રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને ભાગીદારીમાં લાભ થશે સિંહ રાશિને વેપારના ફાયદો થશે - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને ભાગીદારીમાં લાભ થશે સિંહ રાશિને વેપારના ફાયદો થશે

આજે મેષ રાશિફળ પત્નીની વાત પર ખાસ ધ્યાન આપવું જરૂરી છે. રમતગમતમાં નામ કમાવવાની સારી તક જતી થઈ શકે છે. વડીલો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમને પેટમાં દુખાવાની સમસ્યા થઈ શકે છે. શત્રુઓ વધી શકે છે. વધુ પડતો ગુસ્સો દુનિયામાં અરાજકતા ફેલાવી શકે છે. રહેઠાણ પરિવર્તનની શક્યતા. સંસારમાં પ્રગતિ કરીને તમને શાંતિ મળશે. તમારા બાળક વિશે અનુભવી વ્યક્તિ સાથે વાત કરો. સામાજિક કાર્યમાં તમને પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ખૂબ તણાવ રહેશે. પિતાના મૃતદેહને લઈને ચિંતા વધી.

આજે વૃષભ રાશિફળ તમે મુસાફરીની તકો ગુમાવી શકો છો. અજાણતા કોઈ કામ કરવાથી તમને બધાના આશીર્વાદ મળશે. કોઈ મિત્ર તમને દગો આપી શકે છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્ત્રીને તકલીફ થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર વાણી પર નિયંત્રણ ન રાખવાથી નુકસાન થઈ શકે છે. સરકારી કર્મચારીઓ માટે દિવસ સારો છે. તમારી લોન માફ થઈ શકે છે. માતા સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમને તમારા પ્રિયજનો સાથે સમય વિતાવવાનો મોકો મળશે. વકીલો માટે સારા દિવસો આવવાના છે. માનસિક ભૂલોના કારણે કામ છૂટી શકે છે. કોઈની ઉપર વધારે દયા ન કરવી તે વધુ સારું છે.

મિથુન રાશિનું આજનું રાશિફળ કાર્યસ્થળ પર તમને સન્માન મળશે. આવક અનેક રીતે વધી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન ઘરે વાતચીત થઈ શકે છે. સાવચેત રહો, જોખમ છે. કોઈ કામમાં વ્યસ્તતા રહેશે. સંગીતકારો માટે સારો સમય નથી. બ્લડ પ્રેશરમાં વધઘટ થઈ શકે છે. કોઈ સંબંધી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રેમમાં અભિમાન વધી શકે છે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં સારા લાભની અપેક્ષા છે. કોઈ નવું કામ શરૂ ન કરવું જોઈએ.

કર્ક આજનું રાશિફળ મિત્રો વચ્ચે અશાંતિ વધી શકે છે. આગ સંકટ. તમે તમારા પ્રેમી સાથે દલીલમાં જીતી શકો છો. નાણાકીય દબાણ વધી શકે છે. પરિવાર સાથે ઘણી બધી ખરાબ વસ્તુઓ થઈ શકે છે. અરાજકતાથી દૂર રહો. પૈસાની ચોરી થઈ શકે છે. વેપાર માટે પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિ સાથે ચર્ચા થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ઘરમાં મતભેદ થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કામનું દબાણ વધી શકે છે. પડોશીઓની ઉશ્કેરાટને કારણે ઘરમાં ગરબડ થઈ શકે છે. પત્ની માટે કોઈ સંકટથી બચવું શક્ય બનશે. કોઈ વ્યક્તિના કારણે આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. વેપારમાં સારી વસ્તુઓ થઈ શકે છે. તમે વિદેશમાં રહેતા મિત્ર સાથે વાત કરી શકો છો. કાર્યસ્થળમાં ઉન્નતિની તકોનો લાભ લો.

સિંહ રાશિનું આજનું રાશિફળ ખલેલથી સાવધ રહો. વેપારમાં વધારાનો ફાયદો થઈ શકે છે. તમે પ્રિયજનોથી પરેશાન થઈ શકો છો. મિત્રો સાથે સમય પસાર થઈ શકે છે. સંગીતમાં સફળતા મળશે. ઘરનો ખર્ચ વધી શકે છે. કોઈનું ખરાબ બોલવા બદલ પસ્તાવો. લીવરની સમસ્યા વધી શકે છે. તમને પ્રિયજનો વિશે કોઈ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. બિનજરૂરી ભટકવું પડી શકે છે. આળસના કારણે કેટલાક સારા કામ છૂટી શકે છે. દામ્પત્ય જીવનમાં નાના-નાના કારણોસર મતભેદ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશિનું આજનું રાશિફળ વ્યવસાયિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. માદક દ્રવ્યોનું વ્યસન વધી શકે છે. પાઈલ્સ જેવા રોગો વધી શકે છે. અભ્યાસમાં માન-સન્માન વધી શકે છે. પાડોશીઓ સાથે વિવાદ ન કરો તો સારું રહેશે. વધારાના ખર્ચ લાગુ થઈ શકે છે. વાહન સાવધાનીથી ચલાવો, ઈજા થઈ શકે છે. પત્નીને ઈર્ષ્યા થઈ શકે છે. કામના તણાવને કારણે શરીરમાં તણાવ વધે છે. પ્રોપર્ટીનો ખર્ચ વધી શકે છે. તમે વેપારમાં વધુ રોકાણ કરી શકો છો. ગાંઠ જેવા રોગો વધી શકે છે. પ્રેમમાં દબાણ વધી શકે છે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ વધી શકે છે.

તુલા આજનું રાશિફળ લોકો નબળાઈઓનો લાભ લઈ શકે છે. વ્યવસાયિક સમસ્યાઓ વધી શકે છે. મિત્રો તરફથી કંઈક ખરાબ થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં વિવાદ થઈ શકે છે. ઘરમાં બહારથી પરેશાનીઓ આવી શકે છે. વેપારમાં જોખમ ન લેવું સારું. યોગ્ય વાણીથી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. લોન વસૂલવા માટે તમારે વધારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે નહીં. આજે પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમામ જરૂરી કાર્યો પૂર્ણ કરો. કામ બીજાને ન સોંપો. કાર્યસ્થળ પર વિવાદને કારણે કામ અટકી શકે છે.

વૃશ્ચિક આજનું રાશિફળ વિવાહિત જીવનમાં ઉથલપાથલનો સમય છે. માતા સાથે મતભેદ અને દુઃખ. વ્યવસાયિક આવક વધી શકે છે. પ્રેમમાં સુખ હશે તો પણ વિચારો વધશે. ઊંચા સ્થાન પરથી પડી શકે છે. બાળકોને વધુ તકલીફ પડી શકે છે. પ્રવૃત્તિ થાક વધારે છે. પારિવારિક ખર્ચને લઈને વૈવાહિક વિવાદ. દુષ્કર્મ કરનારને નુકસાન પહોંચાડવું. બપોર પછી વ્યવસાયનું દબાણ વધી શકે છે.

ધનુરાશિ આજનું રાશિફળ પાઈલ્સનો દુખાવો વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે. ધંધાકીય આવકમાં વધારો થાય. વૈવાહિક વિખવાદથી પરેશાન. કામમાં અરુચિ અને શારીરિક પીડા માનસિક પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે. બાળકની સિદ્ધિઓ પર ગર્વની લાગણી. માતા-પિતાનો મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. મિલકતના નિકાલની સંભાવના છે. બાળકોના ભણતરમાં રસ રહેશે. વેપારમાં થોડી ચિંતા વધી શકે છે.

મકર આજનું રાશિફળ ધંધાકીય અશાંતિ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમને સુધારની તક મળી શકે છે. મિત્રો સાથેના સંબંધોમાં ગૂંચવણો આવી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં ગુસ્સો વધી શકે છે. બેરોજગારો માટે જોબ કોમ્યુનિકેશન સારું થઈ શકે છે. પ્રેમમાં અભિમાન વધશે. શેર તમને મોટા જોખમોથી બચાવશે. વધુ પડતો ગુસ્સો જોખમનું કારણ બની શકે છે. પત્ની સાથે ઘરના બાંધકામની ચર્ચા.

કુંભ રાશિનું આજનું રાશિફળ શારીરિક સમસ્યાઓના કારણે વ્યવસાયમાં સમય આપી શકતા નથી. વૈવાહિક સંબંધોમાં સુધારો કરવાનો સમય છે. બહારના લોકો માટે ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરીમાં સારી તકોનો લાભ લો. આવક અપેક્ષા મુજબ નહીં થાય. પડોશીઓ સાથે ઝઘડો ન કરો. અકસ્માતોથી સાવચેત રહો. પરોપકાર દ્વારા શાંતિ. કોઈ મિત્ર સાથે નોકરીને લઈને ચર્ચા થઈ શકે છે. બ્લડ પ્રેશરની ચિંતા. મુસાફરી દરમિયાન ઘરે વાતચીત થઈ શકે છે.

મીન રાશી આજે સારવારના ખર્ચમાં વધારો. મિત્ર સાથે વિવાદ થયો. કામમાં માન-સન્માન અંગે તણાવ. પિતા માટે કોઈપણ જોખમથી રક્ષણ. પ્રિયજનો માટે હૃદયની પીડા. તમે કોઈ દૂરના મિત્ર સાથે સંપર્કમાં આવી શકો છો. કાર્યસ્થળ પર નવા સંપર્કો આવી શકે છે. પરિવારમાં વધુ પડતો ખર્ચ થઈ શકે છે. તમને કોઈ કામમાં મિત્રોની મદદ મળી શકે છે. તમારા પડોશીઓ સાથે ખૂબ સમજદારી રાખો. કોઈ પણ વ્યક્તિના ખોટા ઉપયોગને કારણે માતાના ઘરને નુકસાન થઈ શકે છે. મહેનતના કારણે બીમારી થઈ શકે છે. વધારાના કામમાં સમય વેડફાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *