2 સહેલીઓ એ એક સાથે કરી આત્મહત્યા સુસાઇડ નોટમાં થયો ચોકાવનારરી ખુલાશો - khabarilallive    

2 સહેલીઓ એ એક સાથે કરી આત્મહત્યા સુસાઇડ નોટમાં થયો ચોકાવનારરી ખુલાશો

પશ્ચિમ બંગાળના સિલીગુડીના વોર્ડ નંબર 42ના વિવેકાનંદ નગરમાં જ્યારે બાળપણના બે મિત્રોમાંથી એકના લગ્ન નક્કી થયા ત્યારે તેઓને અલગ થવાનો ડર લાગવા લાગ્યો અને પછી તેમણે અંતિમ નિર્ણય લીધો અને બંને એક જ જાળમાં ફસાઈ ગયા.તેણે ભેટી પડી. ઝૂલતા મ ત્યુ.

પશ્ચિમ બંગાળના સિલીગુડીમાં એક હૃદયદ્રાવક ઘટના બની છે જેણે વિસ્તારના લોકોને હચમચાવી દીધા છે. મિત્રના લગ્ન નક્કી હતા, પરંતુ બાળપણના બે મિત્રોને એકબીજાથી અલગ થવું ગમતું ન હતું. બંને મિત્રોએ એક જ ફાંસો ખાઈને આત્મહત્યા કરી હતી. આ ઘટના સોમવારે રાત્રે બની હતી.

સંબંધીઓએ ફાંસો ખાઈને મૃ તદેહ બહાર કાઢ્યા (આત્મહત્યા). ઘટનાસ્થળેથી એક સુસાઈડ નોટ પણ મળી આવી છે. આમાં વિયોગની પીડા વર્ણવવામાં આવી હતી. આ દર્દનાક અકસ્માત સિલીગુડીના વોર્ડ નંબર 42ના વિવેકાનંદ નગરમાં થયો છે.

આ દર્દનાક ઘટનાને પગલે સમગ્ર વિસ્તારમાં શોકનો માહોલ છવાયો છે. પોલીસે સમગ્ર મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, દીપ્તિ રોયના લગ્ન 8 વૈશાખના રોજ નક્કી થયા હતા. પરિવાર તરફથી લગ્નની તૈયારીઓ જોરશોરથી ચાલી રહી હતી.

દીપ્તિએ લગ્ન સામે કોઈ વાંધો ઉઠાવ્યો ન હતો, પરંતુ અચાનક ફરી આ ઘટના બની. જેના કારણે સમગ્ર વિસ્તારમાં શોકનો માહોલ છે. સ્થાનિક લોકોના જણાવ્યા અનુસાર, પ્રિયંકા રોય અને દીપ્તિ રોય નાની ઉંમરથી મિત્રો હતા. બંને સાથે મોટા થયા.

સાથે જ શાળાએ જતો અને સાથે રમતો. પરિવારે એકના લગ્ન ગોઠવી દીધા, પરંતુ કોઈ સમજી શક્યું નહીં કે બંને એકબીજાથી બિલકુલ અલગ થવા માંગતા ન હતા. આ જ મહિનામાં દીપ્તિના લગ્ન નક્કી થયા હતા. બંનેને લાગવા માંડ્યું હતું કે હવે તેઓ અલગ થઈ જશે.

તેવો વિચાર કરીને બંનેએ આત્મહત્યાનો માર્ગ પસંદ કર્યો છે. એવો અંદાજ પોલીસ અને પરિવારજનોનો છે.તે સમયે ઘરમાં કોઈ નહોતું. બંનેએ ઘરના પડદામાં ફાંસો ખાઈને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. નજીકમાં એક સુસાઈડ નોટ મળી આવી હતી.

ત્યાં તેણે SORRY લખ્યું હતું “તેમને અલગ ન કરો, સાથે લઈ જાઓ, સાથે રાખો, અમારા બધા કામ સાથે કરો” તેણે સુસાઈડ નોટમાં એકબીજાના અલગ થવા વિશે પણ લખ્યું હતું. પરિવારની માફી માગતા તેણે કહ્યું કે માતા-પિતાનું સપનું પૂરું ન થઈ શકે, પરંતુ દીપ્તિ કે પ્રિયંકા બંને એકબીજા વિના રહી શકે નહીં.

દીપ્તિના ભાઈ રજત રોયે કહ્યું, “જે દિવસે હું તેને આશીર્વાદ આપવા ગયો, મેં તેને પૂછ્યું કે તે છોકરો પસંદ કરે છે કે નહીં. તેણે કશું કહ્યું નહીં. લગ્નની તમામ તૈયારીઓ થઈ ગઈ હતી.” બીજી તરફ પ્રિયંકાની માતાએ જણાવ્યું હતું કે, નાનપણથી જ બંને સાથે રહેતા, ખાતા-પીતા, ફરતા.

હું ક્યારેય સમજી શક્યો નહીં કે તેઓ આવું કરશે.” ભક્તિનગર પોલીસ સ્ટેશન ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. સુસાઈડ નોટ મળી આવ્યા બાદ મૃતદેહોને પોસ્ટમોર્ટમ માટે નોર્થ બંગાળ મેડિકલ કોલેજ અને હોસ્પિટલમાં મોકલવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *