અઠવાડિયાનું રાશિફળ સિંહ કન્યા રાશિ માટે આ સપ્તાહ રહેશે ઈચ્છિત ફળ આપનારું મળશે લાભ અને તરક્કી - khabarilallive
     

અઠવાડિયાનું રાશિફળ સિંહ કન્યા રાશિ માટે આ સપ્તાહ રહેશે ઈચ્છિત ફળ આપનારું મળશે લાભ અને તરક્કી

કર્કઃ આ અઠવાડિયે કર્ક રાશિના જાતકોને પાપ કાર્યોથી દૂર રહેવાની સલાહ છે. મીઠાશથી બોલો અને બીજાને સમજાવવાને બદલે પોતાની અંદર પરિવર્તન લાવો. વિસ્મૃતિ વધી રહી છે, જો તમે કોઈ વસ્તુ ક્યાંક રાખો છો તો તરત જ ભૂલી જાઓ છો, એકાગ્રતાથી તમારા મન પર નિયંત્રણ રાખો. ધ્યાન યોગ કરવાથી તમને ઘણી રાહત મળશે અને માનસિક અશાંતિ પણ દૂર થશે. કાર્યસ્થળે સમસ્યાઓ વધી રહી છે, કામનો તણાવ નોકરી ન કરવાની ઈચ્છા પેદા કરી રહ્યો છે, એટલે કે નવી નોકરી શોધવાનું વિચારી રહ્યું છે. સરકારી નોકરીમાં રહેલા લોકોને તેમના કાર્યસ્થળ પર પ્રતિષ્ઠા અથવા બરતરફીનો સામનો કરવો પડે તેવી શક્યતા છે.

નવી નોકરી શોધી રહેલા લોકોને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. શનિવારે તમારો જે પણ ઇન્ટરવ્યુ છે તેમાં તમને સફળતા મળશે અને તમને નવી નોકરીમાં જોડાવાની તક મળશે. વેપાર ક્ષેત્રે આર્થિક નુકસાન થાય. બિનજરૂરી નુકશાન કે વિવાદ થઈ રહ્યો છે, માનસિક પીડા વધારનારી તમામ પ્રવૃત્તિઓ થઈ રહી છે. તમારા મનને શાંત રાખીને નિર્ણયો લો કારણ કે તમારો નિર્ણય ઉતાવળમાં યોગ્ય નથી. સંતાન પ્રાપ્તિની ખુશીમાં અવરોધ આવશે, સંતાનની ઈચ્છા રાખનાર વ્યક્તિ ગર્ભ ધારણ કરી શકશે નહીં, સારા ડોક્ટર અને જ્યોતિષની સલાહથી જ સફળતા મેળવી શકાય છે.

જે લોકો યુવાન છે તેમને તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડશે. તમારી લવ લાઈફ સારી રહેશે, પાર્ટી અને મુસાફરીની તકો છે. બોયફ્રેન્ડ/ગર્લફ્રેન્ડ સાથે સહવાસની શક્યતા છે. લવ મેરેજ કરનારા લોકોના વૈવાહિક જીવનમાં વિવાદ ચાલી રહ્યો છે. વિવાદો ટાળવા માટે, શાંતિથી વાત કરો, નહીં તો છૂટાછેડા ન્યાયિક પ્રક્રિયામાં જઈ શકે છે. પીઠનો દુખાવો તમને પરેશાન કરશે. સંધિવા તમને ઘણી બધી શારીરિક પીડા અને માનસિક તકલીફ આપે છે.

સિંહ: આ અઠવાડિયે સિંહ રાશિના જાતકોએ મુસાફરી દરમિયાન પોતાના સામાનનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, ચોરી થઈ શકે છે, અસુવિધા માનસિક સમસ્યાઓ ઊભી કરશે. પરિવારમાં ભાઈ-બહેન વચ્ચે મતભેદ જોવા મળે છે. તમારી નારાજગીને કારણે પરિવારમાં તણાવનું વાતાવરણ રહેશે. માતા અને જીવનસાથી વચ્ચેનો પરસ્પર તણાવ તમને પણ પરેશાન કરશે, જેના કારણે આખો પરિવાર પરેશાન રહેશે. તમે તમારા બાળકના શિક્ષણ પર ધ્યાન આપશો અને પરીક્ષાઓ કે પરીક્ષાઓની તૈયારી પણ જોશો.

જમીન કે મકાન ખરીદવા અંગે વિચારી રહ્યા છો. જે લોકો ભાડા પર રહે છે તેઓ પોતાના ઘરમાં પ્રવેશ કરશે. સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી આ સપ્તાહ તમારા માટે સારું સાબિત થશે. તમારી સ્ત્રી મિત્રના સહયોગથી તમે ખુશ રહેશો. રવિવારે, પ્રેમી યુગલો ખુશીથી એકબીજા સાથે હેંગઆઉટ કરશે અને પાર્ટી કરશે. સંબંધોમાં નારાજગી મંગળવારથી શરૂ થઈ શકે છે, જે શનિવારે સમાપ્ત થશે અને બધું ફરીથી સારું થઈ જશે.

કાર્યસ્થળમાં તમારા સહકર્મચારી સાથે સહકાર આપો. તમને લાગે છે કે તમે વધુ કામ કરી રહ્યા છો એટલા માટે દલીલ ન કરો, પરંતુ ખાતરી કરો કે તમારા સહકાર્યકર પણ તમને મદદ કરે છે. વ્યાપાર ક્ષેત્રમાં બદલાવ વિશે અત્યારે વિચારવું યોગ્ય નથી. આ અઠવાડિયે નોકરી બદલવાનો વિચાર ન કરો તો સારું રહેશે. વ્યવસાયિક સફર આર્થિક રીતે સફળ જણાતી નથી. પ્રોપર્ટીની લેવડ-દેવડથી આર્થિક લાભ થશે જેનાથી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. તમારું જૂનું રોકાણ સારું વળતર આપી રહ્યું છે. આ અઠવાડિયે ઓનલાઈન પ્લેટફોર્મ પરથી સારી કમાણી થાય તેવું લાગતું નથી. તમે તમારા બોસ સાથેની મીટિંગમાં કંપનીના ડેટાનું વિશ્લેષણ કરશો.

તમારે શરદીથી બચવું જોઈએ નહીંતર શરદી અને તાવનો શિકાર થવાની સંભાવના છે. શુક્રવાર સુધીમાં તમે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો અનુભવશો. રાજકીય ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો તેમના મતદારો વચ્ચે બેઠક યોજશે અને જનતા સાથેના સંબંધો સુધારવાનો પ્રયાસ કરશે. બિનજરૂરી ચિંતાઓ તમારી માનસિક પરેશાનીમાં વધારો કરશે. પરસ્પર ચર્ચા દ્વારા તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓનો ઉકેલ લાવવામાં આવશે.

કન્યા: આ અઠવાડિયે કન્યા રાશિના જાતકો માટે મિત્રો દ્વારા આર્થિક લાભ, કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ અને ભાગીદારીના ધંધામાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. રવિવારે, તમને ભાત વિનાનું ભોજન મળશે, એટલે કે, તમને અન્ય સ્વાદિષ્ટ ખોરાક મળશે અથવા તમે કોઈ ખાસ ડિનર પાર્ટીમાં જશો. નવા કપડાં ખરીદવા સોમવારે શોપિંગ મોલમાં જશે. તમે તમારા જૂના સંબંધીને મળશો.

ઓનલાઈન ચેટ દ્વારા મોબાઈલ નંબરની આપ-લે કરીને, તમે એકબીજા સાથે વાત કરશો અને મળશો, આ સંબંધ પ્રેમમાં બદલાઈ જશે. પત્ની સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન જણાય છે. બાળકો તમારા નામને ગૌરવ અપાવશે, તેમના કામ અથવા અભ્યાસમાં પ્રથમ આવશે જેના કારણે તમને સન્માન પણ મળશે. માતા-પિતા બંને ખુશ થશે અને કોઈને કોઈ દુઃખ નહીં થાય. સરકારી નોટિસનો સામનો કરવો પડશે. રાજકીય પ્રભાવ ધરાવતી કોઈપણ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ ન કરો, નહીં તો તમારે પોલીસ સ્ટેશન જવું પડી શકે છે.

વેપાર કરનાર વ્યક્તિ માટે સમય શુભ છે. લેખક દ્વારા એક પુસ્તકનું અનાવરણ થયું હોય તેવું લાગે છે. તમને રોયલ્ટીના રૂપમાં નાણાકીય લાભ મળશે. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોએ પોતાના પદનો દુરુપયોગ ન કરવો જોઈએ. તમે શેર ટ્રેડિંગથી નફો મેળવશો. શિક્ષણ ક્ષેત્રમાં રોકાણ તમારા માટે નાણાકીય મજબૂતી પ્રદાન કરશે. વ્યવસાયમાં નવી યોજના તમારી પ્રગતિને ટેકો આપશે. કોમોડિટી ટ્રેડિંગ કરનારાઓને ચોક્કસ નફો મળશે. કરન્સી ટ્રેડિંગ અથવા બેન્કિંગ સેક્ટરમાં રોકાણ વિશેષ નાણાકીય લાભ આપશે. પાર્ટનરશિપમાં કામ કરતા લોકોએ પોતાની વચ્ચે મતભેદ ન વધવા દેવા જોઈએ. તમારી ચેનલ, શોર્ટ વિડીયો, ફેસબુક પેજ પર ફોલોઅર્સ વધવાની સાથે સાથે નાણાકીય લાભ પણ થશે.

તમને આંખના રોગોમાં રાહત મળશે, તમારી આંખોની રોશની નબળી પડી રહી હતી, હવે ચશ્મા પહેરવાથી કંટ્રોલ થશે. ચામડીના રોગ જે લાંબા સમયથી ચાલી રહ્યા હતા તે આ સપ્તાહમાં ચોક્કસથી રાહત મળશે. કેટલાક લોકો પાઈલ્સથી પરેશાન છે અને તેમની ખાવા-પીવાની ટેવ પર ધ્યાન આપવું અને આયુર્વેદિક દવાનો ઉપયોગ કરવો વધુ ફાયદાકારક રહેશે. તમારા દ્વારા આપવામાં આવેલી સલાહ અન્ય લોકો માટે ફાયદાકારક છે પરંતુ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *