સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત લઈને આવશે પરિવારના મોટા સભ્યથી મળશે તમને કઈક લાભ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત લઈને આવશે પરિવારના મોટા સભ્યથી મળશે તમને કઈક લાભ

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા જીવનમાં કેટલીક વાર તમારી ઈચ્છા મુજબ તો ક્યારેક તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ થતી વસ્તુઓ જોશો. આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમે તમારા જીવનમાં કેટલાક એવા ફેરફારો જોઈ શકો છો જેની તમે ક્યારેય અપેક્ષા ન કરી હોય.

આ અઠવાડિયે તમારે આળસ અને અભિમાનથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી રીતે ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરિયાત લોકોને તેમના કામ પૂર્ણ કરવા માટે વધારાનો સમય અને શક્તિ ખર્ચ કરવી પડશે. તેવી જ રીતે પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓએ ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારે કામ માટે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતર પર અચાનક મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ આનંદદાયક સાબિત થશે અને નવા સંપર્કોને જન્મ આપશે. આ સમય દરમિયાન તમે કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં કેટલીક નફાકારક યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળી શકે છે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પ્રથમ ભાગની સરખામણીએ વેપાર માટે વધુ શુભ અને લાભદાયક રહેશે.

જો કે, ભાગીદારીમાં કારોબાર કરનારાઓએ પૈસાની લેવડ-દેવડ કરતી વખતે ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ થોડું પ્રતિકૂળ રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, કોઈ પણ બાબતમાં મોટી વાત ન કરો અને તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરો. તમારા જીવનસાથીનું ખરાબ સ્વાસ્થ્ય તમારી ચિંતાઓ માટે પાઠ બની જશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે ઉતાવળમાં કોઈ કામ કરવાનું ટાળવું જોઈએ અને સાવધાનીથી વાહન ચલાવવું જોઈએ. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદો તમારી સમસ્યાઓનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આવા વિવાદને ઉકેલવા માટે, તમારે કોર્ટનો સંપર્ક કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે મોસમી રોગો વિશે ખૂબ કાળજી લેવી પડશે, નહીંતર ખરાબ સ્વાસ્થ્યને કારણે તમારું કાર્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ ચલાવી રહ્યા છો, તો તમારા પાર્ટનર પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો તમારે મોટું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારે તમારા સંબંધીઓ સાથે કોઈ મુદ્દા પર વિવાદ થઈ શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે તમારા માતા-પિતાના સમર્થન અને સહકારના અભાવને કારણે થોડા ઉદાસી અનુભવશો. જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે તમારી પોતાની નાણાકીય સ્થિતિ અને ક્ષમતાને ધ્યાનમાં લેવી જોઈએ, અન્યથા હાલમાં ચાલી રહેલા સારા વ્યવસાયને પણ તેના કારણે અસર થઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે વધુ મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે. જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં તમારો પ્રેમ સાથી તમારો સહારો બનશે અને તેની મદદથી તમે તમારી બધી સમસ્યાઓનું સમાધાન શોધવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થશો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી ઉત્તમ સહકાર અને સમર્થન પ્રાપ્ત થશે.

મીનઃ મીન રાશિના લોકોએ આ સપ્તાહ કોઈ પણ કામ ભાવનાઓના કારણે કે સમજ્યા વગર ન કરવું જોઈએ. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમારે એવા લોકોથી ખૂબ સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે જેઓ તમને ગેરમાર્ગે દોરવાનો પ્રયાસ કરે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારા વિરોધીઓ જ નહીં પણ તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ તમારા કામમાં અવરોધ બની શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે પૈસા સાથે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક વ્યવહાર કરવો જોઈએ અને ઉધાર આપવાનું ટાળવું જોઈએ નહીં તો તેને પાછું મેળવવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ આ અઠવાડિયે તેમના કાર્યસ્થળે વરિષ્ઠ અને જુનિયર વચ્ચે સંતુલન જાળવવું પડશે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય શુભ છે, પરંતુ તેમ છતાં તેમણે કોઈપણ યોજના અથવા વ્યવસાયમાં નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે તેમના શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવો જોઈએ.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક તમારા જીવનમાં કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, ઘરના કોઈ વડીલનું સ્વાસ્થ્ય તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. જે વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરી રહ્યા છે તેઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. તેમની અંદર એકાગ્રતાનો અભાવ રહેશે. જો તમે કોઈને તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી જોઈએ, નહીં તો વસ્તુઓ બગડી શકે છે. મીન રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના ખાનપાનનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીંતર તેમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *