આ વ્યક્તિએ કહ્યું સલમાન ખાનના ફાર્મહાઉસ માં કેટલાય ફિલ્મ સ્ટારની લાશો દફન છે મારી પાસે સબૂત પણ છે - khabarilallive    

આ વ્યક્તિએ કહ્યું સલમાન ખાનના ફાર્મહાઉસ માં કેટલાય ફિલ્મ સ્ટારની લાશો દફન છે મારી પાસે સબૂત પણ છે

બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાને પાડોશી કેતન કક્કર સાથે વિવાદ બાદ તેમની સામે માનહાનિનો કેસ દાખલ કર્યો હતો. હવે મુંબઈ સિવિલ કોર્ટે અભિનેતાને ઝટકો આપતા તેની અરજી ફગાવી દીધી છે. કોર્ટે કહ્યું છે કે પનવેલ ફાર્મ હાઉસમાં કેતન કક્કરે લગાવેલા તમામ આરોપો સાચા છે.

ગેરકાયદેસર અતિક્રમણ અને ફોરેસ્ટ એક્ટના ઉલ્લંઘન માટે સલમાન સામેના દાવાઓને સમર્થન આપતા પુરાવા છે.આ મામલાની સુનાવણી એડિશનલ સેશન્સ જજ એએચ લદ્દાખ કરશે. જજે પોતાના 50 પાનાના આદેશમાં કેતન કક્કડના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટને બ્લોક કરવાની સલમાન ખાનની માંગને ફગાવી દીધી હતી.

અદાલતે શોધી કાઢ્યું હતું કે કક્કરે એવા દસ્તાવેજો રજૂ કર્યા હતા જે પુષ્ટિ કરે છે કે સલમાને તેને તેની જમીનની મુલાકાત લેવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો.

કોર્ટે દલીલ કરી હતી કે, “પ્રતિવાદી (કક્કર) એ દલીલ કરી છે કે તે વાદી (ખાન) દ્વારા કરાયેલા ગેરકાયદેસર કૃત્યોમાં વ્હિસલબ્લોઅર છે અને તેના સમર્થનમાં દસ્તાવેજી સામગ્રી બનાવ્યા પછી જાહેર હિતમાં આ આક્ષેપો યોગ્ય કાળજી સાથે કર્યા છે. તેથી, પ્રાથમિક તબક્કે, મને લાગે છે કે પ્રતિવાદીની દલીલ વાદીના પ્રાથમિક દૃષ્ટિએ કેસ કરતાં વધુ સંભવિત છે.”

તેના આધારે કોર્ટે પોતાનો મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સંભળાવ્યો. તેના આદેશમાં, કોર્ટે જણાવ્યું હતું કે, “કારણ કે વાદી (ખાન) તેની સાથે કેવી રીતે સંબંધ ધરાવે છે તે સમજાવવામાં નિષ્ફળ ગયો છે અને પ્રતિવાદી (કક્કર) એ વાજબી દલીલ આપી છે, જે પુરાવા દ્વારા પ્રાથમિક દ્રષ્ટિએ સમર્થન છે, તેથી હું પાસ કરવા માટે વલણ ધરાવતો છું. મનાઈ હુકમ. હું નથી.”

શું બાબત છે ઉલ્લેખનીય છે કે, મહારાષ્ટ્રના પનવેલમાં સલમાન ખાનનું એક ફાર્મ હાઉસ છે. તેની બાજુમાં કક્કરનો પ્લોટ પણ છે. તેણે આરોપ લગાવ્યો કે અભિનેતાએ પ્લોટનો રસ્તો રોકી દીધો છે.

હાલમાં જ સલમાન ખાનના વકીલ પ્રદીપ ગાંધીએ કોર્ટને જણાવ્યું હતું કે કેતને સલમાન પર આરોપ લગાવ્યો છે કે સલમાન ‘ડી ગેંગનો ફ્રન્ટ મેન’ છે. સલમાનના ધર્મ પર ટિપ્પણી. તેમને રાષ્ટ્રીય અને રાજ્ય સ્તરના નેતાઓની નજીક ગણાવાયા હતા.

તેમાં એવો પણ દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે સલમાન બાળ તસ્કરીમાં સામેલ છે અને તેના ફાર્મ હાઉસમાં અનેક ફિલ્મ સ્ટાર્સના મૃતદેહ દફનાવવામાં આવ્યા છે. આ સાથે સલમાનના વકીલે તમામ આરોપોને ફગાવી દીધા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *