સિંહ રાશિ ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે રહેશે ખાસ રમત ગમત માં મળશે અઢળક સફળતા - khabarilallive
     

સિંહ રાશિ ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે રહેશે ખાસ રમત ગમત માં મળશે અઢળક સફળતા

સિંહ રાશિનું માસિક રાશિફળ ડિસેમ્બર 2023: ડિસેમ્બર 2023નો મહિનો સિંહ રાશિના લોકો માટે સારો રહેવાનો છે. વિવાહિત જીવનમાં શાંતિ રહેશે. પરંતુ બિઝનેસ માર્કેટની કિંમત ઘટશે. આઠમા ભાવમાં મંગળના ચોથા ભાવને કારણે આ મહિને મુસાફરી કરતી વખતે સાવધાની રાખો. જાણો. સિંહ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો વેપાર, શિક્ષણ, પ્રવાસ, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ અને પરિવારની દ્રષ્ટિએ કેવો રહેશે.

સિંહ વ્યાપાર અને પૈસા:
આ મહિના દરમિયાન સાતમા ભાવમાં ષષ્ઠ યોગ રહેશે, જેના કારણે તમે તમારા વ્યવસાયની ગુણવત્તા અને સેવાને સુધારવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરશો. કેતુ-શનિના ષડાષ્ટક દોષની હાજરીને કારણે આ મહિને તમારી વ્યવસાયિક સંપત્તિમાં થોડો ઘટાડો થવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમારા વ્યવસાયનું બજાર મૂલ્ય ઘટી શકે છે, તમારી મહેનત બમણી કરો.

24 ડિસેમ્બર સુધી શુક્ર સાતમા ભાવથી નવમા-પાંચમા રાજયોગમાં રહેશે જેના કારણે વેબ ડિઝાઈનિંગ, પબ્લિશિંગ, પ્રિન્ટિંગ, મીડિયા, ફેશન જેવા ધંધામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. 27મી ડિસેમ્બર સુધી બુધનો સાતમા ભાવ સાથે 3-11 સંબંધ રહેશે અને સાતમા ભાવમાં મંગળના ચોથા ભાવને કારણે નવા સ્ટાર્ટઅપમાં નાનું રોકાણ તમને મોટી સિદ્ધિ તરફ લઈ જશે કે કેમ તે શંકાસ્પદ જણાય છે.

સિંહ રાશિનું માસિક જોબ-કારકિર્દી જન્માક્ષર: 27 ડિસેમ્બર સુધી મંગળ ચોથા ભાવમાં રૂચક યોગ બનાવશે અને દસમા ભાવમાં મંગળની સાતમી રાશિ હોવાને કારણે બેરોજગારોએ કેટલીક સારી કુશળતા વિકસાવવી પડશે જે તેમને નોકરી મેળવવામાં મદદ કરી શકે છે. 24મી ડિસેમ્બર સુધી, શુક્ર દસમા ભાવમાં ષડાષ્ટક દોષ રહેશે જેના કારણે આ મહિને તમારો અતિશય આત્મવિશ્વાસ તમને નવી નોકરીની શોધમાં મુકી શકે છે, જે અત્યારે સારી નથી.

15મી ડિસેમ્બર સુધી ચોથા ભાવમાં સૂર્ય-મંગળનો અને 28મી ડિસેમ્બરથી પાંચમા ભાવમાં પરાક્રમ યોગ રહેશે, જેના કારણે ફ્રીલાન્સર્સ તેમના સપનાને સાકાર કરવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરતા જોવા મળશે. 16મી ડિસેમ્બરથી દશમા ભાવથી સૂર્યના ષડાષ્ટક દોષ અને દસમા ભાવમાં કેતુના નવમા દશાને કારણે વ્યવસાયમાં તમારા વરિષ્ઠો સાથેની તમારી ચર્ચા ક્યારે દલીલમાં ફેરવાઈ જશે, સાહેબ સાવધાન રહેજો.

સિંહ રાશિનું પારિવારિક જીવન, પ્રેમ જીવન અને સંબંધ:
આ આખો મહિનો સાતમા ભાવમાં ષષ્ઠ યોગ રહેશે જેના કારણે આ મહિનામાં લગ્નજીવન શાંતિપૂર્ણ રહેશે, પરસ્પર પ્રેમ અને વફાદારી વધશે.24મી ડિસેમ્બર સુધી શુક્ર 7માં ભાવથી 9મા-5મા રાજયોગમાં રહેશે જેના કારણે તમે સારા પારિવારિક જીવનને કારણે આ બાબતમાં હળવાશ અનુભવશો.

24મી ડિસેમ્બર સુધી ગુરુ અને શુક્રના પક્ષ અને 27મી ડિસેમ્બર સુધી સાતમા ભાવમાં મંગળના ચોથા ભાવને કારણે આ મહિનામાં તમારા લવ પાર્ટનર સાથે આરામથી સમય પસાર કરવાની સારી તકો છે.

સિંહ રાશિનું માસિક શિક્ષણ અને રમતગમત જન્માક્ષર: ગુરુ-કેતુના ષડાષ્ટક દોષને કારણે, આ મહિને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અથવા નકારાત્મક પરિણામોની રાહ જોવી તમારા નૈતિકતાને નીચે લાવી શકે છે.
પાંચમા ઘરમાંથી ગુરુનો નવમો-પાંચમો રાજયોગ અને પાંચમા ભાવમાં ગુરુના નવમા ભાવને કારણે આ મહિનામાં વધારાના પ્રયત્નો તમને મોટી સફળતા અપાવી શકે છે.

ગુરુ પર શનિની ત્રીજી રાશિ હોવાને કારણે કેટલાક લોકો આ મહિને આત્મવિશ્વાસ મેળવી શકશે નહીં. તમારા વરિષ્ઠ અને માર્ગદર્શકોની મદદ લેવાથી તમારી સમસ્યા દૂર થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિનું માસિક આરોગ્ય અને પ્રવાસ જન્માક્ષર:
છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી શનિ પોતાના ઘરમાં હોવાથી અને સાતમા ભાવમાં બેઠો શશ યોગ રચવાથી સ્વસ્થ અને ફિટ રહેવા માટે શારીરિક અને માનસિક બંને બાબતો પર સમાન ધ્યાન આપશે.

28 ડિસેમ્બરથી આઠમા ભાવમાં ગુરૂની 2-12ની દ્રષ્ટિ, આઠમા ભાવ પર કેતુની સાતમી દૃષ્ટિ અને આઠમા ભાવમાં મંગળની ચોથી દૃષ્ટિ હોવાને કારણે આ મહિનામાં મુસાફરી કરતી વખતે તમારે ખાસ સાવધાની રાખવી ખૂબ જ જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *