પૂતીનનું સોથી ખતરનાક હન્ટ ટુ કીલ મિશન ચાલુ યુદ્ધ આટલા દિવસમાં થશે સમાપ્ત યુક્રેનમાં એલર્ટ - khabarilallive    

પૂતીનનું સોથી ખતરનાક હન્ટ ટુ કીલ મિશન ચાલુ યુદ્ધ આટલા દિવસમાં થશે સમાપ્ત યુક્રેનમાં એલર્ટ

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ મિશનનો હેતુ યુક્રેનના ટોચના નેતાઓ અને અધિકારીઓની હત્યા કરવાનો છે. આ મિશનમાં રશિયાના ખતરનાક કમાન્ડોને સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. આ એવા કમાન્ડો છે જે આંખના પલકારામાં દુશ્મનોને ખતમ કરી નાખે છે.

તે જ સમયે, આ અહેવાલો વચ્ચે, યુક્રેનની ગુપ્તચર એજન્સીઓએ કિવ અને આસપાસના મોટા શહેરોમાં સુરક્ષા વધારી દીધી છે. તે જ સમયે, રશિયાએ યુક્રેનના વ્યૂહાત્મક શહેર લીમેન પર કબજો કરી લીધો છે.

રશિયન સેનાએ યુક્રેનના મહત્વના શહેરો કબજે કર્યા.રશિયાની સેનાએ પુષ્ટિ કરી છે કે તેણે પૂર્વ યુક્રેનના વ્યૂહાત્મક શહેર લીમેન પર કબજો કરી લીધો છે. તમને જણાવી દઈએ કે રશિયા અને યુક્રેન વચ્ચે લાંબા સમયથી યુદ્ધ ચાલી રહ્યું છે.

3 મહિના થવાના છે, પરંતુ હજુ સુધી યુદ્ધનું કોઈ અંતિમ પરિણામ નથી. પરંતુ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર રશિયાએ યુદ્ધને ટર્નિંગ પોઈન્ટ પર લાવી દીધું છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે રવિવારે યુક્રેનમાં રશિયન સેના અને યુક્રેનિયન સેના વચ્ચે અથડામણ થઈ હતી.

યુદ્ધની આગમાં સામાન્ય જનતા ખરાબ રીતે પ્રભાવિત થઈ રહી છે.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશિયન સેના હાલના દિવસોમાં ધીમી ગતિએ આગળ વધી રહી છે અને સૈન્ય ઠેકાણાઓને નિશાન બનાવતી વખતે નાગરિકો પણ ખરાબ રીતે પ્રભાવિત થઈ રહ્યા છે.

યુક્રેનના રાષ્ટ્રપતિ વોલોડીમિર ઝેલેન્સકીએ દેશના પૂર્વીય ભાગની સ્થિતિને ખૂબ જ ચિંતાજનક ગણાવી છે. જો કે, તેમણે કહ્યું કે ડોનબાસ યુક્રેનનો ભાગ રહેશે. તમને જણાવી દઈએ કે લુહાન્સ્કના 95 ટકા પર હવે પુતિનની સેનાનો કબજો છે.

ભીષણ યુદ્ધ ચાલુ છે મળતી માહિતી મુજબ, રશિયા અને યુક્રેનના સૈનિકો વચ્ચે ભીષણ યુદ્ધ થયું છે. આ સમય દરમિયાન રશિયન સૈનિકોએ યુક્રેન માટે વ્યૂહાત્મક મહત્વ ધરાવતા વિસ્તારોને કબજે કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, જોકે ઝેલેન્સકીની સેનાએ રશિયાને પુતિનના દળોને યોગ્ય જવાબ આપ્યો. પરંતુ સવાલ એ છે કે યુક્રેનની નાની સેના ક્યાં સુધી ‘પર્વત’ જેટલી શક્તિશાળી રશિયન સેનાનો સામનો કરી શકશે?

‘હંટ-ટુ-કિલ મિશન’ શું છે?જો મીડિયા રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો, યુક્રેનમાં યુદ્ધને લંબાતું જોઈને રશિયાએ ‘હંટ-ટુ-કિલ મિશન’ શરૂ કર્યું છે. આ મિશનનો હેતુ યુક્રેનના ટોચના નેતાઓ અને અધિકારીઓની હત્યા કરવાનો છે.

આ મિશનમાં રશિયન સૈન્યના ચુનંદા કમાન્ડો સામેલ છે જેઓ શહેરી વિસ્તારોમાં લડાઈ, ઓચિંતો છાપો મારવામાં અને અન્ય તમામ લડાઇ કૌશલ્યોમાં માહિર છે. તે જ સમયે, યુક્રેનની ગુપ્તચર એજન્સીઓએ યુદ્ધની વચ્ચે કિવ અને તેની આસપાસના મોટા શહેરોમાં સુરક્ષા વધારી દીધી છે.

તે જ સમયે, રશિયાએ યુક્રેનના વ્યૂહાત્મક શહેર લીમેન પર કબજો કરી લીધો છે. રાજધાની કિવ અને આસપાસના મોટા શહેરોમાં સુરક્ષા વધારી દેવામાં આવી છે. એટલું જ નહીં શહેરમાં આવતા-જતા લોકોની સઘન શોધખોળ કરવામાં આવી રહી છે. યુક્રેનિયન એજન્ટો તમામ શંકાસ્પદો પર નજીકથી નજર રાખી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *