મંગળવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ નોકરીમાં મળી શકે છે સારા સમાચાર માન સમ્માન વધશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ નોકરીમાં મળી શકે છે સારા સમાચાર માન સમ્માન વધશે

મેષઃ આજે કાર્યક્ષેત્રમાં ભારે વ્યસ્તતા રહેશે. વેપારમાં આવક કરતાં ખર્ચ વધુ થશે. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં અવરોધો આવશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજી થઈ શકે છે. લાંબા અંતરની યાત્રા અથવા વિદેશ યાત્રા પર જવાની સંભાવના રહેશે. મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત અને સાવચેત રહો. કેટલીક કિંમતી વસ્તુની ચોરી થઈ શકે છે. મુસાફરી કરતી વખતે કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પાસેથી ખાવાનું કે પીણું ન લેવું. તમારી સાથે છેતરપિંડી થઈ શકે છે. કોર્ટના કેસોમાં સારી રીતે વકીલાત કરો. અન્યથા જેલ થઈ શકે છે. આલ્કોહોલ પીધા પછી વાહન ચલાવશો નહીં, નહીં તો અકસ્માત થઈ શકે છે. રોજગારની શોધમાં તમારે અહીંથી ત્યાં સુધી ભટકવું પડશે. કોઈપણ ગુપ્ત શત્રુ કે વિરોધી વેપારમાં અવરોધરૂપ સાબિત થશે. લક્ઝુરિયસ પર ઘણા પૈસા ખર્ચ થશે.

વૃષભઃ તમે બેરોજગાર લોકોને રોજગાર મળશે. વેપારમાં નવા પ્રયોગો ફાયદાકારક સાબિત થશે. નોકરીમાં તમને રાજનીતિમાં કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળશે. રાજનીતિમાં માન-સન્માન વધશે. નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો. વેપારમાં પ્રગતિ સાથે લાભ થશે. તમને વ્યવસાયમાં તમારા પિતાનો સહયોગ અને સાથ મળશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોના પ્રમોશનથી નોકરિયાતોની ખુશીમાં વધારો થશે. જમીનની ખરીદી અને વેચાણથી આર્થિક લાભ થશે. કોર્ટના મામલામાં તમને સફળતા મળશે. કેટલાક અધૂરા કામ પૂરા થવાની સંભાવના છે. કોઈપણ નાણાકીય વિવાદ તમારી બુદ્ધિમત્તાના કારણે કોર્ટની બહાર ઉકેલાઈ જશે. કલા અને અભિનયના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. કાપડ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા લોકોને સંપત્તિ અને સન્માન મળશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યની સફળતાથી મનોબળ વધશે.

મિથુનઃ આજે તમારી નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારી નિકટતા વધશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં આવતા અવરોધો સરકારી સહાયથી દૂર થશે. રોજગારની શોધમાં ભટકતા લોકોને રોજગાર મળશે. રાજકીય ક્ષેત્રે જનસમર્થન મળશે. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ અભિયાન અથવા આંદોલનનું નેતૃત્વ કરવાની તક મળશે. ઉદ્યોગમાં નવા સહયોગી બનશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને તેમની નોકરીના સંબંધમાં વિદેશ પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે. દૂર દેશની યાત્રામાં તમને ખૂબ મજા આવશે. અને આનંદ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં તમારી સક્રિય ભૂમિકા રહેશે.

કર્કઃ આજે પૂજામાં રસ રહેશે. તમે ભગવાનના સ્થાનના દર્શન કરવા માટે તીર્થયાત્રા પર જઈ શકો છો. વડીલ સ્વજનો માટે માન-સન્માન વધશે. તમને તેમના તરફથી આશીર્વાદ અને માર્ગદર્શન મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવા સહયોગી બનશે. વેપારમાં રસ વધશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. રાજકારણમાં તમારું માર્ગદર્શન મળશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. દવા અને ત્વચા સાથે સંબંધિત લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા અને સન્માન મળશે. આલ્કોહોલ પીધા પછી વાહન ચલાવશો નહીં, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલમાં જવું પડી શકે છે.

સિંહઃ આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વાહન ધીમે ચલાવો. અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં અચાનક કોઈ મોટી સફળતા મળી શકે છે. વેપારમાં બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. મામલો પોલીસ સુધી પહોંચી શકે છે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં બિનજરૂરી અડચણ આવી શકે છે. રોજગાર માટે અહીંથી ત્યાં ભટકવું પડશે. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વધુ પડતો વિશ્વાસ કરવો જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો તેમના બોસ દ્વારા ઠપકો આપી શકે છે. સમજી વિચારીને તમારી વ્યાપારી યોજનાને ગુપ્ત રીતે હાથ ધરો. કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. આજે વાહન, જમીન, મકાન વગેરે મોંઘી વસ્તુઓ ખરીદવાથી બચવાનો પ્રયાસ કરો. અન્યથા ધનહાનિ થઈ શકે છે. અને તમારી સાથે ગંભીર છેતરપિંડી થઈ શકે છે

કન્યાઃ આજે તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. તમને કોઈ શુભ કાર્યક્રમ માટે આમંત્રણ મળશે. નોકરી મેળવવા માટે તમને ફોન આવી શકે છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને કંપનીની મીટિંગ માટે દૂરના દેશોમાં જવું પડી શકે છે. વેપારમાં નવા ભાગીદારોની વૃદ્ધિ થશે. જેના કારણે ધંધાને વેગ મળશે. રાજનીતિમાં ઉચ્ચ પદ મળવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. મહત્વપૂર્ણ કામની જવાબદારી મળવાની સંભાવના છે. ધન અને સંપત્તિ મેળવવામાં આવતી અડચણો સરકારી મદદથી દૂર થશે. વાહન ખરીદવા ઈચ્છતા લોકોને આજે સફળતા મળશે. રાજકારણમાં નવા મિત્રો ફાયદાકારક સાબિત થશે. પરિવારના સભ્યો દ્વારા કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં અવરોધો દૂર થશે.

તુલા : આજે જેલમાંથી મુક્તિ મળશે. કોઈ જૂના કેસમાં તમે જીતશો. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં સફળતા મળશે. વેપારમાં નવા કરાર થશે. બિઝનેસ ટ્રીપ પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં પ્રમોશન મળવાના ચાન્સ રહેશે. તમને રાજનીતિમાં ઉચ્ચ સ્થાન મળશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ યોજના પર કામ થશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને તેમના બોસની નિકટતાનો લાભ મળશે. જમીન, મકાન અને વાહનોની ખરીદી અને વેચાણથી આર્થિક લાભ થશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. કેટલાક અધૂરા કામ પૂરા થવાની સંભાવના છે. મિલકતના વિવાદને કોર્ટમાં ન જવા દો. તેને કોર્ટની બહાર ઉકેલો. વિજ્ઞાન અને ટેક્નોલોજીના ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

વૃશ્ચિકઃ આજે નિઃસંતાન લોકોને સંતાન પ્રાપ્તિ થશે. નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. વિદ્યાર્થીઓને મનોરંજનમાં રસ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવા મિત્રો બનશે. વિજાતીય વ્યક્તિનો જીવનસાથી વેપારમાં મદદરૂપ સાબિત થશે. પૈતૃક સંપત્તિને લઈને પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. કોઈ જે કહે તે સાંભળશો નહીં. તમારી સમજદારીથી પરિવારની સમગ્ર પરિસ્થિતિ પર નજર રાખો. માવજતમાં રસ રહેશે. રાજકારણમાં વરિષ્ઠ અધિકારી સાથે નિકટતા વધશે. રાજકારણમાં તમારું વર્ચસ્વ વધશે. લાંબી યાત્રા કે વિદેશ યાત્રા પર જવાની તકો બનશે. પરિવારમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પૂરા થશે. તમને ઉદ્યોગમાં અનુભવી વ્યક્તિનો વિશેષ સહયોગ મળશે.

ધનુ: આજે નોકરીમાં બિનજરૂરી દલીલબાજી થઈ શકે છે. ધંધામાં આવતી અડચણો દૂર થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં વિલંબ થઈ શકે છે. માર્ગમાં વાહનને કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ થશે. જેથી થોડા સમય પહેલા ઘર છોડી દીધું હતું. પરિવારમાં કોઈ નવા સભ્યનું આગમન થશે, તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિનો સાથ અને સહયોગ મળશે. નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. બૌદ્ધિક કાર્ય કરનારા લોકોને સફળતા અને સન્માન મળશે. બીજા પર વધુ વિશ્વાસ કરવાનું કારણ એ છે કે તમારું કામ જાતે કરો. વેપારમાં નવા ભાગીદારો બનશે. તમારે કોઈ અનિચ્છનીય પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. આલ્કોહોલ પીધા પછી વાહન ચલાવશો નહીં, નહીં તો અકસ્માત થઈ શકે છે.

મકરઃ આજે કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક એવી ઘટના બની શકે છે જે તમારા પ્રભાવમાં વધારો કરશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશનની સાથે મહત્વની જવાબદારીઓ મળશે. વેપારમાં પ્રગતિ અને પ્રગતિની તકો છે. નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ઉદ્યોગમાં કોઈપણ મોટી અડચણ સરકારી સહાયથી દૂર કરવામાં આવશે. રાજનીતિમાં સાથી પક્ષો ફાયદાકારક સાબિત થશે. ખાણીપીણીના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. કોર્ટમાં કોઈપણ કેસનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. બિઝનેસ ટ્રીપ પર જઈ શકો છો. હવાઈ ​​મુસાફરી થશે. પરિવારમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પૂરા થશે.

કુંભ: આજે તમારું નામ સંગીતની દુનિયામાં સાંભળવા મળશે. રાજકારણમાં તમારી અસરકારક વાણીની પ્રશંસા થશે. પરિવારમાં પૈતૃક સંપત્તિનું વિભાજન થશે. કોઈપણ વ્યવસાયિક યોજના સફળ થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં તમારું કામ બોસનું ધ્યાન તમારી તરફ આકર્ષિત કરશે. પ્રિય વ્યક્તિના કારણે સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. વાહન ખરીદવાની જૂની ઈચ્છા પૂરી થશે. વેપારમાં નવા ભાગીદારો બનશે. આજે શસ્ત્રોમાં રસ રહેશે. શસ્ત્રો ખરીદવાની યોજના બની શકે છે. પરિવાર માટે વૈભવી વસ્તુઓ લાવશે.

મીનઃ આજે તમને પરીક્ષા સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં નવી જવાબદારીઓ મળવાના ચાન્સ રહેશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ થવા પર મનોબળમાં અચાનક વધારો થશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. કેટલાક જૂના વિવાદમાંથી તમને રાહત મળશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. વ્યવસાયમાં જોડાયેલા લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. રાજકારણમાં તમારા નેતૃત્વની પ્રશંસા થશે. નવો વેપાર ઉદ્યોગ શરૂ કરવાની યોજના સફળ થશે. કળા, રમતગમત અને વિજ્ઞાનની દુનિયામાં લોકોને સરકાર તરફથી મહત્વપૂર્ણ સન્માન મળશે. જેલમાં બંધ લોકોને જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવશે. પરિવારમાં કોઈ સુખદ ઘટના બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *