શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં આવક વધશે કર્ક રાશિને રોકાણ લાભદાયક સાબિત થશે - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં આવક વધશે કર્ક રાશિને રોકાણ લાભદાયક સાબિત થશે

મેષ આર્થિક ક્ષેત્રે મૂડી રોકાણ વગેરે કરતી વખતે સાવધાની રાખો. મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે. વેપારમાં આવક વધારવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં કામ કરતા લોકોને યોજનાબદ્ધ રીતે કામ કરવાથી ફાયદો થશે. તમને તમારી માતા પાસેથી પૈસા અને કપડાં મળશે. તમને તમારા પિતા તરફથી વ્યવસાયમાં આર્થિક મદદ મળશે. કોઈ ઔદ્યોગિક વ્યવસાયની યોજના બનાવવા માટે દૂરના દેશની યાત્રા પર જશે. ઉપાયઃ- આજે શ્રી હનુમાનજીને ગુલાબની માળા અને ફળ અર્પણ કરો.

વૃષભ આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં કોઈ અવરોધ દૂર થશે તો આર્થિક લાભ થશે. નોકરીમાં તમને પૈસા અને ભેટ મળશે. સામાજીક કાર્યોમાં વધારે પૈસા ખર્ચતા પહેલા તમારે કાળજીપૂર્વક વિચારવું જોઈએ. માત્ર દેખાડો કરવા માટે તમે પરવડે તેના કરતાં વધુ પૈસા ખર્ચવા યોગ્ય નથી. કોઈ સ્વજનની તબિયત અચાનક બગડશે તો તમારે તમારી સંચિત મૂડી ખર્ચ કરવી પડશે. ઉપાયઃ- વહેતા પાણીમાં નાળિયેરને પોતાની ઉપર ફેરવીને તરતો.

મિથુન પૈસાની આવક અપેક્ષા કરતા ઓછી રહેશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યની સફળતાથી આર્થિક લાભ થશે. દલાલી વગેરે સાથે સંકળાયેલા લોકોને આર્થિક લાભ થશે. ખરાબ સ્વાસ્થ્યને કારણે પૈસાનો વધુ પડતો ખર્ચ થશે. તમારે બેંકમાંથી તમારી બચત ઉપાડવી પડશે અને તેને તમારા બાળકના શિક્ષણ પર ખર્ચ કરવી પડશે. પૈસાની અછત તમને પરેશાન કરતી રહેશે. ઉપાયઃ- ગળામાં ચાંદી પહેરો.

કર્ક તમે જલ્દી જ લોન ચૂકવવામાં સફળ થશો. કોઈ જૂનું દેવું ચૂકવવાથી મોટી રાહત મળશે. વેપારમાં મૂડી રોકાણ લાભદાયક સાબિત થશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે અને બાકી રહેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે. નોકરીમાં ઈચ્છિત પદ મળશે તો આવકમાં વધારો થશે. રાજનીતિમાં લાભદાયક પદ મળશે. પૈતૃક સંપત્તિ મળવાના ચાન્સ રહેશે. ઉપાયઃ- સુંદર વસ્ત્રો, સુગંધ, અત્તર અને ઝવેરાત ભેટમાં ન આપવા જોઈએ.

સિંહ શુક્રવારે તમારા જીવનસાથીના કારણે આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વેપારમાં નવા સહયોગીઓ લાભદાયી સાબિત થશે. પૈતૃક સંપત્તિમાં વધારો થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ અધૂરું કામ પૂરું થવાથી આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. કૃષિ કાર્યમાં આર્થિક લાભ થશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને તેમના બોસની નિકટતાનો લાભ મળશે. આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે. ઉપાયઃ- સહિયારું કામ ન કરવું. ડાકના પાંદડાને દૂધથી ધોઈ લો અને તેને રણમાં દબાવો.

કન્યા રાશિ શુક્રવારે પૈસા આવવાની રાહ જોતા રહેશે. પણ પૈસા નહીં આવે. સરકારી કામ સાથે જોડાયેલા લોકોને આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. જો કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ થવામાં અટકી જાય તો પૈસા આવવાનું બંધ થઈ જશે. તમારા પરિવારના સભ્યોની બિનજરૂરી પૈસા ખર્ચવાની વૃત્તિ જોઈને તમારા મનમાં ભારે દુઃખ થશે. ભૂગર્ભ પ્રવાહી, ખાણો વગેરેના કામ સાથે સંકળાયેલા લોકોને અચાનક કોઈ મોટી સફળતા અને લાભ મળી શકે છે. ઉપાયઃ- બાજરી વગેરે જેવી સૂર્યની વસ્તુઓ મફતમાં ન ખરીદો, પૈસા આપીને ખરીદો.

તુલા શુક્રવારે નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સંપત્તિ અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. જમીનના કોઈ જૂના વિવાદનો ઉકેલ આવશે. પશુપાલન સાથે જોડાયેલા લોકોને સારી આવક થશે. શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ સાથે જોડાયેલા લોકોને સરકારી યોજનાના કારણે મોટો ફાયદો થશે. તમને માતા-પિતા તરફથી કપડાં અને ભેટ મળશે. લક્ઝરી પર વધુ પડતા પૈસા ખર્ચતા પહેલા સમજી વિચારીને જ નિર્ણય લો. ઉપાયઃ- ભગવાન શિવને દૂધથી અભિષેક કરો.

વૃશ્ચિક તમને શુક્રવારે જ લાભ મળશે. તમારે તમારું કામ પૂર્ણ સમર્પણ સાથે કરવું જોઈએ. કિંમતી ચીજવસ્તુઓ ખરીદીને ઘરે લાવશે. તમને તમારી નોકરીમાં વરિષ્ઠ અધિકારી તરફથી કિંમતી ભેટો અથવા પૈસા મળશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના માતાપિતા તરફથી ઇચ્છિત ભેટ પ્રાપ્ત થશે. તમે ઘરની સુખ-સુવિધાઓ પર ઘણા પૈસા ખર્ચ કરશો.ઉપાયઃ- રાત્રે દૂધ ન પીવો.

ધનુરાશિ માટીને પકડી રાખશો તો તે સોનામાં ફેરવાઈ જશે. તમે જ્યાં પણ પ્રયાસ કરશો ત્યાંથી આવક થશે. નોકરીયાત વર્ગને લાભ થશે. આજીવિકા કરનારા લોકોને વિશેષ સફળતા અને લાભ મળશે. આર્થિક લાભ થશે. નોકરીમાં તમારા સારા સમર્પણ અને પ્રમાણિક કાર્યશૈલીથી પ્રભાવિત થઈને તમારા બોસ તમારા પગારમાં વધારો કરશે. અને તમને કેટલીક ભેટ પણ આપી શકે છે. ઉપાયઃ- ઓમ નમઃ શિવાય મંત્રનો 108 વાર જાપ કરો.

મકર બાળકોના રમકડાના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. ટ્રાવેલ એજન્સી, ટેક્સી ડ્રાઈવર, પરિવહન વિભાગ સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા અને આર્થિક લાભ મળશે. સેક્સ વર્કરના કામમાં લાગેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળવાના છે. તેમની આવક સારી રહેશે. સેલ્સમેન તરીકે કામ કરતા લોકોને સારો બિઝનેસ મળશે.

કુંભ તમારા સારા નિર્ણયને કારણે તમને વ્યવસાયમાં આર્થિક લાભ થશે. મકાન નિર્માણના કામમાં રોકાયેલા લોકોને આવક વધવાના સંકેત મળશે. વૈભવી વસ્તુઓ પર વધારે પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓની નિકટતાનો લાભ મળશે. સટ્ટાબાજી વગેરેથી બચો નહીંતર મોટું આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. રાજનીતિમાં કોઈ લાભદાયક પદ કે જવાબદારી મળવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ઉપાયઃ- આજે તુલસીની માળા પર નીચે આપેલા મંત્રનો 108 વાર જાપ કરો. રામચરિત ચિંતામણી ચારુ સંત સુમતિ તિય સુમન સિંગારુ।

મીન મીન રાશિવાળા લોકોને પૈતૃક સંપત્તિ મળી શકે છે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી કિંમતી ભેટ મળી શકે છે. તમને પૈસા મળશે. આર્થિક અને વ્યવસાયિક યોજનાઓનો વિસ્તાર થશે. તમને કોઈ કામથી ફાયદો થશે. સફળતા મળશે. આવકના જૂના સ્ત્રોતોને અવગણશો નહીં. તેમના પર વધુ ધ્યાન આપો. મિલકત સંબંધિત વિવાદોને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. તેમને વધવા ન દો. આવક અને ખર્ચ વચ્ચે તાલમેલ જાળવો.
ઉપાયઃ- આજે જ 28 મોરના પીંછાથી ધૂળ ખાઈ લો. તમારા ગાદલા હેઠળ 21 મોર પીંછા મૂકો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *