જશ મર્ડર કેસ 5 વર્ષના માસૂમની ઘરના વ્યક્તિએ આપી હતી બલી વકીલો એ લીધો મોટો ફેંસલો - khabarilallive    

જશ મર્ડર કેસ 5 વર્ષના માસૂમની ઘરના વ્યક્તિએ આપી હતી બલી વકીલો એ લીધો મોટો ફેંસલો

ગુમ થયેલા 5 વર્ષના જશનો મૃ તદેહ જિલ્લાના કલામપુર ગામમાંથી મળી આવ્યો છે. બુધવારે સવારે જશનો મૃ તદેહ પડોશીઓના ટેરેસ પરથી મળી આવ્યો હતો. પડોશીઓએ આ અંગે પોલીસને જાણ કરી હતી. માહિતી મળતાની સાથે જ પો લીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી અને જશના મૃ તદેહને કબજામાં લઈ પોસ્ટમાર્ટ માટે મોકલી આપ્યો.

મૃ તક બાળકના શરીર અને ગળા પર ઈજાના નિશાન છે. મૃ તદેહ જોતા હત્યાની આશંકા છે. હાલમાં પરિવારે કોઈ પર શં કા વ્યક્ત કરી નથી. સંબંધીઓની ફરિયાદના આધારે પો લીસે ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સવારે લગભગ 5.30 વાગે એક પાડોશી તેના પશુઓને ચારો આપી રહ્યો હતો. આ દરમિયાન તેણીએ તેમના ધાબા પર કંઇક પડવાનો અવાજ સાંભળ્યો હતો, આ સંદર્ભે, તેણે બાજુના ઘરની મહિલાને ટેરેસ પર તેને જોવાનું કહ્યું, ત્યારે જશની માસીએ બાળકને ટીન પર જોઈને બૂમો પાડવાનું શરૂ કર્યું. જોતાં જશની હ ત્યા થઈ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું.

જણાવી દઈએ કે પોલીસે ગામલોકોની શંકાના આધારે સાંજે એક બાબાને ઝડપી લીધો હતો. તેની સઘન પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી હતી. બાળક ન મળતાં તેને પોલીસ તપાસ હેઠળ રાખવામાં આવ્યો હતો. રાત્રે સમગ્ર ગામમાં નાકાબંધી કરીને સર્ચ ઓપરેશન હાથ ધરવામાં આવ્યું હતું. આમાં બાઈકની આસપાસ માત્ર 8-10 ઘર હતા. સવારે ફરી પોલીસ ફરી કાર્યવાહી શરૂ કરવાની હતી.

જશ ને ન્યાય અપાવવા માટે વકીલો એ લીધો મોટો ફેંસલો કોઈ પણ વ્યક્તિ આરોપી નો કેસ નહિ લડે. પોલીસ ઘરની આજુબાજુ હોવા છતાં ઘરમાં જ જશ જોડે થઈ રહ્યું હતું આ કામ.

જશ ની માતા ની સંકા ના આધારે તેની તાઈ તંત્ર મંત્ર માં માનતી હતી અને વારંવાર ઘરમાં કૈંક લાવતી હતી. જશ ની લાશ પણ આખા ગામ માં પોલીસ હોવા છતાં કોઈ બાજુ ના ઘરમાં કંઈ રીતે નાખી શકે તેવા પણ કેટલાક સવાલ ઊભા થાય છે.

પોસ્ટમર્ટમ રિપોર્ટ માં પણ રાત્રે 10 2 ના સમય ગાળા માં મોત થયું હોવાનું સામે આવ્યું છે.જશ ની હત્યા આજુ બાજુ ના ઘરમાં જ થતી હોવા છતાં કોઈને ખબર ન પડી હતી પોલીસ તરફ થી સવારે 10 વાગ્યે જ નાકાબંધી શરૂ થઈ ગઈ હતી જશ ની માતા નું કેહવુ છે કે જો પહેલા જ ઘર તપાસ્યા હોત તો જશ નો જીવ બચી ગયો હોત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *