સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા વૃશ્ચિક માટે આખું અઠવાડિયું રહેશે શુભ સ્વાસ્થ રહેશે સારું કાર્યક્ષેત્રના રહેશે થોડો આરામ - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા વૃશ્ચિક માટે આખું અઠવાડિયું રહેશે શુભ સ્વાસ્થ રહેશે સારું કાર્યક્ષેત્રના રહેશે થોડો આરામ

તુલા: આ અઠવાડિયું તુલા રાશિના જાતકો માટે ઇચ્છિત લાભ અને સફળતા અપાવનાર સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે તમારી મહેનત ફળ આપશે અને તમને કોઈ ખાસ કામમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. નોકરીયાત લોકોને પ્રગતિ થશે અને બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. ઉપભોક્તા વસ્તુઓના વેપારીઓ માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેવાનું છે.

તેઓ આ સપ્તાહે બજારની તેજીનો પૂરેપૂરો લાભ ઉઠાવી શકશે. જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઇચ્છા મિત્રો અથવા શુભચિંતકોની મદદથી પૂર્ણ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી કરવાની તક મળશે.

જ્યારે બાળકો સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતા દૂર થઈ જશે ત્યારે તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો. જો તમે વિદેશમાં કરિયર અથવા બિઝનેસ શોધી રહ્યા છો, તો તમને આ દિશામાં મોટી સફળતા મળશે. સંબંધોની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. આ અઠવાડિયે તમને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે.

તમારા માતા-પિતાની મદદ અને આશીર્વાદથી તમે આ અઠવાડિયે કોઈ મોટું કામ હાથ ધરી શકશો. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. લવ પાર્ટનર સાથે પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તીર્થયાત્રાની શક્યતાઓ રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ- વૃશ્ચિક રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ કામ વિચાર્યા વગર અથવા ઉતાવળમાં કે દબાણમાં ન કરવું જોઈએ. તેવી જ રીતે, સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોને લઈને ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર પડશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો પછી વ્યવસાય સાથે સંબંધિત કોઈપણ મોટી ડીલ કરતા પહેલા, તમારે તમારા શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવો જોઈએ અને જોખમી રોકાણથી બચવું જોઈએ.

આ અઠવાડિયે, નોકરી કરતા લોકો અનિચ્છનીય જગ્યાએ ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે અથવા તેમની પાસે વધારાની કામ સંબંધિત જવાબદારીઓ આવી શકે છે. વધારે કામના કારણે તમારું અંગત જીવન પ્રભાવિત થઈ શકે છે. અતિશય વ્યસ્તતાના કારણે તમારા અને તમારા પરિવાર માટે સમય ન કાઢી શકવાને કારણે તમે થોડા ઉદાસ રહેશો.

સપ્તાહના મધ્યમાં તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય પણ ચિંતાનું કારણ બનશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે કામ માટે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ દરમિયાન, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે લેખન કાર્ય અથવા અધ્યાપન-શિક્ષણ કાર્ય સાથે જોડાયેલા છો, તો તમારી સામે કેટલાક નવા પડકારો આવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધો અને તેને ઉશ્કેરવાનું ટાળો.

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે સમય, પૈસા અને શક્તિનું સંચાલન કરવું પડશે, નહીંતર તેમને બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે ઘરની મરામત અને વૈભવી વસ્તુઓની ખરીદી પર મોટી રકમ ખર્ચ કરવી પડી શકે છે. વધુ ખર્ચના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં તમારે બિનજરૂરી કામ માટે થોડી વધુ ઉતાવળ કરવી પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને ખાનપાનનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તમને પેટમાં દુખાવો થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે ઘરેલું સમસ્યાઓના દબાણમાં રહેશો પરંતુ ઉત્તરાર્ધ સુધી તમારી બધી મોટી સમસ્યાઓ કોઈ શુભચિંતકની મદદથી ઉકેલાઈ જશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તીર્થયાત્રાની તકો રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં બહુપ્રતીક્ષિત કામ પૂર્ણ થતાં તમે રાહત અનુભવશો. નોકરિયાત વર્ગને પણ પ્રમોશન વગેરે સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. તમને સફળતા, પ્રમોશન અને લાભની તકો મળશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પ્રિયજનના આગમનથી ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *