મકર મીન માટે આવનાર સપ્તાહ રહેશે શુભ સફળતાની ટોચે પહોંચશે આ રાશિઓ મળશે લાભ - khabarilallive    

મકર મીન માટે આવનાર સપ્તાહ રહેશે શુભ સફળતાની ટોચે પહોંચશે આ રાશિઓ મળશે લાભ

મકર: આ અઠવાડિયું મકર રાશિના લોકો માટે મિશ્રિત સાબિત થવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કેટલાક મોટા ખર્ચાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, નાણાકીય અને માનસિક સમસ્યાઓ ટાળવા માટે પૈસા અને શક્તિનું સંચાલન કરો. સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં તમારું મન કોઈ અજાણ્યા ભયથી ચિંતિત રહેશે. આ સમય દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં લોકો શું કહે છે તેને વધુ મહત્વ આપવાને બદલે તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું વધુ યોગ્ય રહેશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે, તેથી તેમની સાથે ખૂબ કાળજી રાખો. સપ્તાહના મધ્યમાં મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવને કારણે શારીરિક અને માનસિક કષ્ટ થવાની સંભાવના છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે. વાહન સાવધાનીથી ચલાવો અને પૈસાની લેવડદેવડ સાવધાનીથી કરો.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમારે નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરના નુકસાનને ટાળવું જોઈએ. કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં સમજી-વિચારીને આગળ વધો અને તેને ઉશ્કેરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે સામાજિક બદનામીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંતાન સંબંધિત કોઈ સમસ્યાને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે. જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં તમારા જીવનસાથી તમારો સહારો બનશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું તમામ કાર્યોમાં ખૂબ જ શુભ અને સફળ સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા લાંબા સમયથી અટકેલા કામ કોઈ મિત્ર કે ખાસ વ્યક્તિની મદદથી પૂરા થશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા સંબંધીઓ તરફથી સુખ અને સૌભાગ્ય પ્રાપ્ત થશે. જો દરેક કામ સમયસર અને તમારી ઈચ્છા મુજબ થશે તો તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને એવી વસ્તુ મળી શકે છે જેની ખૂબ રાહ જોવાઈ રહી હતી.

આ સમય દરમિયાન તમને સંપત્તિ અને ભેટો પ્રાપ્ત થશે. અપરિણીત લોકોના લગ્ન નિશ્ચિત થઈ શકે છે, જ્યારે અવિવાહિતોના જીવનમાં વ્યક્તિની એન્ટ્રી થઈ શકે છે. કોઈની સાથે મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના પરસ્પર સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. રાજકારણ અને સમાજ સેવા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તેમનું પદ અને કદ વધશે. વધુ સારા કામ માટે સન્માન પણ મળી શકે છે.

જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમે આ દિશામાં ઝડપી પ્રગતિ જોશો. મિત્રો અને પરિવાર તરફથી તમને સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જો તમે નાની-નાની સમસ્યાઓને અવગણશો તો તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. તમારા વિરોધીઓની ચાલ નિષ્ફળ જશે અને તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ શક્તિશાળી બનશો.

મીન રાશિ: મીન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું પાછલા સપ્તાહ કરતાં વધુ શુભ અને લાભદાયક સાબિત થશે. જો તમે છેલ્લા કેટલાક સમયથી કોઈ બીમારી કે બીમારીને કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન છો, તો આ સપ્તાહમાં તમને તેમાં ઘણો સુધારો જોવા મળશે. આ અઠવાડિયે તમને રોગ અથવા દુઃખથી તો રાહત મળશે જ પરંતુ તમને ક્યાંકથી આશ્ચર્યજનક ભેટ પણ મળી શકે છે.

જમીન-મકાનનાં વિવાદો કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી ઉકેલી શકાય છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં આવતા અવરોધો સમાધાન દ્વારા દૂર થઈ શકે છે. નોકરિયાત લોકોને અઠવાડિયાના મધ્યમાં અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. યાત્રા શુભ સાબિત થશે અને નવા સંપર્કો વધશે. પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા સમાચાર મળશે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ જથ્થાબંધ વેપારીઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન વેપારમાં લાભ અને વૃદ્ધિ થશે. બજારમાં વિશ્વસનીયતા વધશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. આ સમયગાળા દરમિયાન ઘરમાં કોઈ પ્રિય સભ્યના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે નિકટતા વધશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. તમારા જીવનસાથીના પિકનિક અથવા ટૂર પર જવાની શક્યતાઓ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *