સિદ્ધુ મુશેવાળાની હત્યા બાદ સલીમ ખાન ને વોક દરમિયાન મળી ચિઠ્ઠી કહ્યું મુશેવાળા બાદ હવે તારા ઘરના આ વ્યક્તિનો વારો - khabarilallive    

સિદ્ધુ મુશેવાળાની હત્યા બાદ સલીમ ખાન ને વોક દરમિયાન મળી ચિઠ્ઠી કહ્યું મુશેવાળા બાદ હવે તારા ઘરના આ વ્યક્તિનો વારો

પ્રખ્યાત પંજાબી ગાયક સિદ્ધુ મૂઝવાલાની 29 મેના રોજ ગોળી મારીને હત્યા કરવામાં આવી હતી. આ હત્યાકાંડથી સલમાન ખાન ઘણી ચર્ચામાં છે. ખરેખર, મૂઝવાલાની હત્યા બાદ દબંગ ખાનની સુરક્ષા વ્યવસ્થા સઘન બનાવી દેવામાં આવી છે.

તે જ સમયે, હવે અભિનેતા વિશે વધુ એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. જો રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો, સલમાન ખાનના પિતા સલીમ ખાનને એક ધમકીભર્યો પત્ર મળ્યો છે, જેમાં ભાઈજાન (સલમાન ખાન મર્ડર થ્રેટ)ને મારી નાખવાનો ઉલ્લેખ છે.

મળતી માહિતી મુજબ, સલમાન ખાનના પિતા દરરોજની જેમ સવારે ઉઠીને જોગિંગ કરવા ગયા હતા. આ દરમિયાન તે જોગિંગ કરીને બેંચ પર બેસી ગયો જ્યાં તેને તેના અને સલમાન ખાનના નામે ધમકીભર્યો પત્ર મળ્યો. આ પત્રમાં લખવામાં આવ્યું છે કે સલમાન ખાન સાથે પણ સિદ્ધુ મૂઝવાલા જેવો વ્યવહાર કરવામાં આવશે. તે જ સમયે, પોલીસે કેસ નોંધીને તેની તપાસ શરૂ કરી છે. અહેવાલો અનુસાર, આસિમ ખાનને સવારે 7:30 થી 8:00 વાગ્યા સુધી પત્ર મળ્યો હતો.

સલીમ ખાનની ફરિયાદના આધારે બાંદ્રા પોલીસે અજાણ્યા વ્યક્તિ વિરુદ્ધ કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે. હકીકતમાં, સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યામાં જેનું નામ સામે આવી રહ્યું છે તે લોરેન્સ બિશ્નોઈએ એક વખત બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાનને પણ જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

સલમાન ખાન એક સમયે લોરેન્સ બિશ્નોઈના રડાર પર હતો જે સલમાન ખાનને નિશાન બનાવે છે. વર્ષ 2018 માં, લોરેન્સ બિશ્નોઈએ સલમાનને મારી નાખવાની યોજના બનાવી હતી કારણ કે તે કાળિયાર હત્યાની ઘટનાથી તેના પર ગુસ્સે હતો. ચાલો હું તમને કહું, ગેંગસ્ટર લોરેન્સ; બિશ્નોઈ એવા સમાજના છે જેમને પ્રકૃતિ અને વન્યજીવનમાં ઊંડી શ્રદ્ધા છે.

આ મામલે મુંબઈ પોલીસ ફરી એકવાર એલર્ટ થઈ ગઈ છે અને સલમાન ખાનની સુરક્ષા વધારી દીધી છે. હિન્દુસ્તાન ટાઈમ્સ સાથે વાત કરતા એક વરિષ્ઠ પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે અમે સલમાન ખાનની સુરક્ષા વધારી દીધી છે.

રાજસ્થાનની ટોળકી દ્વારા કોઈ નાપાક કૃત્ય ન થાય તેની ખાતરી કરવા માટે પોલીસ તેના એપાર્ટમેન્ટની આસપાસ હાજર રહેશે. તે જ સમયે, અભિનેતાના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, તેણે તાજેતરમાં એવોર્ડ શો ‘IIFA 2022’ હોસ્ટ કર્યો છે. આ સિવાય તે જલ્દી જ ફિલ્મ ‘ટાઈગર 3’માં કેટરિના કૈફ સાથે જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *