તુલા વૃશ્ચિક ધનુ માટે અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી આવનાર સાત દિવસ ભાગ્ય આપશે સાથ આ દિવસે મળી શકે છે ધનલાભ - khabarilallive
     

તુલા વૃશ્ચિક ધનુ માટે અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી આવનાર સાત દિવસ ભાગ્ય આપશે સાથ આ દિવસે મળી શકે છે ધનલાભ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું આનંદ અને ઉલ્લાસથી ભરેલું રહેશે. પરિવારમાં શુભ કાર્યો થશે અને જેના લગ્ન ઘણા વર્ષોથી મુલતવી રહ્યા હતા અને થઈ શક્યા ન હતા તે લગ્ન આ સપ્તાહે થશે. વાણીની મધુરતા તમને ઘણા પ્રકારના કાર્યોમાં મદદ કરશે અને સંબંધોની તીવ્રતાના કારણે ઘણા કાર્યો મજબૂત બનશે. તમને ખોટી દલીલો ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

તમે કોઈ હીરો, હીરોઈન કે પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને મળશો, જેની સાથે મળીને તમે આનંદ અને ગર્વ અનુભવશો. તમે ફેસબુક પર પોસ્ટ કરશો જેનાથી તમારી ખ્યાતિ વધશે અને તમને વધુ લાઇક્સ અને કોમેન્ટ્સ મળશે. બુધવારે તમે ખૂબ જ થાક અનુભવશો. આ અઠવાડિયે તમને એવું લાગશે કે જાણે કોઈ કામ ન થઈ રહ્યું હોય, પરંતુ શનિવારથી તમે નવી ઉર્જા સાથે ફરી સક્રિય થઈ જશો.

પરિવારમાં નવા સભ્યનો પ્રવેશ થશે એટલે કે પુત્ર કે પુત્રી મળવાની સંભાવના છે. પત્નીનું વજન વધી રહ્યું છે, તેની ખાનપાન પર નિયંત્રણ ન રાખવાને કારણે તે બીમારીનો ભોગ બની શકે છે. ઘણા વર્ષોથી કોર્ટમાં પેન્ડિંગ રહેલા જૂના કેસમાં તમે સમાધાન પર પહોંચી શકો છો. તમારા ચારિત્ર્ય પર નિયંત્રણ રાખો નહીંતર તમારા પર કોઈ મહિલાની છેડતીનો આરોપ લાગી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં, તમે તમારી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે પાર્ક અથવા પર્યટન સ્થળ પર જશો. પરિવાર સાથે લગ્નની પાર્ટીમાં જશે અને મોડી રાત્રે ઘરે પરત ફરશે.

આ અઠવાડિયે નોકરી બદલવી નહીં. તમને કામમાં સફળતા મળશે. સિગારેટ પીવાથી તમને બીમારીઓ થશે. હાડકાને લગતી બીમારી શારીરિક પીડા આપી રહી છે, તમને શનિવાર સુધી તેનાથી ચોક્કસ રાહત મળશે. દરરોજ યોગ કરવાથી તમને વાણી સંબંધિત રોગોમાં ફાયદો થશે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તમને સાથ આપશે, પગાર વધારો અથવા ઉચ્ચ પદ મેળવવામાં લાભ થશે.

વૃશ્ચિક: આ અઠવાડિયે, વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે જીવન સમયપત્રક મુજબ નહીં ચાલે; ભોજન પણ વહેલા-મોડા બગડશે. મિત્ર સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ રહ્યા છો. રવિવારે તમને વધુ માનસિક પીડા થશે. સોમવારે કોઈ સામાજિક અથવા વૈવાહિક પ્રસંગમાં તમારું સન્માન થશે. તમારા ગુસ્સાને કારણે તમારી વચ્ચે ઝઘડો થશે. મંગળવારે તમને ભેટ મળશે.

તમારા વ્યક્તિત્વના વિકાસ માટે તમારે નરમ બોલવું પડશે. તમારી શ્રેષ્ઠ ગુણવત્તાને લીધે, તમે દરેક જગ્યાએ એડજસ્ટ થઈ શકશો નહીં. તમે ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવના છે. બાળકોને ભણવામાં મન નહિ થાય. ખેતી કરતા ખેડૂતને તેની ઉપજના વાજબી ભાવ નહીં મળે. સરકારી નોકરી કરતા લોકો સસ્પેન્ડ થઈ શકે છે. તમે તમારી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે તમારી મનપસંદ રેસ્ટોરન્ટમાં જશો. લવ લાઈફમાં કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિની વાતને કારણે આપસમાં મતભેદ થશે.

વેપાર કરતા લોકો વૃદ્ધિ માટે પોતાનો વ્યવસાય વધારવાનું વિચારી રહ્યા છે, જે નથી થઈ રહ્યું, જ્યોતિષની સલાહ લીધા પછી જ યોજના બનાવો. નેટવર્કિંગ વ્યવસાય તમારા માટે સારો નથી, તમે લોકોને કનેક્ટ કરી શકશો નહીં. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ ફેરફાર થતો જણાતો નથી. લોકો તેમના કામ કરીને સારી કમાણી કરી રહ્યા છે. શેર માર્કેટમાં લોન લઈને પૈસાનું રોકાણ ન કરો. પૉપ્યુલિસ્ટ સ્કીમમાં રોકાણ કરતાં પહેલાં, તે કેટલું યોગ્ય છે તે જાણવું તમને નાણાકીય નુકસાનથી બચાવશે.

માઈગ્રેનની સમસ્યાને કારણે તમે માનસિક રીતે પરેશાન રહેશો. વધુ પડતી વિચારવાને કારણે તમારા વાળ ખરવા લાગ્યા છે, ધ્યાન રાખજો નહીંતર તમે ટાલ પડી જશો જે તમારા લગ્નમાં પણ અવરોધરૂપ બનશે. હૃદય સંબંધિત પીડા વધી શકે છે, તમારે કાળજી લેવી જોઈએ. પરિવારમાં દરેકની ખુશીનું ધ્યાન રાખતી પત્નીનું સન્માન અવશ્ય કરો, નહીંતર તમારે ગૃહલક્ષ્મીના ક્રોધને કારણે આર્થિક સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે.

ધનુ: આ સપ્તાહની શરૂઆત ધનુ રાશિના લોકો માટે આર્થિક લાભ અને સન્માન સાથે થશે. જીવનની અનેક સમસ્યાઓનો ઉકેલ મળવાની આશા છે. તમારું જૂનું દેવું જે કોઈપણ ક્રેડિટ કાર્ડને કારણે છે, જેના કારણે તમારી સિવિલ પણ ખરાબ થઈ રહી છે, તેનું સમાધાન થઈ જશે. તમે જે યાત્રા કરી રહ્યા છો તેમાં તમને સફળતા મળશે અને નવા લોકો સાથે તમારો સંપર્ક મજબૂત થશે. તમે તમારા વકીલને મળીને તમારા જૂના કેસની સ્થિતિ જાણવાનો પણ પ્રયાસ કરશો. તમે ગામડામાં પણ જઈને ખેતરોમાં ઉપજનું મૂલ્યાંકન કરશો અને કેટલું ઉત્પાદન થયું છે અને ઘઉં કે ચોખા વેચી શકશો, જેનાથી આર્થિક લાભ થશે.

ખાસ લોકોની સમસ્યાઓમાં સામેલ થવાથી તમે તેમને મદદ કરશો અને સાથ પણ આપશો. આ અઠવાડિયે તમે અમુક લગ્ન સમારોહમાં ચોક્કસ જશો જ્યાં સમયના અભાવે તમે તેમાં હાજરી આપી શક્યા નથી. મજબૂત પારિવારિક સંબંધોને કારણે તમે તમારી સમસ્યાઓ દરેકને જણાવી શકશો અને પરિવાર તરફથી પણ મદદ મળશે. તમે તમારી વાણી અને વર્તન દ્વારા અનેક પ્રકારની સમસ્યાઓનો ઉકેલ ચોક્કસપણે શોધી કાઢો છો, જે તમારામાં એક વિશેષ ગુણ છે.

તમે ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશો કારણ કે તમારા પર પ્રોજેક્ટ પૂરો કરવાનું દબાણ રહેશે. કોમ્પ્યુટર ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો તેમની સમસ્યાઓના કારણે કામ કરી શકતા નથી, તમને ગુરુવારથી ચોક્કસ રાહત મળશે. વેપારમાં તમને સફળતા મળશે. તમે નવી પદ્ધતિઓ અપનાવશો જેથી તમે તમારું કામ સારી રીતે કરી શકશો. તમારી યોજના આ અઠવાડિયે આકાર લેશે, જેની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા છો. સંતાનોના કારણે માનસિક સમસ્યા રહેશે. પરીક્ષાની તૈયારીમાં તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે કારણ કે તમારી તૈયારી પૂર્ણ નથી.

માતાનું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે જેના કારણે તમે ડોક્ટરની સલાહ લો. સંતાનોના વ્યવહારથી તમારી પત્ની માનસિક રીતે પરેશાન રહેશે. તમે યોગ્ય દિશામાં કામ કરવા માટે તમારા માટે સમયપત્રક તૈયાર કરશો જેથી તમે તમારું કામ યોગ્ય રીતે કરી શકશો. તમારે તમારી ડ્રગની આદતમાં સુધારો કરવો જોઈએ, નહીં તો તમારી સામાજિક પ્રતિષ્ઠા તો બગડશે જ પરંતુ તમારી શારીરિક અને આધ્યાત્મિક શક્તિ પણ નબળી પડી જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *