મંગળવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કન્યા સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ સહકર્મીઓ નો મળશે સાથ - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કન્યા સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ સહકર્મીઓ નો મળશે સાથ

મેષ તમારા ગુસ્સા અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તમારા નિર્ણયને વારંવાર બદલશો નહીં. આ તમારા સહકર્મીઓમાં હતાશા અને મૂંઝવણમાં વધારો કરશે. રોજગારની શોધમાં ભટકવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ સંબંધિત કાર્યને મોકૂફ રાખવાનું ટાળવું પડશે. પરિવાર અને મિત્રોના સહયોગથી બિઝનેસમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. રાજકીય ક્ષેત્રે તમારી રાજનીતિક કુશળતાની પ્રશંસા થશે. આલ્કોહોલ પીધા પછી વાહન ન ચલાવો, નહીં તો તમારે જેલની સજા ભોગવવી પડી શકે છે. ઉપાયઃ- વિધવાઓની મદદ કરો અને તેમની પાસેથી પૈસા ન લો.

વૃષભ દિવસની શરૂઆત કોઈ સારા સમાચાર સાથે થશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓની નિકટતાનો લાભ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં અવરોધો દૂર થવાથી મનમાં પ્રસન્નતા વધશે. દૂર દેશના કોઈ સંબંધી તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. રાજકારણમાં તમારું વર્ચસ્વ વધશે. તમને કોઈ સામાજિક કાર્યની જવાબદારી મળી શકે છે. નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. કોર્ટના મામલામાં આવતા અવરોધો મિત્રના સહયોગથી દૂર થશે. વેપારમાં નવા સહયોગી બનશે. તમને કૃષિ કાર્યમાં સરકારી યોજનાનો લાભ મળશે. પશુઓની ખરીદી અને વેચાણમાં રોકાયેલા લોકોને મોટી સફળતા મળશે.

મિથુન દિવસ તમારા માટે વધુ ફાયદાકારક અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. અતિશય ભાવનાઓના કારણે મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં નિર્ણય ન લો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. કાર્યસ્થળમાં સામાન્ય ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારા વ્યક્તિત્વમાં સુધારો કરો. નોકરી કરતા લોકોને લાભ અને પ્રગતિની તક મળશે. વેપાર કરતા લોકોને વેપારમાં નવા સ્ત્રોતોથી લાભ થવાની સંભાવના છે. કોર્ટના મામલામાં સાવધાની રાખો. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે તમને મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પણ મળશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોની કોઈપણ ઈચ્છા પૂરી થશે. રાજકીય ક્ષેત્રે પ્રભાવ રહેશે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરે ખરીદવાની યોજના સફળ થશે. ઉપાયઃ- મધુર ભોજનનું દાન કરો.

કર્ક રસ્તામાં અચાનક કંઈક તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમે ઓફિસ અથવા કાર્યસ્થળ પર જવા માટે થોડા સમય પહેલા તમારું ઘર છોડ્યું હતું. બિઝનેસ પ્લાનિંગમાં છુપાયેલા રોગોથી આગળ વધો. અનુષ્ઠા કોઈપણ વિરોધી અથવા દુશ્મનને તેના વિશે જાણ થાય તો તેને વિક્ષેપ લાવી શકે છે. નવા કર્મચારીઓ અથવા વ્યવસાયમાં કામ કરતા લોકો પર ચાંપતી નજર રાખો. રાજ્ય કક્ષાની રમત સ્પર્ધાઓમાં તમને નોંધપાત્ર સફળતા અને સન્માન મળશે. રાજકારણમાં તમને મહત્વપૂર્ણ અભિયાનની કમાન મળી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદ કોર્ટ દ્વારા ઉકેલાશે. તમે સમજી શકશો અને તમારા બાળકો દ્વારા કરવામાં આવી રહેલા સારા કામ માટે માન અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. કોઈપણ નવા ઉદ્યોગમાં સાહસ કરવાનું ટાળો. અગાઉથી કાળજીપૂર્વક વિચારો.

સિંહ સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવા મિત્રો બનશે. નોકરીમાં નોકરોની ખુશીમાં વધારો થશે. વેપારમાં કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. છેતરપિંડી થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. કેટલાક અધૂરા કામ પૂરા થવાની સંભાવના છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં રોકાયેલા લોકોને સફળતા અને સન્માન મળશે. ઉદ્યોગમાં નવા સહયોગી બનશે. તમને પરિવારના કોઈ સભ્ય તરફથી ટેલિવિઝન સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. રાજનીતિમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. સરકારમાં બેઠેલા કોઈ વ્યક્તિ તરફથી તમને સહયોગ અને સાથ મળશે. સંગીત સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. સંતાનોની જવાબદારીઓ પૂરી થશે. વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. ઉપાયઃ- દુર્ગા સપ્તશતીનો પાઠ કરો. બુધ યંત્રની પૂજા કરો.

કન્યા રાશિ તમે તમારા દુશ્મનને હરાવવામાં સફળ થશો. તમારું મન વારંવાર વ્યસનો તરફ દોડશે, તેને નિયંત્રિત કરો. તમને માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. તમને જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળવાની સંભાવના છે. ધંધામાં લોન લઈને મૂડી રોકાણ કરશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને તેમના બોસના સહયોગથી પ્રમોશન મળશે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સભ્યનો સહયોગ મળશે. નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. હથિયારોના વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ સફળતા અને લાભ મળશે.

તુલા કલા અને અભિનય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ સફળતા અને સન્માન મળશે. નોકરીની શોધમાં તમારે ઘરથી દૂર જવું પડશે. તમને નોકરી મળશે. તમને કોઈ સરકારી યોજનાની જવાબદારી મળી શકે છે. રાજનીતિમાં તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિની નિકટતાનો લાભ મળશે. પહેરવેશમાં રસ રહેશે. વેપારમાં નવા ભાગીદાર બનશે. વેપારના વિસ્તરણની યોજનાઓ સફળ થશે. દળ સાથે જોડાયેલા લોકોને તેમના ક્ષેત્રમાં વિજય પ્રાપ્ત થશે. લોકો સમજશે અને સન્માન મેળવશે. રમતગમતની સ્પર્ધાઓમાં તમને સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓને નવા મિત્રો મળશે. જમીનના વેચાણ સાથે જોડાયેલા કામમાં જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. સામાજિક કાર્યમાં તમારી ભૂમિકાને કારણે તમને વિશેષ જવાબદારી અથવા સન્માન મળી શકે છે. ઉપાયઃ- ચંદ્ર યંત્રની પૂજા કરો. ઓમ નમઃ શિવાય મંત્રનો જાપ કરો.

વૃશ્ચિક કાર્યસ્થળ પર બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. તમારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. વ્યવસાયની જવાબદારીઓ બીજાને સોંપવાને બદલે તેને જાતે સંભાળો. વિકાસ પામતો ધંધો ધીમો પડી જશે. નોકરીમાં તમારા ઉપરી સાથે તાલમેલ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. ખરાબ બાબતનો ઉકેલ આવશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને અચાનક કંપનીમાંથી કાઢી મુકવામાં આવી શકે છે. તમે તમારા બોસ સાથે સતત સંપર્કમાં રહો છો. જો તમે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તમારા બજેટ પ્રમાણે ત્યાંથી ખરીદો. વધુ પડતી લોન લેવાનું ટાળો. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ તીર્થસ્થળ પર જઈ શકો છો.

ધનુરાશિ અચાનક કોઈ લાંબી યાત્રા અથવા વિદેશ પ્રવાસ થઈ શકે છે. કોર્ટના મામલામાં વિવાદ વધી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યો પ્રત્યે નિષ્ઠાનો અભાવ રહેશે. વેપારી લોકોના વ્યવસાયમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સંઘર્ષપૂર્ણ રહેશે. અભ્યાસમાં ઓછું મૂલ્ય રહેશે. સંતાન તરફથી સામાન્ય ચિંતા થવાની સંભાવના રહેશે. વ્યવસાયમાં તમારા પિતા તરફથી અપેક્ષિત સહયોગ ન મળવાને કારણે તમે દુઃખી રહેશો. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને જૂની જગ્યાએથી નવી જગ્યાએ મોકલી શકાય છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ કામ થશે. ઉપાયઃ- સ્વચ્છ કપડાં પહેરો. અત્તર પહેરો.

મકર નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે તમને મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પણ મળશે. સરકારી સત્તાનો લાભ મળશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. વ્યવસાયમાં પ્રયોગો લાભદાયી સાબિત થશે. ઉદ્યોગને વિસ્તારવાની યોજના સફળ થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. રાજકારણમાં પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આજનો દિવસ તમારા માટે સમાનતા, લાભ અને પ્રગતિનો દિવસ રહેશે. ધીરે ધીરે કામ થશે. કોઈના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. તમારામાં વિશ્વાસ રાખો. નજીકના મિત્રોનો સહયોગ મળવાની સંભાવના છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશનના સારા સમાચાર મળશે. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને મહત્વપૂર્ણ સફળતા મળશે.

કુંભ સંગીતની દુનિયામાં તમારું નામ સાંભળવા મળશે. રાજકારણમાં તમારી અસરકારક વાણીની પ્રશંસા થશે. તમારી આંખ કે કાનની કોઈપણ સમસ્યા દૂર થઈ જશે. પરિવારમાં પૈતૃક સંપત્તિનું વિભાજન થશે. કોઈપણ વ્યવસાયિક યોજના સફળ થવાની સંભાવના છે. પ્રિય વ્યક્તિના કારણે સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. વાહન ખરીદવાની જૂની ઈચ્છા પૂરી થશે. વેપારમાં નવા ભાગીદારો બનશે. આજે શસ્ત્રોમાં રસ રહેશે. તમે શાસ્ત્રો ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો. રમતગમતની સ્પર્ધાઓમાં તમને ઉચ્ચ સફળતા અને સન્માન મળશે. પરિવાર માટે વૈભવી વસ્તુઓ લાવશે. ઉપાયઃ- કાળા તલને પાણીમાં નાખીને સ્નાન કરો.

મીન કાર્યક્ષેત્રમાં આવી કોઈ ઘટના બની શકે છે જે તમારા પ્રભાવમાં વધારો કરશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશનની સાથે મહત્વની જવાબદારીઓ મળશે. વેપારમાં ઉન્નતિ અને પ્રગતિની તકો છે. નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ઉદ્યોગમાં કોઈપણ અવરોધ સરકારી સહાયથી દૂર કરવામાં આવશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ઉદ્યોગમાં કોઈપણ અવરોધ સરકારી સહાયથી દૂર કરવામાં આવશે. રાજનીતિમાં નવા સહયોગીઓ ફાયદાકારક સાબિત થશે. ખાદ્યપદાર્થોના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. કોર્ટમાં ચાલી રહેલા કેસનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. જેલમાં બંધ લોકો આજે મુક્ત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *