તારક મહેતામાં નવા નટુકાકા આવતા જ આસિત મોદી બોલી ગયા જૂના નટુકાકા વિશે આવું - khabarilallive    

તારક મહેતામાં નવા નટુકાકા આવતા જ આસિત મોદી બોલી ગયા જૂના નટુકાકા વિશે આવું

થિયેટરના દિગ્ગજ કલાકાર કિરણ ભટ્ટ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’માં નટ્ટુ કાકાનું પાત્ર ભજવવા જઈ રહ્યા છે. શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ નવા નટ્ટુ કાકાને ગડા ઈલેક્ટ્રોનિક્સમાં રજૂ કર્યા હતા.

થિયેટરના 40 વર્ષથી વધુ અનુભવ સાથે, કિરણ ભટ્ટ વાસ્તવિક જીવનમાં ઘનશ્યામ નાયકના મિત્ર હતા. બંનેએ એક સાથે અભિનેતા તરીકે થિયેટરમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. જો કે, આ સમયે ઘણા કલાકારો શોમાંથી બહાર નીકળી ગયા છે અને નટ્ટુ કાકા તરીકે કિરણ ભટ્ટની એન્ટ્રી આ સમયે થોડી વિચિત્ર છે પરંતુ તે નિર્માતાઓનો નિર્ણય છે.

શોમાં નવા નટુ કાકાની એન્ટ્રી ઘનશ્યામ નાયકના નિધન વિશે જાણીને સૌને ખૂબ જ દુઃખ થયું. 2008માં શો શરૂ થયો ત્યારથી ઘનશ્યામ નાયકે નટ્ટુ કાકાની ભૂમિકામાં દર્શકોના દિલ જીતી લીધા હતા અને જેઠાલાલના સૌથી વિશ્વાસુ અને ભરોસાપાત્ર કર્મચારી હતા. .

જ્યારે પણ તે આ શોમાં આવતો ત્યારે લોકો તેને જોઈને ખૂબ જ ખુશ થતા. નટ્ટુ કાકાને આજે પણ શોના નિર્માતાઓ, ક્રૂ, કલાકારો અને દર્શકો યાદ કરે છે. ઘનશ્યામ નાયક ગયા વર્ષે જ કેન્સર સામેની લડાઈ હારી ગયા હતા.

અહીં વીડિયોમાં જુઓ કોણ હશે નવા નટ્ટુ કાકા-ઘનશ્યામ નાયક વિશે ટિપ્પણી કરતાં, તેમના મિત્ર અને નવા નટ્ટુ કાકાની ભૂમિકા ભજવવા જઈ રહેલા કરણ ભટ્ટે કહ્યું, “તે લગભગ જૂના નટ્ટુ કાકા જેવું જ છે, જે નવા નટ્ટુ કાકા સાથે આવી રહ્યા છે અને હું તેમને પ્રેમ કરું છું.” મિત્ર ઘનશ્યામનું પાત્ર ભજવીને મને અપાર આનંદ મળે છે. આ મારા માટે ખૂબ જ ભાવનાત્મક રોલ છે અને મને આશા છે કે હું શરૂઆતથી જ ઘનશ્યામના રોલને ન્યાય આપીશ.

નવા નટ્ટુ કાકાનું સ્વાગત કરતાં નિર્માતા અસિત કુમાર મોદી, સમગ્ર પાત્ર બ્રહ્માંડ પાછળના સર્જનાત્મક સ્વપ્નદ્રષ્ટા, કહે છે, “તાજેતરમાં જ્યારે અમે નવા ગડા ઈલેક્ટ્રોનિક્સ શોરૂમનું ઉદ્ઘાટન કર્યું, ત્યારે કંઈક ખૂટતું જણાતું હતું ત્યારે પણ તે પૂર્ણ થયું નહોતું.

અમારે નટુ કાકાને પાછા લાવવા હતા. 2008 માં શો શરૂ થયો ત્યારથી અમને જે પ્રેમ મળ્યો છે તે અપાર છે અને અમે આશા રાખીએ છીએ કે પ્રેક્ષકો નટ્ટુ કાકાને અપનાવશે કારણ કે તેઓ જેઠાલાલના નવા સ્ટોર પર પાછા ફરવા માટે તૈયાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *