અઠવાડિયાનું રાશિફળ આવનાર સાત દિવસ દેવોના આશીર્વાદથી રોકેટની જેમ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આવનાર સાત દિવસ દેવોના આશીર્વાદથી રોકેટની જેમ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા

તુલાઃ- તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, માર્કેટિંગ સાથે જોડાયેલા લોકોને તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન આ બંને તમારા કામને બનાવશે અથવા તોડી નાખશે. સામાન્ય જીવનમાં પણ તમારે લોકો સાથે વાત કરતી વખતે આ વાતનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તમારા સંબંધીઓ સાથે વર્ષોથી ચાલી રહેલા સંબંધોમાં તિરાડ આવી શકે છે.

આ અઠવાડિયે, કાર્યકારી લોકો માટે તેમના કાર્યસ્થળ પર તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને સાથે સારી રીતે વ્યવહાર કરવાની ખૂબ જરૂર રહેશે. નોકરી કરતી મહિલાઓને તેમના કાર્યસ્થળ અને ઘર વચ્ચે સંતુલન જાળવવામાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓનો અભ્યાસમાં રસ ઓછો થઈ શકે છે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તેને શરૂ કરવા માટે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી તમારા માટે સારું રહેશે.

કોઈના પ્રભાવ કે ઉત્સાહમાં કોઈ યોજનામાં રોકાણ ન કરો, નહીં તો તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે અચાનક કોઈ લાંબી કે ટૂંકી યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખો. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધો અને તેને બિનજરૂરી રીતે ઉછાળવાથી બચો, નહીં તો તમારે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓનું સન્માન કરો.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. પરિણામે, તમને આ અઠવાડિયે કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં અણધારી સફળતા અને નફો મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તમારા આયોજિત કાર્યો તમારી ઈચ્છા મુજબ થતા જોવા મળશે. આ અઠવાડિયે તમારા ઘર અને આંગણામાં ધાર્મિક અને શુભ કાર્યો પૂર્ણ થશે. જો તમે અપરિણીત છો તો તમારા લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે.

પરિવારને લગતો કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે તમને તમારા પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. તમારો પરિવાર તમારા દ્વારા લીધેલા નિર્ણયની પ્રશંસા કરશે. જો કોઈ મિત્ર કે પરિવારના સભ્ય સાથે અણબનાવ ચાલી રહ્યો હોય તો કોઈ શુભચિંતક અથવા કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મધ્યસ્થીથી તેનું નિરાકરણ આવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ તમારા ઘરે આવી શકે છે. જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પિકનિક-પાર્ટીના કાર્યક્રમો અચાનક બનશે.

નોકરી કરતા લોકોને ઈચ્છિત પ્રમોશન અથવા ટ્રાન્સફરનો આનંદ મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા વરિષ્ઠ તમારા માટે સંપૂર્ણપણે દયાળુ રહેશે. વિદેશમાં કરિયર અને બિઝનેસ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોના માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો દૂર થશે. ઉચ્ચ શિક્ષણનું સ્વપ્ન સાકાર થશે. તમને ઘર અને વાહનમાં સુખ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. કોઈ સાથે તાજેતરની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. તમને તમારા સાસરિયાઓ તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે.

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ કાર્ય હાથ ધરતી વખતે ધ્યાનપૂર્વક વિચારવું પડશે, નહીંતર તે અધૂરું કે અસફળ હોય તો તમારી છબી કલંકિત થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ ખાસ કરીને તેમના કાર્યસ્થળ પર એવા લોકો વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે જેઓ વારંવાર તમારા કામને બગાડવાનો પ્રયાસ કરે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા કામમાં બેદરકારી રાખવાનું અથવા કોઈની સાથે ઢીલી વાત કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કોન્ટ્રાક્ટ અથવા કમિશન પર કામ કરતા લોકો માટે અને છૂટક વેપારીઓ માટે સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. જો તમે કોઈપણ પરીક્ષા અથવા સ્પર્ધાની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છો, તો તમારે તમારી ઈચ્છિત સફળતા હાંસલ કરવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે.

ધનુ રાશિના લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની સરખામણીએ થોડો વધુ રાહતદાયક હોઈ શકે છે, પરંતુ આ સમય દરમિયાન પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેતી વખતે તમારા શુભેચ્છકોનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અવિવાહિત લોકોના લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે અથવા અવિવાહિતોના જીવનમાં કોઈ ઈચ્છિત વ્યક્તિનો પ્રવેશ થઈ શકે છે. તે જ સમયે, પહેલાથી અસ્તિત્વમાં રહેલા પ્રેમ સંબંધ વધુ મજબૂત બનશે. તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધોને સૌહાર્દપૂર્ણ રાખવા માટે, તેની અવગણના કરવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *