શનિવારનું રાશિફળ હનુમાનજીના આશીર્વાદથી વર્ષનો અંતિમ દિવસ રહેશે શાંતિ ભર્યો મન રહેશે પ્રસન્ન - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ હનુમાનજીના આશીર્વાદથી વર્ષનો અંતિમ દિવસ રહેશે શાંતિ ભર્યો મન રહેશે પ્રસન્ન

મેષ:આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો મુશ્કેલ બની શકે છે. આજે તમારી સામે ઘણી બધી જવાબદારીઓ ઉભી રહેશે. તમારે આયોજન કરવા માટે ઘણું કામ કરવું પડી શકે છે. દરેકની અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરવાની તમારી વિશેષતા આજે પણ તમને સફળતા અપાવશે. તમારું કામ આપોઆપ થતું જશે અને રોકાયેલા પૈસા પણ ક્યાંકથી મળી જશે. ભાગ્ય આજે 87 ટકા પર તમારો સાથ આપશે.

વૃષભ:આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. રાજકીય પ્રતિસ્પર્ધીઓ આજે તમને પછાડવાની કોશિશ કરશે. સફળતા તરફ ધીમે ધીમે પગલાં ભરી શકાય છે. કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે સમય અનુકૂળ નથી. દિવસના વહેલા કામ પૂરું કર્યા પછી, તમે સાંજે પરિવાર સાથે થોડો સમય વિતાવશો. મિત્રો સાથે રહેવાથી તમને આનંદ મળશે. આજે ભાગ્ય 76 ટકા સાથ આપશે.

મિથુન:આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમને સફળતા મળશે. સંતાન પક્ષ તરફથી આનંદદાયક સમાચાર મનોબળ વધારશે. આજનો દિવસ ભાગ્યશાળી છે, સાવચેત રહો. પરિવારના સભ્યો આજે તમારો સાથ આપવા ઉત્સુક છે અને તમને તમારા કર્મનું ફળ મળશે. તમે ગમે ત્યાંથી અટકેલા પૈસા મેળવી શકો છો. આજે ભાગ્ય 79 ટકા સાથ આપશે.

કર્ક:આજે શુભ કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલ નિર્ણયો ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે. આ દિવસે તમારા ઘરમાં છોકરા કે છોકરીના લગ્નની વાત થઈ શકે છે. જનસંપર્કમાં વધારો થવાથી તમે ખુશ રહેશો. કોઈ તમારા માટે મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે. પરિવારમાં કોઈ કારણસર આજે કોઈ વાતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. આજે ભાગ્ય 71 ટકા સાથ આપશે.

સિંહ:આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે અને તમને દરેક બાબતમાં સફળતા મળશે. સાંસારિક સુખ-સુવિધાઓ ભોગવવાના સાધન પર શુભ ખર્ચ થવાથી મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. લાંબા સમયથી ચાલતી કડવાશનો અંત આવશે. આજે નવા પરિચયને કારણે તમારી મિત્રતા વધશે. આજે સાંજે ઘરમાં કેટલાક મહેમાનો આવી શકે છે. તમારો ખર્ચ વધશે અને આજે ભાગ્ય તમારો 67% સાથ આપશે.

કન્યા:આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. વૃદ્ધોની સેવા અને પુણ્યના કાર્યોમાં ધન ખર્ચ થવાથી મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. તમે તમારા હરીફો માટે માથાનો દુખાવો બની રહેશો. વિવાહિત જીવનમાં આનંદની સ્થિતિ રહેશે. મિત્રોના આવવાથી તમને સફળતા મળશે અને તમારા મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આજે ભાગ્ય 67 ટકા સાથ આપશે.

તુલા:આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે અને ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમારો ખર્ચ પણ વધુ રહેશે અને તમને પ્રસિદ્ધિ પણ મળશે. મહેનત કરશો તો પણ આવક ઓછી અને ખર્ચ વધુ થશે. ગુપ્ત શત્રુઓ સક્રિય રહેશે, બિનજરૂરી દોડધામમાં પારિવારિક વિઘ્ન આવી શકે છે. સૂર્યાસ્ત સમયે થોડી રાહત થશે અને મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે ભાગ્ય 87 ટકા સાથ આપશે.

વૃશ્ચિક:આજનો દિવસ તમારા માટે પડકારજનક રહેશે. તમારા પક્ષમાં મહત્વપૂર્ણ વ્યવસાયિક કરાર થઈ શકે છે. આજે તમે તમારી વાત બીજા સુધી પહોંચાડી શકશો અને વરિષ્ઠ લોકો પણ તમારી પ્રશંસા કરશે. મિત્રોના આગમનથી સાંજનો સમય સારો રહેશે અને પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. આજે તમને તમારા ભાગ્યનો 70 ટકા ભાગ મળશે.

ધનુરાશિ:આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ રહેવાનો છે અને તમે દરેક બાબતમાં સફળતાનો સ્વાદ ચાખશો. રાજકીય કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. ઘરમાં અનાજની વૃદ્ધિ થશે, મિત્રો તરફથી ધનનો લાભ, સ્વાસ્થ્ય, શત્રુઓ પર વિજય અને મનોકામનાઓની પૂર્તિ થશે. રાત્રે શુભ સમારોહમાં ભાગ લેવાનો અવસર મળશે. આજથી તમે સંપૂર્ણ રીતે સંતુષ્ટ રહેશો. આજે ભાગ્ય 80 ટકા સાથ આપશે.

મકર:આજનો દિવસ તમારા માટે ઘણી રીતે ખાસ હોઈ શકે છે. જ્યાં એક તરફ તમે રોકાયેલા પૈસા મેળવી શકો છો, તો બીજી તરફ તમને બિઝનેસમાં નફો પણ મળી શકે છે. આજે સંતોના મિલનથી મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાથી જમીન-સંપત્તિના વિવાદનો પણ ઉકેલ આવશે. સાંજના સમયે સ્વાસ્થ્ય થોડું ઢીલું રહી શકે છે, ધ્યાનમાં રાખો. આજે ભાગ્ય 89 ટકા સાથ આપશે.

કુંભ:આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે અને તમને તમારા કર્મનું ફળ મળશે. ક્યાંકથી કમાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે અને ભાગ્ય પણ દરેક રીતે સાથ આપી રહ્યું છે. વૃદ્ધ મહિલાના આશીર્વાદથી તમને પ્રગતિની વિશેષ તકો મળશે. લાંબા સમયથી ભાઈઓ સાથે ચાલી રહેલા વિવાદનો ઉકેલ આવશે. આજે ભાગ્ય 85 ટકા સાથ આપશે.

મીન:પૈસાની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ રહેવાનો છે અને આજે દિવસભર આવકના નવા સ્ત્રોત ઉભરી આવશે. વિરોધી પક્ષનો પરાજય થશે અને તમારા ભાગ્યનો સિતારો ફરી ચમકવા લાગશે. વેપારમાં વધુ પૈસાનું રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે અને તમને સારો નફો પણ મળશે. મનમાં કરવામાં આવેલ ખર્ચ પણ તમને આનંદ આપશે. આજે ભાગ્ય 76 ટકા સાથ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *