૧૦૦ વર્ષમા ૧૫મી વખત શનિવારથી નવા વર્ષની શરૂવાત આ રાશિવાળા માટે સારું રહેશે ૨૦૨૨ - khabarilallive    

૧૦૦ વર્ષમા ૧૫મી વખત શનિવારથી નવા વર્ષની શરૂવાત આ રાશિવાળા માટે સારું રહેશે ૨૦૨૨

અંગ્રેજી કેલેન્ડર મુજબ શનિવારથી નવું વર્ષ શરૂ થઈ રહ્યું છે. છેલ્લા 100 વર્ષમાં આવો સંયોગ 15મી વખત બની રહ્યો છે. આગામી 2 એપ્રિલે શનિવારથી જ નવા સંવત્સર 2079નો પ્રારંભ થશે. આચાર્ય રાકેશ ઝાએ જણાવ્યું કે વર્તમાન વાતાવરણમાં શનિદેવ પોતાની રાશિ મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યા છે.

29મી એપ્રિલે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. હાલમાં વિક્રમ સંવત 2078ના રાજા અને મંત્રી બંને મંગળ છે. નવસંવત્સર 2079 ના રાજા શનિદેવ અને મંત્રી દેવગુરુ બૃહસ્પતિ પણ હશે. તેઓ રાજા બનતાની સાથે જ દેશમાં ન્યાય પ્રક્રિયાને વેગ મળશે અને મજબૂત પણ થશે.

જ્યોતિષ પંડિત રાકેશ ઝાના જણાવ્યા અનુસાર, હાલમાં શનિદેવ મકર રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યા છે, જેના કારણે પાંચ રાશિઓ પ્રભાવિત છે. આવી સ્થિતિમાં તુલા અને મિથુન રાશિ પર શનિની દૈહિક ચાલી રહી છે જ્યારે ધનુ, મકર અને કુંભ રાશિ પર શનિની અર્ધશતાબ્દી ચાલી રહી છે.

આ કારણે આ પાંચ રાશિઓ શનિની દૃષ્ટિમાં છે. 29 એપ્રિલે શનિદેવ પોતે પોતાની બીજી રાશિ કુંભ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ પરિવર્તનને કારણે મિથુન, તુલા રાશિના જાતકોને ધૈયા અને ધનુ રાશિવાળાને શનિની સાડાસાતીથી મુક્તિ મળશે.

જાણો રાશિ પ્રમાણે વર્ષ 2022 કેવું રહેશે
મેષ – વર્ષ પ્રગતિ આપનાર રહેશે, જમીન-મકાનનો સરવાળો
વૃષભ – શિક્ષણમાં પ્રગતિ, કાર્યમાં પ્રગતિ, શુભ સમય
મિથુન- આર્થિક લાભ મળશે, પારિવારિક સંવાદિતા વધશે
કર્ક- લાભદાયી વર્ષ, સમસ્યાનું નિરાકરણ
સિંહ – આર્થિક પ્રગતિ, કાયમી નફો, પરિવારમાં ખુશી

કન્યા – અવરોધો દૂર થશે, આર્થિક લાભ થશે, કોર્ટ-કચેરીમાં સફળતા મળશે
તુલા – કીર્તિ અને ભાગ્યમાં વધારો, ધાર્મિક યાત્રા, સન્માનજનક વર્ષ
વૃશ્ચિક – કાર્યમાં સફળતા, માનસિક મૂંઝવણ દૂર થશે
ધનુ – દેવાથી મુક્તિ, નસીબ, રાજ્ય લાભ

મકર – આર્થિક સુધાર, બઢતી, માનસિક ચિંતા
કુંભ – પરિવારમાં વૃદ્ધિ, સમૃદ્ધિ વર્ષ, માનસિક પીડા
મીન – વિવાદ, કાર્યમાં પ્રગતિ, પ્રવાસ ટાળો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *