મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ખર્ચ અને રોકાણની બાબતોમાં ગતિ આવશે નજીકના વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે - khabarilallive
     

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ખર્ચ અને રોકાણની બાબતોમાં ગતિ આવશે નજીકના વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે

મેષ- ખર્ચ અને રોકાણની બાબતોમાં ગતિ આવશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ટાળો. વ્યાવસાયિક પ્રયાસો આગળ ધપાવશો. સંબંધો વધુ સારા રહેશે. નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. આર્થિક અને વ્યાપારી વ્યવસ્થાઓ પર ભાર મૂકશો. મીટિંગ્સ અને વાટાઘાટો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. દૂરના દેશોની બાબતોમાં રસ રહેશે. શ્રેષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. કામની તકો મળશે. ઔદ્યોગિક યોજનાઓને વેગ મળશે. દેખાડો કરશો નહીં. ખર્ચ પર નિયંત્રણ જાળવશો. પ્રભાવશાળી રહેશે. નજીકના લોકોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. નિત્યક્રમ રાખશે.

વૃષભ- વ્યાવસાયિકો સાથે વાતચીત વધુ સારી રહેશે. ખૂબ વિચારીને કામ કરશે. આર્થિક અને વ્યાપારી લાભો પર ધ્યાન વધારશે. પડતર મામલાઓમાં ગતિ આવશે. નવા વિષયોમાં ગતિ આવશે. લેવડ-દેવડમાં ધીરજ રાખશો. અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં ગતિશીલતા વધશે. નફાની ટકાવારી નિયંત્રણમાં રહેશે. કામ સાવધાનીથી પૂરા કરશો. સોદા અને કરાર સુધી પહોંચવામાં સફળ થશો. કરિયર અને બિઝનેસમાં સક્રિય રહેશો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લઈ શકશો. તૈયારી સાથે આગળ વધશે. બહુમુખી પ્રતિભા દર્શાવશે. પ્રગતિની તકો વધશે.

મિથુનઃ- કાર્યસ્થળમાં દરેક વ્યક્તિ ખુશ રહેશે. મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન વધુ સારું રહેશે. કાર્ય લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે. લાયકાતની કામગીરી અપેક્ષા મુજબ રહેશે. કરિયર અને બિઝનેસના મામલાઓ ઉકેલાશે. વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશો. સહિયારા સંબંધો સુધરશે. ભાવનાઓને કાબૂમાં રાખશો. સ્પર્ધાની ભાવના રહેશે. સ્પષ્ટ રીતે કામ કરશે. સહકારની ભાવના જાળવી રાખશે. ધીરજ જાળવી રાખશો. લોકોને જોડવામાં સફળતા મળશે. જવાબદારો સાથે નિકટતા વધશે. મેનેજમેન્ટ ગ્રુમિંગ પર ધ્યાન આપશે. વિવિધ કાર્યોને વેગ મળશે.

કર્કઃ- સમયમાં ઝડપી સુધારો થવાના સંકેત છે. ભાગ્યની મદદથી લક્ષ્યો ઝડપથી પૂરા થશે. વડીલો સાથે નિકટતા વધશે. દરેક જગ્યાએ ઇચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થશે. અંગત બાબતોમાં ગતિ આવશે. સુસંગતતાની ટકાવારી ઊંચી હશે. નોંધપાત્ર કામગીરી જાળવી રાખશે. વેપાર સારો રહેશે. સહકારની ભાવના રાખો. તકોનો મહત્તમ ઉપયોગ કરો. આર્થિક લાભમાં વધારો થશે. આયોજિત વિષયો પર ભાર મુકશે. લોકો સાથે તાલમેલ વધશે. તમને મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. વિવિધ યોજનાઓ ફળ આપશે.

સિંહ- નીતિ, નિયમો અને વ્યવસ્થા જાળવો. વ્યવહારોમાં સાક્ષરતા પર ભાર મૂકવો. વિવિધ પ્રવૃત્તિઓમાં સાવધાન રહો. કામમાં સાતત્યતા રહેશે. સંજોગો અસ્વસ્થતા રહી શકે છે. ધીરજપૂર્વક આગળ વધશો. શિસ્ત અને પાલન અપનાવશે. સમય સામાન્ય છે. વાદ-વિવાદ, વાદ-વિવાદ અને અનિર્ણયની પરિસ્થિતિથી દૂર રહો. બુદ્ધિ અને સતર્કતાથી કામ પૂરાં થશે. આસાનીથી આગળ વધશે. નીતિ અને ધર્મનું પાલન કરો. અંગત બાબતો તરફેણમાં રહેશે. પરંપરાઓનું પાલન કરશે. સ્વાસ્થ્ય ચિહ્નો વિશે સાવચેત અને સંયમિત બનો.

કન્યા- તમે તમારા પ્રિયજનો સાથેના વ્યવહારમાં આદર, સ્નેહ અને સ્પષ્ટતા જાળવી રાખશો. ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ રહેશે. ભાગીદારીના કામમાં રસ વધશે. જમીન અને મકાનની બાબતોમાં વેગ આવશે. ઉદ્યોગ વ્યાપાર ધાર્યા કરતા સારો રહેશે. તમારા વચનમાં સાચા રહો. નેતૃત્વની ભાવના રહેશે. પ્રતિભામાં સુધારો થશે. ફોકસ વધારશે. મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધોમાં નિકટતા આવશે. પ્રિયજનો તરફથી સહયોગ મળશે. સારા સમાચારથી ઉત્સાહિત રહેશો. ઉતાવળમાં નિર્ણયો ન લો. સંપર્ક વધુ સારો રહેશે. લગ્નજીવનમાં મધુરતા વધશે. સ્થિરતા વધશે.

તુલા- લેવડ-દેવડના મામલામાં ભાવુકતા ટાળો. વ્યાવસાયિક ચર્ચામાં નમ્ર અને સ્પષ્ટ બનો. છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. વસ્તુઓમાં ઝડપથી ન પડો. સખત મહેનતમાં માનતા રહેશે. મહેનતથી તમને પરિણામ મળશે. વ્હાઇટ કોલર લોકોથી સાવચેત ન રહો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃતિ વધારવી. સહકર્મીઓના સહયોગથી આગળ વધશો. ઉદ્યોગ અને વ્યવસાયના પ્રયાસોમાં સુધારો થશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ધીરજ બતાવશો. કાર્ય પ્રવૃત્તિ રહેશે. કર્મચારીઓ અપેક્ષિત કામગીરી જાળવી રાખશે.

વૃશ્ચિક- વિજયની ભાવના વધશે. મિત્રોનો સંગાથ તમારો ઉત્સાહ વધારશે. લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. સહકર્મીઓનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. વચન પાળશે. આર્થિક રીતે સાવધાન રહેશો. પરીક્ષામાં સારું પ્રદર્શન કરશે. અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં રુચિ રહેશે. વડીલોની વાત સાંભળશે. પારિવારિક બાબતોમાં રસ વધશે. દરેકને અસર થશે. વ્યક્તિગત પ્રયાસોમાં આગળ રહેશે. પરસ્પર વિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે. ચારે બાજુ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રવાસ અને મનોરંજનની તકો વધશે. મિત્રો સાથે સુખદ પળો પસાર થશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં શુભતા વધશે.

ધનુ- સ્વાર્થ અને લાલચને વશ ન થાવ. સ્વયંભૂ સહકારની ભાવનાથી કામ કરો. પ્રબંધન યોજનાઓને વેગ મળશે. અંગત વિષયો રસના રહેશે. નજીકના લોકોને સાંભળશે. સંબંધોમાં ઉર્જા રહેશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. સાવધાની સાથે આગળ વધતા રહો. આવકમાં વધારો થશે. દલીલો અને અહંકારથી દૂર રહો. સ્વાર્થ અને સંકુચિત માનસિકતા છોડી દો. ગોપનીયતાને પ્રોત્સાહન આપશે. સુખમાં વધારો થશે. પારિવારિક બાબતોમાં સક્રિયતા બતાવશે. અંગત કામમાં ફોકસ રહેશે.

મકર- ભાઈઓ વચ્ચે પ્રેમ અને વિશ્વાસ મજબૂત થશે. સામાજિક કાર્યોમાં સુધારો થશે. સકારાત્મકતા જાળવી રાખશે. વ્યવસાયિક તકો વધશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. સહકારમાં આગળ રહેશે. લોહીના સંબંધીઓ તરફથી સહયોગ મળશે. સમજણ અને હિંમતથી કાર્ય કરો. વાતચીત અને વાતચીત પર ભાર રહેશે. શાણપણ અને નમ્રતા સાથે આગળ વધો. ધીરજનો ધર્મ અપનાવશે. યોગ્ય પ્રસંગે વાત કરશે. વ્યસ્તતા રહેશે. લોક કલ્યાણના કાર્યો પર ધ્યાન આપશે. ગાણિતિક કાર્યમાં રસ રહેશે. વિવિધ કાર્યો સમયસર પૂર્ણ થશે.

કુંભ- મૂલ્યવાન વસ્તુઓમાં રસ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયોમાં ઝડપ જાળવી રાખશો. પરિવારમાં આનંદ અને આનંદ રહેશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. લોહીના સંબંધો મજબૂત થશે. સક્રિય હિંમત જાળવી રાખશે. બધાને સાથે લઈ જશે. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહેશે. ભવ્યતા પર ભાર રાખશે. પરંપરાગત કાર્યોને આગળ ધપાવશો. વિવિધ કાર્યક્રમોમાં જોડાશે. ઉજવણીના પ્રસંગો વધશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. મનોરંજક પ્રવાસ શક્ય છે. કામ ટ્રેક પર રહેશે.

મીન- પહેલ અને બહાદુરી જાળવી રાખશો. રચનાત્મક કાર્યમાં ગતિ આવશે. લોકોના સહયોગમાં રસ વધશે. વ્યવહારમાં સુમેળ અને મધુરતા જળવાઈ રહેશે. યશ અને સન્માન વધશે. મહત્વના વિષયોમાં ગતિ આવશે. સૌભાગ્યનો સંચાર થશે. લક્ષ્ય તરફ આગળ વધતા રહેશે. યશ અને સન્માન વધશે. તમને શ્રેષ્ઠ ઑફર્સ મળશે. નફો અપેક્ષા મુજબ થશે. તમને યોગ્ય ઓફર્સ મળશે. ઈચ્છિત વસ્તુ પ્રાપ્ત થશે. સુખમાં વધારો થશે. તમને નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. સફળતાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *