કર્ક રાશિનુ ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ થોડી મુશ્કેલી રહેશે પરંતુ આ દિવસથી મળશે ભાગ્યનો સાથ કોઈ જૂના કાર્ય થશે પૂર્ણ - khabarilallive
     

કર્ક રાશિનુ ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ થોડી મુશ્કેલી રહેશે પરંતુ આ દિવસથી મળશે ભાગ્યનો સાથ કોઈ જૂના કાર્ય થશે પૂર્ણ

કર્ક રાશિનું માસિક રાશિફળ ડિસેમ્બર 2023: ડિસેમ્બર 2023નો મહિનો કર્ક રાશિના લોકો માટે સારો રહેવાનો છે. બેરોજગાર લોકોને આ મહિને સારી નોકરી મળી શકે છે. આઠમા ભાવમાં મંગળના ચોથા ભાવને કારણે તમારે આ મહિને વધુ પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે. વિવાહિત જીવન માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. ચાલો જાણીએ કે કર્ક રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો બિઝનેસ, શિક્ષણ, પ્રવાસ, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ અને પરિવારની દ્રષ્ટિએ કેવો રહેશે.

કર્ક વ્યાપાર અને પૈસા: અગિયારમા ભાવનો દેવતા શુક્ર 24 ડિસેમ્બર સુધી પોતાના જ ઘરમાં ચોથા ભાવમાં રહેશે અને માલવ્ય યોગ બનાવશે, જેના કારણે આ મહિનામાં તમારી ધંધાકીય આવકમાં વધારો તમારા માટે લાભદાયી રહેશે અને તમારી વૃદ્ધિ પણ થશે. આત્મવિશ્વાસ

27મી ડિસેમ્બર સુધી સાતમા ભાવનો સ્વામી શનિ, આઠમા ભાવમાં અને ચોથા ભાવમાં મંગળની સાથે, તમારી કપટી વ્યૂહરચના અને આત્મવિશ્વાસપૂર્ણ વલણ તમારા વ્યવસાયના વિકાસમાં વધુ તેજી લાવી શકે છે. બુધ પર ગુરૂના નવમા ભાવને કારણે તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી અને વલણ તમારા કર્મચારીઓને ગમશે અને તેઓ તમારા દરેક નિર્ણયને યોગ્ય સાબિત કરવામાં વ્યસ્ત રહેશે.

સાતમા ભાવ સાથે શનિના 2-12 સંબંધ અને સાતમા ભાવમાં કેતુના પાંચમા ભાવને કારણે, નકારાત્મક માઉથ પબ્લિસિટી તમારી બિઝનેસ બ્રાન્ડ પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે.

કર્ક માસિક નોકરી-કારકિર્દી જન્માક્ષર: 15 ડિસેમ્બર સુધી પાંચમા ભાવમાં અને 28 ડિસેમ્બરથી છઠ્ઠા ભાવમાં સૂર્ય-મંગળનો સંયોગ રહેશે, જેના કારણે આ મહિને બેરોજગારોને સંપૂર્ણ શોધ પછી પૂર્ણ સમયની નોકરી મળી શકે છે, જેનાથી ઘરમાં ખુશીઓ આવશે. દસમા ભાવ અને પાંચમા ભાવ પર શનિની ત્રીજી અને દસમી રાશિ હોવાને કારણે તમને તમારા શહેરમાં જ મોટી ઑફર મળી શકે છે, શહેર છોડવાનો વિચાર છોડી દો.

27મી ડિસેમ્બર સુધી મંગળ દશમા ભાવથી ષડાષ્ટક દોષ રહેશે જેના કારણે કોઈ તમને નોકરીમાં જાણીજોઈને ગેરમાર્ગે દોરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, તમારે હજુ પણ ઈમાનદારીથી તમારા કામમાં વ્યસ્ત રહેવું જોઈએ, વહેલા-મોડા સત્યની જીત થાય છે. 16મી ડિસેમ્બરથી, સૂર્ય 10માં ભાવથી 9-5માં રાજયોગમાં રહેશે જેના કારણે તમે તમારી નોકરીમાં પ્રગતિ અને આ મહિને વધારાની આવક માટે ઓવરટાઇમની મદદ લઈ શકો છો.

કર્ક કૌટુંબિક જીવન, પ્રેમ જીવન અને સંબંધ: વૈવાહિક જીવનનો કારક શુક્ર 24 ડિસેમ્બર સુધી પોતાના જ ઘરમાં ચોથા ભાવમાં રહેશે અને માલવ્ય યોગ બનાવશે, જેના કારણે વૈવાહિક જીવનમાં સમય અનુકૂળ છે. તમે બંને સાથે મળીને પરિવાર માટે કોઈ મોટું કામ કરી શકશો. ગુરુ-શુક્રના પક્ષને કારણે આ મહિને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે હળવો સમય પસાર કરવો સૌથી આનંદદાયક રહેશે.

24મી ડિસેમ્બર સુધી શુક્ર અને શનિનો 9-5મો રાજયોગ રહેશે જેના કારણે તમને તમારા કોઈ નજીકના સંબંધીને મદદ કરવાનો મોકો મળી શકે છે, આ નવી શરૂઆત ભવિષ્યમાં ફળદાયી રહેશે.

કર્ક રાશિનું માસિક શિક્ષણ અને રમતગમત જન્માક્ષર
15મી ડિસેમ્બર સુધી સૂર્ય-મંગળનો સંયોગ પાંચમા ભાવમાં અને 28મી ડિસેમ્બરથી છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે તમે રાજ્ય સ્તરની કોઈપણ સ્પર્ધામાં સફળતાનો ધ્વજ લહેરાવી શકો છો, સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે.

પાંચમા ભાવમાં શનિની દશમ રાશિ હોવાને કારણે આ મહિને નિયમિત અભ્યાસની સાથે સાથે ફિટનેસનું ધ્યાન રાખવું, પ્રેરક પુસ્તકોનું વાંચન અને ઉપયોગી વીડિયો જોવાનું તમારી પ્રાથમિકતા રહેશે.

ગુરુના પાંચમા ઘરમાંથી ષડાષ્ટક દોષ હશે જેના કારણે શૈક્ષણિક સ્તરે વિદ્યાર્થીઓ, તમારી શાળાના શિક્ષકગણ અને તમારા પરિવારના સભ્યો રજાના દિવસોમાં પણ તમારા અભ્યાસમાં તમારો સાથ આપશે, જેથી તમે ભવિષ્યમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકો. ના, થોડી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે.

કર્ક માસિક આરોગ્ય અને મુસાફરી જન્માક્ષર: 27 ડિસેમ્બર સુધી મંગળ અને ગુરુના ષડાષ્ટક દોષની હાજરીને કારણે આ મહિનામાં તમે સર્વાઇકલ સ્પોન્ડિલાઇટિસ અથવા કરોડરજ્જુ સંબંધિત રોગોથી પીડિત થઈ શકો છો, સાવચેત રહો. શનિ આઠમા ભાવમાં હોવાથી અને મંગળ આઠમા ભાવમાં ચોથા ભાવમાં હોવાથી તમારે આ મહિને ધંધા માટે ઘણી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *