એક્સપર્ટ પણ છે. તેણે દિલ્હી યુનિવર્સિટીમાં કાયદાનો અભ્યાસ કર્યો હોવાનો પણ દાવો કર્યો છે. ગૌરવ પણ IIT-KGPનો ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થી હોવાનો દાવો કરે છે, જ્યાંથી તેણે સિવિલ એન્જિનિયરિંગનો અભ્યાસ કર્યો હતો.

થોડા મહિનાઓ પહેલા, ગૌરવ તનેજાને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવામાં આવ્યો હતો જ્યારે તેણે પોતાના ઘરની પૂજાની તસવીર પોસ્ટ કરી હતી અને લખ્યું હતું, “હિંદુ ધર્મ એ વિજ્ઞાન આધારિત જીવનશૈલી છે.” તેણે આગળ લખ્યું, “3 ડિસેમ્બર 1984માં બે પરિવારોને આમાંથી બચાવી લેવામાં આવ્યા હતા. તેઓ નિયમિત હવન કરતા હોવાથી ભોપાલ ગેસ લીક ​​થયો હતો. હવનથી પ્રદૂષણ ઓછું થાય છે.

ગૌરવ તનેજા એર એશિયાના પાઇલટ હતા અને દાવો કર્યો હતો કે એરલાઇન દ્વારા ઉલ્લંઘનો દર્શાવવા બદલ એરલાઇન દ્વારા તેને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો હતો. 2020માં એક વીડિયોમાં તેણે તે મુદ્દાઓ પર પણ વાત કરી હતી. ગૌરવ તનેજાના યુટ્યુબ પર 7.58 મિલિયન અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 3.3 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે.

ગૌરવ તનેજાની પત્ની રિતુ રાથી તનેજા પણ સોશિયલ મીડિયા ઈન્ફ્લુએન્સર અને પાઈલટ છે. તેઓએ 2015 માં લગ્ન કર્યા અને તેમને બે બાળકો છે. આ સેલિબ્રિટી દંપતીએ સ્માર્ટ જોડી કાર્યક્રમમાં ટેલિવિઝનમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. આ કપલ કેટલાંક અઠવાડિયા સુધી શોનો એક ભાગ હતું.

તમને જણાવી દઈએ કે ગૌરવ તનેજા અને રિતુ રાઠી ત્રણ યુટ્યુબ ચેનલ, ફિટમસ્કલ ટીવી, ફ્લાઈંગ બીસ્ટ અને રાસભરી કે પાપા ચલાવે છે. ગૌરવ અને રિતુ 2019 માં સિંગાપોરમાં ભૂતપૂર્વ યુએસ પ્રમુખ બરાક ઓબામાને મળ્યા હતા. આ સિવાય તે ઘણી સેલિબ્રિટીઓને મળી ચૂકી છે. હાલમાં જ તેણે અજય દેવગનનો ઈન્ટરવ્યુ પણ લીધો હતો.

1 જુલાઈ, 2022 ના રોજ, જ્યારે સુપ્રીમ કોર્ટે ભાજપના પૂર્વ પ્રવક્તા નુપુર શર્માની વિવાદાસ્પદ ટિપ્પણીની ટીકા કરી, ત્યારે ગૌરવે પણ તેના પર પ્રતિક્રિયા આપી. ગૌરવે લખ્યું, “ભારત માટે કાળો દિવસ!! એપેક્સ બોડી આતંકના કૃત્યને યોગ્ય ઠેરવે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *