અઠવાડિયાનું રાશિફળ દિવાળી પછીનું નવું વર્ષ આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ અઠવાડીયું મળશે લાભ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ દિવાળી પછીનું નવું વર્ષ આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ અઠવાડીયું મળશે લાભ

કર્ક: કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમારી હિંમત વધશે. તમે જીવનના દરેક પાસાઓમાં ઇચ્છિત સફળતા જોશો, પરંતુ તમારે ઉત્તેજનાને કારણે હોશ ગુમાવવાનું ટાળવાની પણ જરૂર પડશે.

વાહન સાવધાનીથી ચલાવો અને ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાનું ટાળો. પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે. કોઈપણ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે, તમને તમારા પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહકાર અને સમર્થન મળશે. પરિવારના કોઈ સભ્યની મોટી ઉપલબ્ધિ પર તમને ગર્વ થશે. જો તમે સમાજ સેવા કે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા છો તો વિશેષ કાર્ય માટે તમારું સન્માન થઈ શકે છે.

તમારા પદ અને કદમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે આ આખું અઠવાડિયું અનુકૂળ રહેશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને દયાળુ રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, શાસક સરકાર સાથે સંકળાયેલા કોઈની મદદથી અટકેલા કામોને વેગ મળશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે.

તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની ઘણી તકો મળશે. પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. પરિવારના સભ્યો તમારા પ્રેમ સંબંધ પર લગ્નની મહોર લગાવી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. ઘરમાં ધાર્મિક શુભ કાર્યક્રમો યોજાશે.

સિંહ: સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે આળસ અને અભિમાનથી બચવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે, જો એક ડગલું પાછળ લેવાનો અર્થ છે કે બે ડગલું આગળ વધવું, તો તમારે આમ કરવામાં અચકાવું જોઈએ નહીં. તે જ સમયે, તમારે તમારા કામને આવતીકાલ સુધી મોકૂફ રાખવાને બદલે, તમારે વધારાનો સમય આપવો જોઈએ અને તેને સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

નોકરી કરતા લોકોએ તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને સાથે મુશ્કેલીમાં પડવાને બદલે સાથે મળીને કામ કરવાની જરૂર પડશે. અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને કારકિર્દી પ્રત્યે બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ, નહીં તો તમારે આર્થિક અને શારીરિક પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો તો તમારે જોખમી રોકાણથી બચવું જોઈએ નહીંતર તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

સંબંધોની બાબતમાં આ અઠવાડિયું તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનું છે. સપ્તાહના પ્રથમ ભાગમાં નાના ભાઈ-બહેનો સાથે કોઈ મુદ્દે મતભેદ થઈ શકે છે, પરંતુ સકારાત્મક પાસું એ છે કે સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધ સુધીમાં કોઈ શુભચિંતક અથવા પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સભ્યની મધ્યસ્થીથી બધા ગેરસમજ દૂર થશે અને તમારા સંબંધો ફરી સુધરશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમને ગમતી વસ્તુ મળી શકે છે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આમ કરવાથી તમારી સ્થિતિ સારી થઈ શકે છે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈને પ્રભાવિત કરવા માટે દેખાડો ન કરો, નહીં તો તમારી મજાક પણ ઉડાવવામાં આવી શકે છે. તમારા જીવનસાથી ઉતાર-ચઢાવના સમયે તમારો સહારો બનશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકોના કરિયર અને બિઝનેસ માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. સપ્તાહના પ્રથમ ભાગમાં આયોજન કરેલ કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામની પ્રશંસા થશે. જુનિયરની સાથે-સાથે વરિષ્ઠો પણ તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે.સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ બાબતમાં ઈચ્છિત સફળતા મળી શકે છે.

વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર નફો કરશે અને બજારમાં તેજીનો લાભ લઈ શકશે. જમીન, મકાન કે વાહન વગેરેના ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. જો તમે પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છો, તો તમને તેનાથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી પ્રતિકૂળ રહેવાનો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા સંબંધોને વધુ સારા રાખવા માટે તમારા પ્રિયજનો વિશે નાની નાની વાતોને અવગણવી વધુ સારું રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા પર અગાઉ આપેલા વચનો અને ખાતરીઓને પૂર્ણ કરવાનું દબાણ રહેશે. નાના કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે તમારે વધુ ભાગવું પડી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. જો તમારા સંબંધીઓ અથવા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ બાબતને લઈને વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો તેને ઉકેલવા માટે, તમારે જાતે પહેલ કરવી જોઈએ અને વિવાદને બદલે વાતચીત દ્વારા મુદ્દાઓને ઉકેલવા જોઈએ. તમારા લગ્ન જીવનને ખુશ રાખવા માટે તમારે તમારા જીવનસાથીની અપેક્ષાઓને નજરઅંદાજ ન કરવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *