અમદાવાદ એકજ પરિવારના 4 લોકોની લા શ 4 દિવસથી હતી ઘરમાં ગંધ આવતા ખુલી ચોંકાવનારી મ ર્ડર મિસ્ટ્રી - khabarilallive    

અમદાવાદ એકજ પરિવારના 4 લોકોની લા શ 4 દિવસથી હતી ઘરમાં ગંધ આવતા ખુલી ચોંકાવનારી મ ર્ડર મિસ્ટ્રી

અહીં બનેલી એક જ પરિવારના 4 લોકોની હત્ યાનું રહસ્ય ચર્ચાનો વિષય છે. આ કેસમાં પો લીસે ઘરના વડાની ધરપકડ કરી હતી
એવી આશંકા છે કે તે પત્ની, પુત્રી, પુત્ર અને દાદીની હત્ યા કરીને ભાગી ગયો હતો. પ્રાથમિક તપાસમાં એવું માનવામાં આવે છે કે પરિવારની આર્થિક સ્થિતિ સારી નહોતી. તેના પરનો આરોપી દા રૂનો વ્યસની છે.

જ્યારે પૌત્રીએ ફોન ન ઉપાડ્યો તો આ રોપીની માતાને શંકા ગઈ .આ હ ત્યાનો ખુલાસો શં કાસ્પદ આરોપી વિનોદની સાસુ એટલે કે સોનલની માતા દ્વારા થયો હતો. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર આ રોપીએ 4 હ ત્યા કર્યા બાદ તેની સાસુ પર પણ હુ મલો કર્યો હતો. જોકે તેને આ ઘટનાની જાણ નહોતી. તે 4 દિવસથી તેની પૌત્રીને ફોન કરી રહી હતી, પરંતુ કોઈએ ફોન રિસીવ કર્યો ન હતો. ત્યારબાદ તે દિવ્યપ્રભા સોસાયટીમાં પહોંચી હતી. ઘરમાંથી દુર્ગંધ આવતાં પાડોશીઓની મદદથી પો લીસને જાણ કરી હતી.

સંચાલિત શામક દવા આરોપીઓએ ચારેયની હ ત્યા કરતા પહેલા તેમને શામક દવા આપી હતી. આ રોપી મહારાષ્ટ્રનો રહેવાસી છે અને ટેમ્પો ચલાવે છે. તેને તેની પ ત્નીના ચારિત્ર્ય પર શંકા હતી. જેના કારણે રોજ ઝ ઘડા થતા હતા.

જ્યારે ઘરમાં ગંધ આવી તો ખબર પડી કે અંદર મૃ તદેહો છે.મામલો અમદાવાદના ઓઢવ વિસ્તારની દિવ્યપ્રભા સોસાયટીનો છે. થોડા દિવસો પહેલા એક ઘરમાંથી દુર્ગંધ આવતા પાડોશીઓ ચિંતિત થઈ ગયા હતા. તેણે પોલી સને જાણ કરી. જ્યારે પો લીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચીને ઘરનો દરવાજો તોડ્યો તો અંદરનું દ્રશ્ય જોઈ બધા ચોંકી ગયા.

અંદર એક જ પરિવારના 4 લોકોના સડેલા મૃતદેહ હતા. ચારેયના મૃ તદેહ અલગ-અલગ રૂમમાં પડ્યા હતા. શરૂઆતથી જ એવી આશંકા હતી કે ઘરના વડા વિનોદ ગાયકવાડ ગુમ છે, કદાચ તેણે આ હ ત્યા કરી હશે. મૃ તદેહ મળ્યાના 4 દિવસ પહેલા તેમની હ ત્યા કરવામાં આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *