સોમવારનું રાશિફળ કોઈ મોટી ડીલ ફાઇનલ થઈ શકે છે પરંતું આ રાશિવાળા ને રહેવુ પડશે સાવધાન - khabarilallive    

સોમવારનું રાશિફળ કોઈ મોટી ડીલ ફાઇનલ થઈ શકે છે પરંતું આ રાશિવાળા ને રહેવુ પડશે સાવધાન

મેષ: મિત્રો અને સહકર્મીઓ તરફથી તમને સહયોગ મળવાથી તમે સારું અનુભવશો. તમે તમારી હિંમત અને હિંમતના બળ પર જીવનમાં તમે જે ઇચ્છો છો તે બધું પ્રાપ્ત કરશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો છે. સવારે ચંદ્ર બીજ મંત્રનો જાપ કરો. ગાયને પણ ખવડાવો.

વૃષભ: તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને કારણે તણાવ થઈ શકે છે. સંજોગો તમારા માટે નકારાત્મક હોઈ શકે છે. તેથી, તમારી હિંમત અને હિંમત જાળવી રાખો. સવારે ગરીબોને ભોજન કરાવો. ભગવાન શિવના મંદિરમાં જાઓ અને ત્યાંના શિવલિંગને જળ ચઢાવો.

મિથુન: વાહન ધીમે ચલાવો. જીવનમાં પરિવર્તન આવવા છતાં તમારી પ્રતિષ્ઠા અને લોકો પર તમારી પકડ અકબંધ રહેશે. લીલો ચારો અને પાલક ગાયને ખવડાવો. બુદ્ધના બીજ મંત્રનો પણ જાપ કરો.

કર્ક રાશિ: પરિવારમાં સારું વાતાવરણ રહેશે. તમારા મિત્રો, સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. તેથી તમારો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. કોઈ મિત્ર કે સંબંધી સાથે ફરવા જઈ શકો છો. સવારે ચંદ્ર બીજ મંત્રનો જાપ કરો અને કોઈ ગરીબને ભોજન કરાવો.

સિંહ રાશિ: તણાવથી મુક્ત રહેવા માટે, જો તમે લાંબી મુસાફરી પર જશો તો તે તમારા માટે સારું રહેશે. નકામા કામથી મન વિચલિત થઈ શકે છે. ભવિષ્યમાં નવી તકો અને શક્યતાઓ તમારી રાહ જોઈ રહી છે. સવારે સૂર્યને રોલી અને જળ અર્પણ કરો. કોઈ ગરીબને ભોજન પણ ખવડાવો.

કન્યા રાશિ: વિવાહિત જીવનમાં તણાવ આવી શકે છે. જો તમે કોઈ કારણ વગર કોઈની સાથે સંબંધ બાંધશો તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય અને આવક બંને પર ધ્યાન આપો. સફળતા મેળવ્યા પછી અધૂરા કામો છોડવાનું ટાળો. ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો. તેમજ ઘાયલ ઢોરની સારવાર કરાવો. આ દરમિયાન બુદ્ધના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

તુલા: સોમવારે તમે રાજકીય ગતિવિધિઓમાં ભાગ લેશો. જે પણ કામ સાચા દિલથી થશે. તેમાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. જો તમે કોઈપણ પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો પૂરા દિલથી મહેનત કરો, કારણ કે તમને તમારી ઈચ્છા મુજબ પરિણામ મળશે. સવારે ગરીબોને ભોજન કરાવો અને શુક્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

વૃશ્ચિક: વેપારમાં તમને સફળતા મળશે. પરિવારમાં સારું વાતાવરણ રહેશે. તમારા સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓ તમારા વખાણ કરશે, જેનાથી તમારી સાથે તેમના સંબંધો સારા રહેશે. જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત છો, તો તેમાંથી સાજા થવાનો સમય આવી ગયો છે. સવારે સુંદરકાંડનો પાઠ કરો. સાથે જ વાંદરાને ગોળ, ચણા અને કેળા ખવડાવો.

ધનુરાશિ: મિત્રો સાથે લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. જો તમે કોઈપણ રમત સાથે જોડાયેલા છો, તો આજનો સમય તમારા માટે ઘણો સારો રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને ઉતાવળે નિર્ણય લેવાનું ટાળો. ચારા અને રોટલી પર હળદર લગાવીને ગાયને ખવડાવો. ગુરુના બીજ મંત્રનો પણ જાપ કરો.

મકર: અંગત જીવનમાં તણાવ થઈ શકે છે. કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા સારી રીતે વિચાર કરો. જો તમે જમીન કે પ્રોપર્ટી ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો સોમવારે ડીલ ફાઈનલ ન કરો. સવારે કૂતરાને ખવડાવો. સાંજે શનિદેવના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

કુંભ: ધાર્મિક કાર્યો સાથે જોડાયેલા રહેશે. મૂંઝવણ ટાળો અને તમારું ધ્યાન તમારા લક્ષ્ય પર રાખો. નિયમો અને નિયમોના કારણે કોઈપણ પ્રકારના સંઘર્ષને ટાળો. મિત્રો સાથે રહેશે. કાર ધીમે ચલાવો. ઘાયલ કૂતરાને સવારે સારવાર કરાવો. તેને પણ ખવડાવો. સાંજે શનિ મંદિરમાં જાઓ અને ત્યાં તેલનો દીવો પ્રગટાવો.

મીન: રચનાત્મક પ્રવૃત્તિઓ સાથે સંકળાયેલા રહેશે. લાંબી પ્રતીક્ષા પછી, તમને તમારી ઇચ્છિત તક મળશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ સારા રહેશે. પરિવાર સાથે ક્યાંક બહાર જઈ શકો છો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ચારા અને રોટલી પર હળદર લગાવીને ગાયને ખવડાવો. ચંદ્રના બીજ મંત્રનો પણ જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *